ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนย ขาวหมวย กินไข่เก่งสุด @Thegreat พระราม9  (อ่าน 2546 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ta-termite

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
สวัสดีครับ ผมมีเรื่องจะมาเล่าให้ฟัง วันนี้ผมกับเพื่อนนัดกันมากินข้าวที่รัชดากัน เมื่อกินเสร็จกำลังจะกลับบ้าน แต่เพื่อนบอกว่าเคลียดพาไปคลายเคลียดที่ร้านประจำหน่อย นั่นก็คือ THE GREAT พระราม9
พอดีเลยครับผมอยากเจอน้องคนนึงอยู่พอดี [ครั้งที่แล้วเลือกน้องแล้วนะครับ แต่พอน้องเดินออกมาเพื่อนแย่งไปเฉยเลยเสียดายมาก แต่ครั้งนี้ผมต้องได้!!]

แล้วผมกับเพื่อนก็ขับรถตรงมาที่ร้านเลยครับ ขึ้นไปก็ขอชมน้องๆ มีแต่น่ารัก และสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ ผมไม่ต้องคิดมากอะไร มีในใจอยู่แล้ว ผมเลือกน้องเนยเลยครับ ขาว หมวย อวบนิดๆ

เพื่อนขึ้นครั้งที่แล้วบอกว่างานดี งานแซ่บ งานตามใจ มาคราวผมบ้างนะครับ น้องออกมารับเพื่อพาขึ้นไปห้องเชือดของเราสองคน น้องออกไปเอาน้ำมาเสิร์ฟ แล้วก็ชวนอาบน้ำ นัวตั้งแต่ในห้องน้ำกันเลยครับ ไซร้กันมันมาก น้องอาบน้ำได้สะอาด ทุกซอกทุกมุมจริงๆ เราอาบเองยังไม่สะอาดเท่าน้องอาบให้เลย ฮ่าๆๆๆ

พออาบน้ำเสร็จน้องก็ให้เรานอนที่เตียง แล้วถามว่านวดไหม ผมบอกไม่ต้อง จัดพี่ได้เลย น้องก็เริ่มเลยครับ ไซร้ตั้งแต่หู ยันไข่2 ใบ บอกได้เลยว่าเสียวจนขนลุกไปทั้งตัว ยิ่งลีลาการกินไข่2 ใบของน้องนั้นบอกเลยว่าแทบหลั่ง โดยที่น้องไม่ได้แตะต้องแท่งของเราด้วยซ้ำ

ไอ้เราก็จะทนไม่ไหว เลยขอน้องให้เราเป็นคนบิ้วบ้าง น้องก็ตามใจเราครับ เราก็เล็งไว้แล้วกับหน้าอกอันใหญ่โตของน้อง ดูดเคล้นด้วยความย่ามใจ พอสมใจอยากแล้วก็เลื้อยลงมาข้างล่างเรื่อยๆ โอ้โห!! ต้องตกใจ เพราะโหนกนูนมาก เหมือนฉีดมาเลย ผมขอน้องทาสี น้องก็โอเคครับ

ผมก็เริ่มลงลิ้นเลยครับ น้องครางได้อารมณ์มาก ยิ่งปลุกผมได้ดี ทาสีไปซักพักผมทนไม่ไหวครับ ถามน้องว่ารับพิเศษไหม น้องพยักหน้า แล้วเราก็ตกลงราคากัน แล้วก็จัดกันเลยครับ แทบหลั่งเลยครับของน้องแน่นมาก ผมเลยต้องเปลี่ยนท่า เปลี่ยนมุมไปเรื่อยๆ เพื่อให้อยู่นานที่สุด ฮ่าๆๆๆ

น้องบอกผมว่าเสร็จแล้วด้วยเสียงกระเสา ผมก็ทนไม่ไหวครับ กระหน่ำน้องเป็นครั้งสุดท้าย เสร็จสมอารมณ์หมายไปตามๆ กัน แล้วเราก็ลุกไปล้างเนื้อ ล้างตัว แล้วก็มานอนกอด นอนคุยกันเรื่อยๆ กำลังจะต่ออีกรอบ แต่เพื่อนมาเคาะประตูบอกว่าแฟนโทรตาม เสียดายครับไม่ได้จัดอีกรอบ

ผมลืมขอคอนแท็กน้องไว้เพราะน้องไม่ค่อยเข้าไปทำงาน เดี๋ยวครั้งหน้ามาเล่าให้ฟังอีกนะครับ ผมต้องกลับไปซ้ำน้องอีกหลายๆ รอบแน่นอน เพราะติดใจลีลาการกินไข่

ออฟไลน์ Mankup

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: น้องเนย ขาวหมวย กินไข่เก่งสุด @Thegreat พระราม9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 03:35:42 AM »
ต้องไปตามงานบ้างแล้วครับ  :032:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: น้องเนย ขาวหมวย กินไข่เก่งสุด @Thegreat พระราม9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 08:02:42 AM »
ปลาใหญ่ชัดเจนมากครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 06:30:19 PM »
อู้หูว

ออฟไลน์ amakusagin

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2020, 02:24:18 AM »
นมสวย ผิวเนียน จังคนับ