ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตะลึงพึ่งมาหยอดถิ่นนี้ ทรงแพทย์ขาวอมชมพู ทั้งตัว น่ารัก คุณหนู แพทริเซีย@story  (อ่าน 4073 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ่อหม้ายทองหล่อ

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

เจอแว็บๆผ่านตาเอาฮะหยอดสักหน่อยน่าแวะดี ใกล้ห้างคั่นเวลาก่อนเข้าบ้านกับร้าน story ติดถนน โฮ้วมิดชิดเข้าปะตูข้าง

ลานจอดกว้างขวางดีฮะ :035: ได้ความขอจองเลยดาวร้านมีม่ะฮะ ขอวาร์ปtopนะฮะ ขอด่วนเลยเวลาผมเร่ง

ตามนัดจัดให้รอบบ่ายสามอ่ะห่ะกำลังดี ไอเราก็เห็นปากอบเค่เบลอๆผ่านเว็บ ลุ้นชิหาย หน้าจะดาวจริงป่าวน้อ

พอเจอตัวจริงงงงง ไม่เสียคำโม้ไว้เลยครับ คุณพีอา น่ารักชิหายตรงปกทุกประการ ไม่รอสิครับแบบนี้ ขอห้องใหญ่พร้อมทีวีด้วยนะครับ  :048:

• *

ฉากกั้นไม่ต้องขอเตียงละโซฟาพอ อิอิ ไปครับลุ้นกันต่ออาบน้ำแป็บ....

ep 1.ขอพี่จัดเองนะครับ พี่รีบ.....ว่าง่ายสะด้วย  :035: น่ารักฮะ วาจาดีชิหายอารมแซวเป็นไนๆ ยิ้มนิดยิ้มหน่อยจิ้มลิ้มสุดๆมองละเพลินตาปลุกอารมณ์ให้ลุก

หูยยยแกะมาแทบพุ้งกำเดาใหลของสวยชิหายขาวอมชมพูเต้าสวยเอวคอดก้นงอน ขอสักทีลมหายใจตรูแทบไม่นิ่ง.... ป่ะที่โซฟาขอนะท่านี้หันหน้าไปครับ....ตั่บบ เสียวแปลบบบบบบ :015:

• *

ep 2 . ไม่ต้องลุ้นแล้ววมาถึงขั้นนี่ สวดยอดท่าร่วมเด็ด 108 แพทริเซียสอตรี่ 9/10
ลีลา บอดี้ 10/10 อารม 8/10 งานไม่เร่งเเต่ผมรีบเอง
โดยร่วม ร้านบรรยากาศดีครับผม ที่นี่ สะอาดมาตรฐานในยุดหลังโควิคดูแลดีตั้งแต่เคานเตอร์ยันประตูส่งแขกกลับบ้าน

ให้ 10/10 :048: :032: :044: