ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องรถเมล์ The Sun Oil Relax คับบ  (อ่าน 3541 ครั้ง)

ออฟไลน์ nmk17

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องรถเมล์ The Sun Oil Relax คับบ
« เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 10:47:41 PM »
วันนี้ได้มาลองขึ้นน้องรถเมล์ที่ The Sun Oil Relax Spa ครับ

บอกเลยว่าเป็นครั้งแรกที่มาร้านนี้ pr เป็นกันเองมากๆ แนะนำดี บอกหมดว่าทำอะไรได้บ้าง น้องคนไหนสไตล์ไหน

จุดเด่นร้านนี้คือคอร์สเยอะมาก มีตั้งแต่คอร์สนวดน้ำมัน relax, คอร์ส b2b 35 นาทีไปจนถึง 1 ชั่วโมงครึ่ง และที่เด็ดคือคอร์สคู่ 1 ชั่วโมง 2,000 บาท

ไปถึง pr เรียกน้องมาโชว์ตัว ไม่ลังเลเลยครับ เลือกน้องรถเมล์ ขอบอกว่าเด็ดมาก หุ่นดีมาก ไฟหน้าแท้ พอดีมือสุดๆ น้องเป็นธรรมชาติมาก คุยเก่ง ไม่เกร็งเลย งานทอนสุดๆ ที่สำคัญราคาเป็นกันเองมากที่นี่ แนะนำครับ