ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองน้องใหม่ สาวเหนืออ ขาวเหลือเกินน้องเอ้ย ร้าน@ฺBelle  (อ่าน 2806 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
พบกันอีกแล้วครับ

วันนี้ผมมาลองน้องใหม่ร้านเบลครับ ไม่ได้มาสักพักเลย

น้องขาวววมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

เป็นสาวเหนือเจ้า

อยากจะตีเมืองขึ้นมานานแล้ว แคว้นเหนืออเนี่ย555

ขาวสะดุดตากว่าใครๆ เลยครับ

ผมชี้จะเอา จะเอา น้องคนนี้เลย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ระหว่างเดินขึ้นไปน้องกอดแขนผมแน่น ไม่รู้ถูกใจอะไรผม

เดี๋ยวก่อนเถอะนะ เดี๋ยวพี่จัดให้

น้องดูยังงๆ ทางขึ้นอยู่เลยครับ เข้าห้องก็เข้าไม่ถูก

ไม่รู้ใครกล่อมมาทำงานได้

ผมบอกขอจับปลาหน่อยนะ พี่ชอบเขียนการบ้าน ชอบเล่าให้พี่ๆ ในบอร์ดฟัง  น้องก็ยังงง ว่า จะจับปลาทำไม ปลาคืออะไร 555

• *
จับปลาเสร็จ เราก็มานั่งคุยกันครับ ทำความรู้จักกัน

น้องเพิ่งลงมากรุงเทพเลยครับ ยังใหม่ๆ ใสๆ วิ้วๆ เลย

ระหว่างคุย มือผมมันก็เนียนถอดไปเรื่อย น้องงงเลย5555

รู้ตัวอีกที น้องไม่เหลืออะไรแล้ว ส่วนผมเหลือครบ

รออะไรละครับ ปล้ำสิ หอมคอ เลียทั้งตัวเลยผม

น้องขาวจนผมจะเป็นบ้า555   ผิวสาวเหนือดีจริงๆ ครับ  แล้วตัวน้องเองก็ดูแลตัวเองดีมากครับ

ตัวหอมดีจัง

• *
นัว กลิ้ง กันไปปกลิ้งมา

น้องฟิวแฟนเต็มหลอดเลย  ดีเยี่ยม จนผมทนไม่ไหว น้องก็บอกพี่หนูไม่ไหวละค่ะ

เลยตัดสินใจให้น้อง ขัดจรวด+โหลด CD ให้เลยครับ

อื้อหืมม หลังจากนั้นก็ 20 ท่า อรหันต์ หมุนรอบห้อง

จนผมและน้องหมดแรงกันไป  แอบรู้สึกผิดอยู่ครับ ดูดน้องจนตัวแดงเลย555

สรุปว่างานดี มอบเยี่ยมครับ คุ้มค่า ขอบคุณร้านเบล หาของดีมาได้เรื่อยๆ เลย

ใครว่างก็แวะไปลองกันครับ

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • *
  • Like: 5
 :044:    :81:  ท่ายากอิอิ :85:

ออฟไลน์ beerberry

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ดูแล้ว ขี้เล่นน่ะ เด็กๆ แบบนี้ เป็ค เลย

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
ชอบขาวๆ

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
แจ่มม  :006:

ออฟไลน์ focus007

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ออร่ามาก

ออฟไลน์ ole_chaisnoe

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1
ขาวสุดยอดมากๆ