ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่ไม่เคยทำ น้ำฉ่ำเต็มนิ้ว หิวเซ็กซ์ตลอด ไดม่อน เอริน2+ปลากรอบหุ่นดี+  (อ่าน 2129 ครั้ง)

ออฟไลน์ flyweight

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 54
 :044:น้องใหม่ มาให้คลายหนาวอีกแล้ว เด็กใหม่ไม่เคยทำ หน้าสวยดัดฟัน เพิ่งพ้นกะโปรงจีบมาปีเดียว วัยกำลังเสียวซ่านเลย ดูยังกล้าๆกลัวๆนิดนึง แค่น้องยิ้มก็เสียวแว้วว :044:

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
 :032:น้องร้อนปัจจัย ช่วงนี้ทั้งค่าเทอม ค่ากินใช้เยอะ เลยอยากลองมาทำดู ดูจากภายนอกมองหุ่นไม่ออกเลย ชุดน้องใหญ่ปิดบังสัดส่วนของสาววัย19จนหมด ดูผอมบาง คงไม่มีอะไรน่าสนใจมากมาย :032:

• *
 :009:อื้ม น้องบอกหนูถอดเลยมั้ยคะ สะต๊นท์แป้บ  เอาเลยอ่ออ ได้ๆ ถอดเลยย พี่ก็แข็งนานแล้ว พอน้องค่อยๆปลดกระดุมออกทีละชิ้นน้องดูเขินอาย หันหลังให้ไม่ยอมให้ดู ฮ่าๆๆ :009:

• *
 :87:พอถอดออกมา ต้องร้องว๊วาววว หุ่นโครตดี นมตั้ง เอวคอด สะโพกผาย นี่ขนาดชุดชั้นในยังสวยขนาดนี้ ถอดหมดนี่ พี่หัวใจเต้นรัวๆแน่นอล :87:

• *
 :92:น้องบอกเอางัยต่อดีคะ หนูไปต่อไม่เป็นแล้ว  อิอิ เสร็จโจร จับน้องถอดเสื้อในก่อนเลย น้องมีเขินเอามือบัง แต่หัวนมงี้ตั้งชูชันแว้วว เห็นแล้วหิวเลยย :92:

• *
 :038:ที่เหลือ ก็ต้องถอดนะคะคนสวย ค่ะๆพี่ถอดให้หนูเลยย โอ้วว มือเกี่ยวขอบ กกน.แล้วค่อยๆรูดลงช้า น้องปิดบน แต่ไม่ปิดล่าง ปล่อยให้ผมมองเต่าตัวน้อยขนปุกปุย แบบว่าหน้าจะสัมผัสของน้องแล้ววจร้า :038:

• *
 :034:ผมบอกน้องเราไปอาบน้ำกันนะคะคนสวย เดี๋ยวพี่สอนงานให้  ได้ค่ะๆ ทำตามพี่บอกเลย น้องก็ต้องอาบน้ำให้พี่ก่อนนะครับ ค่อยเอาสบู่ถูทุกส่วนเลยให้สะอาด เอาตัวถูด้วยนะครับ อิอิ น้องทำตามทุกอย่าง พอล้างฟองสบู่ออก ผมก้มลงดูดนมจนน้องเสียวซ่าน ขนลุกทั้งตัว :034:

• *
 :92:พอดูดจนน้องเคลิ้ม น้องก็ค่อยๆบิ๊วให้ผมบ้าง น้องดูมีอารมณ์มากมาย น้องค่อยๆบิ๊วลงล่างลงไปเรื่อยๆ จนน้องดูดของผมหายไปเลย น้อยงเก่งมาก มันออกมาจากอารมณ์ของจริง สาววัยแคมปัสปี1 เธอมีอารมณ์ขนาดนี้เลย น่าจะไม่รอดขอน้องหยุดก่อน แล้วพาไปที่ห้องหอรอรัก :92:

• *
 :034:ยังไม่อยากเสร็จเร็ว เลยสอนนวดน้องให้หายเมื่อย คราวนี้ได้มองสัดส่วนอย่างเต็มตา ได้ขยำทุกอย่าง สอนการบอดี้ เล่นซะเสียวเองเลย  :034:

• *
 :013:สุดท้ายน้องงเกิดอารมณ์ เลยบิ๊วให้ผมจนเสียวไปหมด น้ำน้องออกเยอะมาก แล้วก็หอมมาก น้องเล่นผมจนทนไม่ไหว เสียวจนแบบว่าไม่อยากให้น้องหยุดทำ เด็กใหม่สายนัว เก่งจริงไหลจริง เพราะมาจากฟิลลิ่งน้องล้วนๆ เล่นเอาผมเสร๊จในไม่ครบชม.เลยน๊าคะ น้องไดม่อน เพชรเม็ดงามอีกคนที่สุดติ่งจริงๆครับ :013: