ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญจากบ้านดอกไม่  (อ่าน 1479 ครั้ง)

ออฟไลน์ 1nwrera@gmail.com

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ของขวัญจากบ้านดอกไม่
« เมื่อ: มกราคม 01, 2017, 09:54:04 PM »
พอมาถึงร้าน PR ที่คุ้นเคยหายไป เหลือแต่หนุ่มหล่อเข้มแบบไทยๆ
แนะนำแบบสั้นๆตรงๆ ตามสเป็กที่บอกมีน้องมากี้ กับน้องของขวัญ
ตัดสินใจเลือกน้องของขวัญ (ชอบหน้าตา) แต่น้องมาร์กี้ดูจะหุ่นดีกว่านะ
ตัดมาที่ห้องน้องเป็นคนสนุกขี้เล่น คุยเก่งมาก งานน้องออกแนวหวานๆนะแต่บู้ได้
สำคัญคือน้องแฟร์ดี จัดการให้อย่างเต็มเวลา น้องเป็นคนตัวเล็กนะไฟหน้าก็สมตัว
ไม่เล็กมากไม่ใหญ่มาก ตัวเบามากอุ้มได้เลย โดยรวมก็งานดีครับ ตัวเล็กน่ารัก
ท่ามีโอกาศจะไปใช้บริการอีกครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ของขวัญจากบ้านดอกไม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2017, 12:47:36 AM »
 :85: