ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องใหม่ ฟิวชั่น D157 @ Lovely Spa  (อ่าน 1135 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องใหม่ ฟิวชั่น D157 @ Lovely Spa
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 03:29:06 PM »
 เหตุเกิดจากความลังเลในการจองน้องข้าวเกรียบ ไม่เคยเห็นตัวจริง เลยไม่กล้าจอง ไปถึง โดนปาดหน้าไปแล้ว ...  :004: ไม่เป็นไร มีน้องใหม่อีก 2 คน คนแรกโดนปาดหน้าอีกเช่นกัน เหลือน้อง D157 เอาวะ ... ไฟหน้า 36+ มันต้องแจ่มสินะ  :035: จ่ายค่าสินสอด นั่งรอให้น้องเตรียมตัว แล้วก็ รอบแรกของวันด้วยครับ

มาที่ห้อง แววทอนแต่ไกล GF 10 เต็มไปเลยครับ ดูแล เอาใจใส่ นั่งตัก ป้อนน้ำครบกันเลยทีเดียว คุณแหม่มบอก น้องเอาใจเก่ง อันนี้จริงมากๆ ครับ  :037:  นั่งคุยทำความรู้จักกันซักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมา โอ้ว... 36+ จริงๆ ครับ มหึมา นิ่มมือมากๆ  :013:  น้องตัวเล็กๆ แต่ไฟหน้าใหญ่มากๆ ผิวไม่ขาวมาก แต่ก็ไม่คล้ำนะครับ แต่เรื่องเนียนนี่ เนียนมากๆครับ งานอาบน้ำถือว่าดีมากๆ ครับ ขัดถู สะอาดทุกส่วน งานนวด อันนี้บอกตรงๆ ว่าไม่ได้นวดครับ อดใจไม่ไหวจริงๆ ครับ  :006: ผมนอนหัวหลังรอนวด น้องก้มมาดูดปาก ผมเลย ก็เลยไม่ได้นวด  :038: ให้น้องทำหน้าที่ไปครับ ลิ้นดี ไปทุกจุด ซักพักน้องชายหาย   :038: ต้องขอแบรก งานรับตามใจครับ ปากนี่ไม่ได้ห่างกันเลย จูบตลอด แกล้งจนพอใจ ก็เลยให้น้องจบงาน ไปๆ มาๆ น้องชายหายอีกแล้ว ... คราวนี้นานเลย จนแบบ เฮ้ยๆๆ... พอก่อนมันจะทนไม่ไหวแล้ว ... เหมือนเสียงนางฟ้ามาโปรด "ไม่ไหวก็ยิงยาวมาเลยค่ะ"  :038: แบบนี้ก็ได้หรอ ... จอดสนิท หมดหลอด ... น้องใหม่งานโคตรฟิน   :009: แต่ต้องบอกก่อนนะครับ ไม่ใช่มาตรฐาน งานน้องนะครับ สุภาพเข้าไว้ ไม่ต้องขอ ไม่ต้องเอ่ย ... น้องจัดให้เต็มๆ ครับ

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ นานๆ จะได้เจองานแบบโคตรฟิน ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ แนะนำมาให้แต่ละเคส ฟินมากๆ ครับ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีสำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะครับ  :048:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้องใหม่ ฟิวชั่น D157 @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 01:15:24 AM »
 :87: