ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ละลายในปากแบบm&mกับอัลมอนด์ห่อกล้วยที่พระราม2ซอย63 Lavender spa  (อ่าน 1116 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ผมลองถามไปดูก่อนว่าน้องอัลมอนด์ว่างมั้ย
สาวผิวขาวผมดำ นมโตๆไปกี่ที่ก็สว่างกระแทกตา
สำหรับผมมันโดนมาก สรุปคือว่างก็จองครับ
จะได้ไม่เสียโอกาส ไปถึงก็เรียบร้อย เจอกันอีกครับ
ความเซ็กซี่ไม่เปลี่ยน ที่เปลี่ยนคือความขาวสว่าง
น้องเตรียมของเรียบร้อย ไปถึงห้องของเรา
นั่งดื่มน้ำรอสักพัก กอดหอมซ้ายขวา เจอแบบนี้ไม่หลง
ก็แปลก ช่วยถอดเสื้อให้ แค่ถอดเสื้อให้ก็ไม่ธรรมดา
มาซุกมาไซร้ มานัวไม่พร้อมก็ไม่รู้จะว่าไง พร้อมลุย!!!
พาไปอาบน้ำ ก็ต้องล้างตัว ทั้งล้างทั้งดูด
จ๊วบๆๆบ๊วบๆปากประกบปากลากมาที่แผงอก
นัวซัดไม่มียั้ง พอมีฟองสบู่ก็เริ่มบอดี้ฟองสบู่โค่นขา
รูดเข้าออกมือหมุนวนต่อที่ส่วนหัว
โอ๊ยๆๆๆยังไม่พร้อม เบรคไว้ครับแล้วมาลุยซัดกัน
น้องเช็ดตัวให้เริ่มลุกไล้ผมตั้งแต่เช็ดตัว
น้องนั่งบนโต๊ะแล้วก็ฟัดผม
โอ้ๆๆๆน้องอัลมอนด์นี้เหลือร้าย
ผมขอจัดต่อที่เตียงแบบที่ราบหล่ะกัน...งานนี้มีสุข
พลิกซ้ายขวา คร่อมตัว กลับหัว69ก็พร้อม
น้องอัลมอนด์จัดให้แบบไม่ต้องขอ
ลิ้นเธอฉันทำผมเหมือนต้องมนต์ ลากขึ้นลง
หนอนน้อยผมกระตุกหลายที่ นมห่อกล้วยก็มา
ลิ้นพันกล้วย ยิ่งตื่นสิครับ ขึ้นสุดลงสุดแบบลึกสุด
เสียวเฟี้ยวฟิน แทบอยากจอดเลยครับ
น้องก็พลิกท่ามาอีกจนผมเป็นฝ่ายคร่อมดูดซัดน้องมั้ง
ผลัดกันรุกรับจนผมไม่ไหวจริงๆ
น้องอัลมอนด์ดูดรูดลิ้นปากนี้ผมแทบคลั่งพอใกล้จะสุดทางสวรรค์ ก็พรวดเยิ้มออกมา แทบกั้นไม่อยู่
เสร็จแล้ว...ผมยอมแล้วครับ มี10ให้เกิน10คนนี้

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ขาววิ้งๆมาอีกแล้ว ลั่นสิครับเจอแบบนี้ 🤣😆
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ ✦✦ Phoenix ✦✦

• Only present true stories
  • Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 15
ละลายในปากซะด้วยยยย

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Wow ละลายในปาก แต่ไม่ลายในมือ แบบนี้ต้องสอย :032:

ออฟไลน์ onemanfun

• *
  • Like: 11
มีละลายในปาก  :048: