ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้อง hot ตอนนี้กลายเป็นห้องการบ้านร้าน Funky เเล้วเหรอครับ  (อ่าน 4868 ครั้ง)

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
ร้านนี้ก้อโอเคอยู่นะไม่แย่ แต่เด็กไม่ค่อยมีสวยมากๆ แต่ก้อไม่ได้คิดเราแพง ถือว่าคุ้มราคา

ออฟไลน์ MX-0

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 7
การบ้าน เสพเพื่อความบันเทิงเป็นหลักครับ

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
ถ้าคุณอยากได้ของดี ต้องเข้าถึงแหล่งข้อมูลครับ การบ้านยุคนี้ไม่เหมือนยุคแรกๆ ยุคแรกๆ เพราะดีจริงถึงเขียนให้ แม้จะขอถ่ายรูปน้องไม่ได้ก็ตาม คุณก็ลองคิดดู ว่าเด็กที่สวยมากๆ โปรไฟล์ดีๆ นางจะยอมให้ถ่ายเหรอ ไม่ง่ายนะครับ ส่วนที่ให้ถ่ายง่ายๆ ใครก็ถ่ายได้ แหกแหวกยังไงก็ได้ คุณก็ลองไปลอกการบ้านดูสิครับ ว่าอร่อยถูกปากหรือเปล่า 555

ออฟไลน์ kontumgarn

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 56
อีกหนึ่งสมาชิกที่เขียนการบ้าน 80% เป็นร้านฟังกี้ จะว่าใกล้บ้านก็ไม่เชิงเพราะระหว่างทางจากบ้านมาร้านก็ผ่านร้านอื่นระหว่างทางกว่า 10 ร้านเลยทีเดียว แต่ที่นี่มีดีหลายอย่าง เพราะเคยลองร้านใกล้บ้านหลายร้าน บอกเลยว่าปัญหาเยอะกว่าฟังกี้เยอะมาก เช่น PR ร้านไม่แคร์ลค. เด็กไม่มีใจทำงาน ราคาที่สูงเกินบริการที่ได้รับเป็นต้น ฟังกี้เป็นร้านที่ปัญหาน้อยที่สุดแล้วตั้งแต่เที่ยวมา

งานหล่นที่ฟังกี้มี แน่นอน และผมก็เคยเขียนการบ้านหล่นด้วย ทางร้านก็รับทราบเพราะทุกครั้งหลังใช้บริการ PR จะสอบถามงานบริการทุกครั้ง คือแจ้งได้ตามจริงเลย โดยมากที่เจอมาเด็กฟังกี้กว่า 80% ก็ไม่ค่อยหล่นนะ

ที่กล้าพูดเพราะเป็นอีกคนที่เขียนการบ้านฟังกี้เยอะจนเหมือนพวกอวยร้าน แต่จะมีกี่ร้านที่ยอมให้เราเขียนการบ้านหล่นด้วย เด็กหน้าตาดีก็พอมี รูปร่างดีก็เยอะ งานบริการสุดก็หลายคน ถ้าให้ยกตย. ณ.วันที่เขียนนี้ ลองจองน้อง กามิ ดู งานสุดลิ่มทิ่มประตู กลับมาบ้านยังคิดถึง ถ้าย้อนไปซักปี/สองปีก่อน ต้องยกให้น้อง หวานหวาน คนนี้ก็บอกเลยว่า ครบทุกมิติ ทั้งรูปร่างหน้าตางานบริการ เสียดายตอนนี้น้องเลิกทำไปแล้ว

เห็นเพื่อนๆหลายคนเม้นว่าเด็กร้านนี้สก็อย … ก็ไม่แน่ใจ รึว่าผมชอบสก็อยหว่า