ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอนนี่ ของดีเลยครับ งานประทับใจ +ปลาร้าน  (อ่าน 2119 ครั้ง)

ออฟไลน์ dongkey_kong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 11
 ปวดๆดมื่อยๆ วันนี้แวะไปขึ้นน้องแอนนี่ เจอพนักงานคนเดิมนั่งพีอา น้องน่ารักเหมือนเคย
ต้อนรับดีครับ  ณ ดานั่นเอง แจ้งว่าจองไว้ ชำระคชจเสร็จ 900฿ ได้ ชั่วโมงครึ่ง
น้องลงมารับ หุ่นดีมากครับ ภูเขาไฟนำมาเลย
อาบน้ำเสร็จน้องมารอ ในห้อง  นวดดีสบายๆ ขาที่ตึงอาการดีขึ้นมาก
พลิกหน้ามา ผมเป็นคนเปิดฉากก่อนเลย  สุภาพไว้ครับ คนนี้ นวดดีแถมยัง CP ด้วย

ทิปไปตามระดับ 1000 ครับ

แอนนี่ @ เรือนกนก