ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังปีใหม่กลับมานั่งหาที่พักเย็นๆ จนมาหยุดหาน้องแอร์ที Polly Spa+ปลาร้าน  (อ่าน 3733 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35

หลังจากได้ไปนวดไม่นานรู้สึกความรู้สึกยังไม่สุดแถมด้วนเงินโบนัสที่ให้ถลุงยังไม่หมด ไม่รอช้ารีบไปร้านใกล้บ้าน ราคาย่อมเยาว์ดีกว่า

มาถึงพี่เขาก็โชว์ตัวน้องๆให้ดูจยไปสะดุดตากับน้องคนนึง น้องผิวเข้ม หน้าคม หุ่นเซ็กซี่น่าจัดมาก น้องชื่อแอร์ วันนี้เห็นแล้วต้องโดนให้ได้ ไม่รอช้ารีบจิ้ม จ่ายค่าเสียหายและขึ้นห้องครับบผมม

มาถึงห้องน้องก็ชวนคุยจ้อเลยถือว่าละลายพฤติกรรมเร็วมาก น้องเป็นคนเฮฮาและอัธยาศัยดีไม่รังเกียจลูกค้าแค่นี้ก็ทอนแล้วครับบ และแล้วก็ถึงเวลาอาบน้ำ น้องก็บิ๊วให้เราก่อนเลยย แหมลุกเก่งจริงๆ เกือบแพ้น้องในห้องน้ำแล้ว เล่นกันไปเล่นกันมา น้องก็บอกว่าไปต่อบนเตียงกันเถอะ จากนั้นผมก็ได้รู้ว่าในห้องน้ำแค่น้ำจิ้มของจริงอยู่บนเตียงต่างหาก ไม่รอช้าน้องรีบรุกทันที ผมก็ไม่ทันได้ตั้งตัวเสียหลักให้น้องไป หลังจากที่น้องชายผมตื่นน้องก็จัดการใส่ CD แล้วก็บรรเลงเพลงเพราะให้ฟังหนึ่งบทเพลงถือว่า ร้องเพลงเก่งใช้ได้เลยย จากนั้นน้องก็จัดการควบไอ้น้องชายเต็มกำลังโดยที่ผมไม่ต้องทำอะไร ราวกับว่าเธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ อารมณ์ร่วมมาเต็ม ธรรมชาติเลยย หลังจากนั้นผมก็แพ้น้องไปโดยที่ไม่ทันได้ทำอะไรเลย คนอะไรอารมณ์ร่วมเยอะจริง หุ่นเพรียว เอวร่อนเลยครับบ

สรุปเลยยครับบ น้องแอร์ บู๊ๆงานถึงใจ ใครไม่รุกน้องรุกนะครับบ แถมด้วยลีลาร้องเพลงเพราะๆ บอกเลยว่าแอร์ พลาดไม่ได้ครับบผม ได้ทั้งหุ่นยั่วๆ และ  หน้าคมๆ ครับผมม
อาบน้ำ 8.5/10 มาตรฐานครับผมม ให้คะแนนตรงบิ๊วครับบ
หุ่น 8.5/10 นมไม่ใหญ่มากแต่ทรงสวยครับบผมม จับมันดี
งาน 9/10 งานลุยไว้ใจเธอ สู้ไม่ถอยครับบผมม แทบไม่ต้องทำไรเลย
GF 10/10 คุยเล่นเก่ง ไม่มีหวงตัว คุยเพลินมากครับบผมม
ขอยืมปลาร้านเหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
พูดแล้วอยากกลับไปซ้ำ  :048: