ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องนก ทิวลิป@เมืองทองธานี ขาวเนียนไฮโซ นวดแบบดีมากๆอ่ะ  (อ่าน 2222 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
บึ่งไปเมืองทอง  ตามลายแทง เส้นที่ร้านนวดเยอะ เยอะมากๆๆ
พีอาร์บอกให้สังเกตุป้ายที่เขียนว่าทิวลิปตัวใหญ่ๆ
หลงจนหาเจอ จอดรถหน้าร้านเดินเข้าไปเจอพีอาร์มี่ๆ

คุยจนเพลิน โอ้โห น้องๆ อย่างแจ่ม เกือบสิบคน ผมนี่ก้มหน้าอายอย่างเดียวเลยคับ

พีอาร์มีมี่เชิญให้ลองนวดน้ำมัน1ชั่วโมงก่อน แค่400บาท ย้ำว่าแค่400บาทถูกเว่อร์ๆ
เลือกน้องนกวันนี้  น้องนกเอารองเท้ารับรองมาใส่ให้ พากันเดินขึ้นห้องนวด
นกคุยดีมีอัธยาศัยดีมากคับ ดูไฮโซ น้องเค้าบอกว่า ทำธุรกิจส่วนตัวหมุนเงินไม่ทัน
เลยต้องมาหาตังเสริม  ว่าแล้วก็อาบน้ำ น้องนกมานวดออยให้ผ่อนคลายมากคับ

คุยกันเพลิน จนลืมเวลา ผมขอต่ออีกชั่วโมง  เสริมกับน้องตามเรทสากลคับ
ผมเพิ่มบอดี้ให้น้อง ตอนนี้ตัวเปลือยเปล่าทั้งคู่ น้องนกแสดงฝีมีอการเล้าโลมตามสูตรเต็มที่

นัวเนียคลึงเคล้าตัวนวดตัวแบบพริตตี้สปานี่เอง ฟิวได้เลย
ผิวน้องขาวเนียนมาก ตัวหอมมาก
เสร็จสมอารมหมาย น้องนกเดินลงมาส่งถึงประตู
ฟินมากคับสำหรับวันนี้
รอจัดครั้งหน้าอีกแน่นอนครับ

ออฟไลน์ Bbbeee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มีโลเคชั่นมั้ยครับ