ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอสาวห้างเซ็นทรัลเวิลด์ขาวสว่างใสต้องจัดหนักๆ กับน้องกานดา funky spa  (อ่าน 2209 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
วันนี้คิดถึงร้านประจำ Funky spa เพราะน้องชายเรียกร้องตั้งแต่เช้าแล้ว โทรหาที่ร้านได้ความว่ากำลังมีน้องเดินทางมาร้าน 3 คน คือน้องโอนิ น้องโอเด้ง และน้องกานดา ถามคุณสมบัติ น้องโอนิได้หุ่นเพราะสูงยาวขาวดี น้องโอเด้งได้ความเด็กความสูงความอวบและขาวเนียน ส่วนน้องกานดาได้ลุกผู้ดีผิวพรรณขาวสว่างนีออนหน้าตาเด็กพารากอน น้องพักอาศัยอยู่ด้วยกัน มาพร้อมกันเลยครับ น้องค่อยๆ เข้ามาทีละคน คนแรกน้องโอนิพอผมเห็นปุ๊บน้องชายผมแทบจะดันกางเกงมาชี้หน้าน้องเขาเลย คนที่สองน้องโอเด้งเดินเข้ามาผมฟินเลือกกำเดาแทบพุ่ง หุ่นดีมาก หน้าตาเด็กมาก แต่ผมต้องอ้าปากค้างเมื่อน้องกานดาเดินเข้ามา น้องเหมือนสาวสูงส่งหงษ์เหิน ผิวพรรณเหมือนเธอกินนีออนเข้าไปสว่างมาก ๆ ตาคมโฉบเฉี่ยว ผมตั้งสติได้ก็รีบบอก PR. จองน้องกานดาก่อนเลยเดี๋ยวใครแย่งจองมั่วมองค้างอยู่ พอตกลงเสร็จสรรพผมคิดแผนร้านในใจ วันนี้ต้องได้ฟิวฉุดสาวไปทำเมียซะหน่อย น้องอยากหน้าตาออกแนวสูงส่ง ผมก็ต้องสะถุนให้สุดๆไปเลย พอเราเขาห้องทำความรู้จัดกับคร่าวๆ แล้ว ผมก็ลงมือลวนลามน้องเขาทันทีไม่ให้ตั้งตัว ระดมจูบไซร้จูบพรมไปทั่ว พลางลากลิ้นไปตามก้านคอน้อง ผิวเนื้อน้องหวานมาก น้องมาในชุดเดรสกระโปรง ผมจูบไซร้อย่างหนักหน่วง มุดหน้าเข้าไปใต้กระโปรงน้อง ผมฝังจมูกลงไปที่ต้องน้องสาวน้องที่อยู่ใต้กางเกงใน น้องเนื้อตัวสะอาดมาก ไม่มีกลิ่นเหม็นเลยแม้แต่นิดเดียว มีแต่กลิ่นคาวบางๆ ผมเลียไปที่กางเกงชั้นในน้องตรงเป้ากึ่งกลางจนกางเกงในเริ่มแฉะ ผมค่อยๆ แหวกกางเกงในไปเล่นจ๊ะเอ๋กับน้องสาวของน้อง น้องอายเล็กน้อย ผมแหวกกางเกงในเลียอยู่นานมากยิ่งเลียยิ่งมันลิ้นตอนนี้น้ำน้องเริ่มซึมๆ น้องชักจุดติดแล้ว ผมรูดซิปงัดน้องชายผมออกมาทางช่องซิป ตอนนี้มันแข็งและพองเต็มที่แล้ว ผมดันเข้าไปในน้องสาวน้องเขาทันที น้องดูตกใจมากเพราะไม่คิดว่าผมจะทำแบบนี้เพราะเรายังไม่ได้ถอดเสื้อผ้าเลย ตอนนี้อารมณ์ผมฉุดไม่ไหวแล้ว ผมเดินเครื่องถี่ๆ จนน้องสาวน้องเริ่มแฉะน้ำของน้องสาวเปียกใส่เป้ากางเกงผม ปากน้องก็ครางระงม ผมกระแทกไม่ยั้ง น้องคงเต็มที่แล้วมือเกร็ง ผมก็เร่งตามน้องจนแตกใส่น้องสาวน้องเต็มๆ ผมจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้น้องแล้วตัวผมแล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน ผมมีความสุขมากๆครับ ได้เผด็จศึกน้องกานดา สาวผู้มีผิวพรรณสว่างสดใส

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
ไม่คิดจะใส่ซีดีเลยเหรอ

ออฟไลน์ ✦kAßuホO✦

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 66
✦คนนี้ยังมะเคยเจอเลย✦ :012:
✦ปีศาจอ้างตนเป็นเทพ✦มนุษย์ย่อมกังขา สวรรค์ย่อมโกรธา✦คาบูโตะ...ไม่ให้อภัย✦

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64

ออฟไลน์ bascefiror34

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • เด็กใหม่อยากเปิดโลกกว้าง