ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลิ้นสยบมังกรแพ้น๊อคราบคาบที่ลาเวนเดอร์ น้องอัลมอนด์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1194 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ผ่านไม่ได้ผ่านเป็นต้องแวะ ของมันต้องหวด
ผมเช็คถาม สอบถามมาคนไหนว่างมั้ง
พีอาร์ส่งรูปมาเยอะมาก แต่คนเล็งไว้แล้วว่าคนนี้
ก็สอบถามไปว่าน้องอัลมอนด์เข้ามั้ยครับว่างมั้ยครับ
พีอาร์แจ้งว่าว่าง จอง จอง งานนี้ต้องจอง
ไปถึงก่อนเวลาเล็กน้อย พอเจอเท่านั้นแระครับ
ไฟหน้าสว่างแสบตา ส่องมาแต่ไกล นมขาวเซ็กซี่
น้องเตรียมน้ำ ขึ้นห้อง น้องเข้ามากอดหอม
พาไปล้างตัว มีการถามผมด้วยนะ หนูทำไรพี่ได้มั้ง
แล้วก็หัวเราะเบาๆ ห้องไม่เงียบแม้ว่าน้องจะคุยไม่เก่ง
ระหว่างน้ำอาบก็ไม่ปล่อยให้มังกรน้อยผมพัก
มาลูบคล่ำคลึง เอาเหน็บช่องขารูดเข้า-ออกช้าๆเบาๆ
เอานมมาถูหลังลิ้นลากลง วนไปมาจนใจไม่อยู่กับตัว
แล้วก็มาซัดกันต่อที่ราบสปริงเด้งๆ
น้องอัลมอนด์จูบสไลด์ลิ้นเลียโค่น
ไส้เดือนน้อยผมตื่น ตื่นจนตึงเปรี๊ยะ
ก็ลากลิ้นขึ้นบน มาประคบประกบดูดนมผมดังจ๊วบๆ
มาไซ้ขึ้นคอจูบปากนิ่มติ่งขบหู
แล้วน้องก็ใช้เนิ่นอวบอิ่มขาวสไลด์มังกรน้อยผม
ลิ้นลากวนช่วงท้องน้อย โอ๊ยยยยยซู่ซ่า ผมบุก
ผมขึ้นคร่อมจับน้องลงลาก ดูดนมขาวอิ่มให้หนำใจ
แล้วก็มาจัดการสาวน้อยด้วยมือแล้วนิ้วที่ว่าง
ฟิตติดแล้วววววว ไม่ต้องรอน้องกลับเป็นฝ่ายรุกอีกรอบ ทั้งดูดอมวน มือเบานิ่มสะกิดมังกรน้อยผม
เอาสาวน้อยมารูดมาบดมาขยี้ กลีบสาวอวบอิ่มชมพู
ไม่พอ ยังยอมให้ผมเอานิ้วเขี่ยคลึงอีกด้วย
ผมก็ใจดีทำให้ น้องก็ซัดผมซะเละเทะครับ
ผมก็แพ้คนลิ้นน้อยๆพริ้วไหว รัวๆๆนัวๆมันๆเอวร่อนลิ้นรัวๆ
แล้วใครจะรอดเธอคนนี้
ยอมให้น้องอัลมอนด์กำราบ ซะงั้นมังกรน้อยแบบอยู่หมัด
งานนี้ชนะน็อคแบบเห็นๆ

ออฟไลน์ kaoru368

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ได้อยู่ๆ น้องอัลมอนด์ อวบนิดกำลังดี

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ยังงี้ต้องตาม ขาวเนียนวิ้งๆ :048:
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11

Wow น่าลอง ต้องเจอลิ้นคนอัลมอนด์อีกสักที่ 👅😋

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
งานลิ้น งานปาก ไว้ต้องจัด เดี๋ยวมารีวิวให้ฟังคร๊าบบบ :032: :87: