ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 2-0ยอมตั้งแต่หน้าประตู นมคู่โตขาวโอโม่น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1385 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
อ่านเยอะเลยคึกคัก แวะไปหน่อยก็แล้วกัน
เจอกี่ครั้งก็สดชื่นทุกครั้ง ก็ทักไลน์ไปสอบถาม
ก็ต้องถามแระครับใครว่างมั้ง ส่งมาเยอะเลยครับ
แล้วก็ถามไปน้องอัลมอนด์ว่างรึป่าว?
พีอาร์ว่าว่างอีกรอบ4โมงนิดๆจองไว้ครับ
สัก5โมงเผื่อเวลาไว้ ผมไปถึงน้องนั่งรออยู่แล้วครับ
ระหว่างทางเดินไปก็ถามคุยเล่นนิดหน่อย
น้องอัลมอนด์ยิ้มสวย คุยสนุก ขาว ขาวจริงๆ
น้องเอาน้ำ เตรียมอุปกรณ์เสร็จก็มากอดมาหอม
ฟิวเหมือนแฟนมารอรับกลับบ้าน มาถึงบ้านแล้ว
กอดหอมแบบนี้ครับ มันทำให้ผมรู้สึกผ่อนคลาย
น้องอัลมอนด์ก็ชวนไปอาบน้ำ มาถอดเสื้อกางเกงให้
โอ้ว!!!เจอกันครั้งแรกยังไงตอนนี้ก็ยังเหมือนเดิม
สกิลการอาบน้ำ ผมว่าใครได้เจอเป็นต้องลุกสู้
น้องจัดเต็มให้ทุกครั้ง ก็มีคุยกันมั้งน้องก็ช่วยให้
อารมณ์ในการอาบน้ำระอุขึ้นไปอีก มีขบดูดเลียหัวนม
ไซร้ตามตัวบิ้วตรงนั้นไปตรงนี้ ยิ่งตอนถูสบู่ครับ
พอลงสบู่ลูบตัวเท่านั้นแระ ขาอ่อนโค่นขาเสียดเบียด
น้องชายผมนี้แข็ง ทั้งแข็งทั้งแรงพอสู้เต็มที
เหมือนน้องจะรู้ ล้างน้ำออกก็เอาลิ้นมาดุนมาเลีย
เร้าโรมแบบถึงใจพร้อมลั่นในครั้งแรก น้องก็ทำให้

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
มาลุ้นต่อที่เตียงว่าจะไหวมั้ย ก็เช็ดตัวแล้วน้องอัลมอนด์ก็นวดหลังให้ครับ สบายส่วนนั้นไป1รอบ
น้ำหนักมือดี นวดเพลิดสบาย เกือบจะเคลิ้ม
แล้วก็มาต่อกันอีกรอบ ตอนแรกไม่แน่ใจว่าไหวมั้ย
น้องอัลมอนด์ก็ทำให้ปลุกปล้ำกันแบบเมามัน
สายจู่โจมลิ้นลากเลียเสียวไปทั้งตัว ยิ่งตอนดูดนัว
เอาลิ้นสะกิดน้องชายผมนี้ตัวแทบลอย
เลียจากโค่นไปถึงไข่น้อยดูดเบาลิ้นอุ่น มันเสียวจน
กลั้นไม่อยู่ น้ำอุ่นๆจากกลีบสาวน้อย มันชวนให้คิด
อารมณ์มากันทั้งคู่ บอกเลยว่าเจอท่าเด็ดไปเสร็จสิครับผมนะ น้องอัลมอนด์เอารูดขึ้นลงขย่มแล้วขย่มอีก
ผมอดรนทนไม่ไหว ยอมไปอีกรอบในที่สุด

มาแบบ100/10คนนี้ ไม่หักไม่ลดมีแต่ทอนอย่างเดียว
อย่างที่เค้าบอกยื่น1ในทุ่งลาเวนเดอร์ หอมอร่อยตั้งแต่ต้นชั่วโมงจนนาทีสุดท้าย

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
 :035: :044: ขาวเกินห้ามใจ คนนี้แจ่มทุกรายละเอียด :044: :034:

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ต้องหาโอกาสไปโดน เพื่อจะดีขึ้นสักที😋😘

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
ไฟหน้าอย่างเด็ดฮะ :013:

ออฟไลน์ Indyman69

• *
  • Like: 9
เฟี้ยว เสียวจนลืมไม่ลง :048: :035: