ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนย สาวหมวย เนื้อนมไข่ ใส่ให้หมด @the great พระราม9 +++ปลานม นม  (อ่าน 6787 ครั้ง)

ออฟไลน์ picana

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 5
สวัสดีครับ มาเจอกับน้องเนย นักศึกษามอ.ดังย่านบางเขน ที่ The great พระราม9 กันหน่อย
คนนี้ผมเจอตอนกลับมาที่เดอะเกรทในช่วง1 เดือนที่ผ่านมา
เจอครั้งแรกที่สะดุดตาคือความขาว ผมก็เลือกเลยครับ คนนี้แหละที่ตามหา
ขึ้นห้องไปน้องพูดเพราะ ยิ้มเก่ง แต่ขี้อายหน่อยๆ ครับ
น้องชวนอาบน้ำ ถอดออกมาแล้วข้างในคือดีมากครับ นมน้องเต็มไม้เต็มมือ แต่!! ข้างบนว่าใหญ่แล้วข้างล่างคือล้นมือเลยครับ
อาบน้ำเสร็จแล้วมานวดให้ผมที่เตียง งานนวดน้องดีมากครับ น้ำหนักมือดี ผมนี่เคลิ้มหลับเลย
นวดเสร็จแล้วน้องก็เริ่มบอดี้ให้ครับ แต่ผมชอบรุกเลยจับน้องนอน บิ้วน้องเองเลยครับ (น้องถนัดรับมากกว่ารุก งานตามใจอะไรก็ได้หมด ขอแค่บอก น้องก็ทำให้) ผมซุกสองเต้าขาวๆ ของน้องเลยครับ
แบบฟิลแฟน ผมบิ้วจนน้องบอกพี่หนูไม่ไหวแล้ว น้ำหนูหมดตัวแล้ว น้องให้ผมนอนลงแล้วเล้าโลมผมจนผมทนไม่ไหว
เหมือนน้องรู้รีบหยิบCD สวมให้แล้ว Oral sex ให้แบบถึงพริกถึงขิงมาก
ผมทนไม่ไหวครับให้น้องคิดค่าขนมเพิ่มไปเลย บอกอีกอย่างนะครับช่วงล่างน้องแน่นมาก ทำเอาผมแพ้ให้กับน้องเขาเลยครับ ทุกวันนี้ไปไหนไม่รอดครับ ติดใจน้องเขาไปแล้ว

ออฟไลน์ Mankup

• *
  • Like: 3
จดๆๆ ชอบความขาว
ไปประจำครับร้านนี้ ของเขาดีจริงราคากันเองไม่แพงดี

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ว้าววว

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Gay_gay

• *
  • Like: 2

ออฟไลน์ เตเต้

• *
  • Like: 1
+++ต้องตามไปเจอแล้วครับ

:002: