ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ครั้งไม่มีวันลืม !!!😳 The great พระราม 9  (อ่าน 5177 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mankup

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ประสบการณ์ครั้งไม่มีวันลืม !!!😳 The great พระราม 9
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2020, 02:00:26 PM »
อากาศก้ไม่ค่อยสู้ดีนักมาพักใจที่ The great ดีกว่า 🤔
เริ่มต้นด้วยร้านนวดต้องยกให้เขาจริงๆ วันนี้พึ่งได้ไปขึ้นงานครั้งแรกในย่านพระราม 9 ผมก็ประทับใจจนอยากจะแชร์ประสบการณ์ผมเองโดยตรงโดย ก็แอบตื่นเต้นนิดหน่อย ครับโดยปกติผมเป็นคนขี้อายมากๆจริง 🤣🤣 ผมก็ได้โทรศัพท์ไปหาที่ร้าน The great ถามPRว่าวันนี้มีน้องคนไหนเข้าบ้าง....น้องพีอาก็บอกรายชื่อเด็กเป็น10กว่าคนจนผมจำชื่อไม่ได้และบอกพีอาว่าผมจะเข้ามาร้าน...และผมก้ได้มาถึงร้านThe great ผมก็ได้มาเจอPR ต้อนรับผมด้วยความน่ารักเป็นกันเองสุดๆจนผมนั้นไม่เขินเลย พีอาก็แนะนำน้องๆมาโชว์ตัว จนผมได้ประทับใจ น้องเฟย์ และได้ขึ้นงานกับน้องเขา น้องเขาคุยเก่งจนผมรู้สึกว่าผมไม่เขิน ผมยอมรับว่าผมเขินมาก 5555 และน้องเฟย์ก้ได้พาผมไปอาบน้ำ บริการผมแบบไม่รังเกียจเลยผมยอมรับนะครับว่าผมไม่หล่อก็กลัวน้องเขาจะไม่บริการและอีกอย่างน้องเขาก็สูงหุ่งนางแบบเลยคือสเปคผมจริงๆ น้องเขาบริการสุดยอดมากครับจนทำให้ผมเสียวไปทั้งตัว จนผมทนไม่ไหว จนน้ำเสร็จไปน้องเฟย์ บริการไม่รีบเลยตรับแต่แอบเสียดายมากครับที่วันนี้ผมติดธุระเลยขึ้นน้องไป 1 ชม ถ้าผมมีเวลาผมจะกลับมาขึ้นน้องอีกแน่นอนครับ น้องน่ารักคุยเก่งผมเลยให้Tipน้องเขาไป 1000 ก้ไม่มากเท่าไหร่แต่สัญญาครับจะกลับมาซ้ำอีกแน่นอนครับ ประทับใจสุดๆจนอยากบอกต่อ ครับ สำหรบเรื่องด้วย
หุ่น 9/10ครับ
หน้าตา 9/10 (สเปคผมเลยครับ)
สเปย์ 10/10 ครับ น้องสเปย์ สด สะอาด (ปล ตัวคุณต้องสะอาดด้วยนะครับน้องถึงสเปย์สดให้ พอดีผม รอดครับน้องเขาเลยสเปย์สดผม )
ความเฟลลี่ 10/10
รวมๆแล้วดีเลยครับ 9.5/10 ผ่านเลยครับ
ของคุณครับ ที่เข้ามาอ่านประสบการณ์ผม BY MANKUB

ออฟไลน์ Tinnakon

• *
  • Like: 2
Re: ประสบการณ์ครั้งไม่มีวันลืม !!!😳 The great พระราม 9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2020, 07:58:54 PM »
น้องเฟย์ น่ารัก งานดีเลย
อ่านแล้วคิดถึง ต้องหาโอกาสไปซ้ำละ

ออฟไลน์ Ta-termite

• *
  • Like: 3
Re: ประสบการณ์ครั้งไม่มีวันลืม !!!😳 The great พระราม 9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:41:40 PM »
บวกให้เลยครับ
คนนี้งานดี