ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้อง hot ตอนนี้กลายเป็นห้องการบ้านร้าน Funky เเล้วเหรอครับ  (อ่าน 4859 ครั้ง)

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ห้อง hot ตอนนี้กลายเป็นห้องการบ้านร้าน Funky เเล้วเหรอครับ การบ้านเยอะเเบบเยอะมาก เยอะโคต เยอะโคตๆๆๆ 1 หน้าก้กินเป็นเปอร์เซ็น ร้อยละ 95 เปอร์เซ็นไปละผมว่าเยอะขนาดนี้ของเเอตมินเว็ปเปิดห้องการบ้านเฉพาะไปเลยน่าจะดีกว่าคือเเบบว่าไม่ให้พื้นที่ร้านอื่นทำมาหากินกันเลยทีเดียว พอมันเยอะมันน่าเบื่อครับผมคนหนึ่งไม่เข้าห้อง hot เลยตอนนี้ เข้ามายังไงก็เจอเเต่การบ้านร้านเดียวเหมือนล๊อกสเปกเอาไว้ พอผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาสักเเปปก้จะมีพระเอกมาบอกว่า เอ้าาก็งานเขาดี การบ้านจิงๆๆนิ    555 

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ทำไมผมไปเจอแต่สก๊อย ไม่ตรงการบ้านเลย  :001:

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
ผมไม่ใช่พระเอกนะ 555

เอางี้ดีกว่า ท่านอยากได้น้องแนวไหน ไม่มีสัก งานยังไง ผมจะแนะนำให้ไหม จากน้องๆที่ผมเคยขึ้นงาน

ถ้าท่านเปิดใจกับ Funky นะ ข้อความมาส่วนตัวก้อได้ครับ ถ้าไม่อยากให้ใครรู้ถึงสเปคของท่าน

ส่วนเรื่องห้องhot การบ้านเยอะนี่ ผมว่าคนที่ได้สิทธิ์ในการโพตส์ เป็นuser ที่เก่าๆกัน ที่โพตส์ได้นะครับ แล้วเค้าก้อเที่ยวอยู่ในพื้นที่โซนของร้านที่เค้าสะดวกมากกว่า

ส่วนร้านอื่นที่ไม่ค่อยมีโพตส์ ผมว่าคนเที่ยวเยอะเหมือนกัน แต่user ที่ไปเที่ยวไม่โพตส์หรือ สิทธิ์การเข้าถึงห้อง hot ยังไม่ได้กระมังครับ

:84: :84: :84:

ออฟไลน์ Clevermore

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ไปมาครั้งเดียวและจะไม่ไปอีกสก็อยเต็มร้าน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ที่บอกว่าบ้านใกล้  ก็เห็นห่างไปอีกสามสิบสี่สิบโลก็ยังถ่อไปได้  ทั้งๆที่แถวนั้นร้านดีๆมีอีกเยอะมันก็ไม่ไปกัน  มันก็ไปแต่ร้านฟรี
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ gunner48

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
เอาตรงๆจากการสิงอยู่ในเวปบวกกับการเที่ยวมาประมาณเกือบ10ปีเขื่อถือได้แค่20% ส่วนใหญ่โปรโมททั้งนั้น เมื่อก่อนหัดเที่ยวใหม่ๆอ่านการบ้านแล้วจองไปตลอดผิดหวังมากกกก ไม่ตรงปกไม่ตรงโปร์ฟายซักคน ไปเลือกเองก็พอได้อยู่บ้าง ผมว่าร้านนี้ดีตรงที่เด็กเยอะ นานๆจะมีสวยๆหลงมา อย่าไปเชื่อการบ้านเลยครับ ผมอ่านเพื่อความบันเทิงกับเอาไว้เป็นตัวเลือกเวลาไปร้านแล้วเอามาประกอบการตัดสินใจเวลาเลือกเด็กครับ เอาจริงการบ้านห้องHOt นึ้ก็พวกโปรโมททั้งนั้นอะผมว่า

ออฟไลน์ Aow-mun

• *
  • Like: 14
555 ผมก็เคยโพสต์ถามทำนองนี้เหมือนกัน การบ้านเยอะเกินจนน่าสงสัย ผมไม่เชื่อว่าการบ้านเยอะเพราะเด็กสวยเยอะหรือบริการดี ร้านอื่นอีกหลายร้านก็ดีเหมือนกันทำไมการบ้านไม่เยอะ ของดีจริงไม่ต้องโปรโมทครับ ส่วนตัวผมไม่เคยไปร้านนี้ครับและไม่คิดจะไป เลือกร้านที่ชอบที่เราไว้ใจดีกว่า

ออนไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
ตอบแทนในฐานะที่
ผมเขียนการบ้านฟังกี้ lovely มาน่าจะเกิน 10 ครั้ง
1. มันได้ส่วนลด 800 เวลาไปเที่ยว จูงใจพอที่จะเขียน จะว่าไปผมเคยจ่ายราคาเต็มแค่ครั้งแรกครั้งเดียว ที่เหลือใช้เขียน
การบ้านเพื่อส่วนลด 800
2. ไม่เคยได้ขึ้นฟรีเลย คนที่บอกขึ้นฟรีช่วยบอกใบ้หน่อยทำไง อย่าง 3200 ลด 800 ก็ต้องจ่าย 2400 จะว่าไปราคาจ่ายเกิน 3500 ผมก็บายแล้ว ศก. แบบนี้
มีท่านนึงมาบ่อยๆ ผมก็ว่าเขาไม่น่าจะฟรีนะครับ
3. เขียนเชียร์เกินจริงเปล่า. 8-90% ข้อมูลผมตรงตามที่เจอ อย่างแก้มใส งานหล่นก็บอกคร่าวๆว่าน้องลิมิตอะไรบ้าง คนนี้เชียร์ก็เตือนก่อนลอง
4. ร้านอื่นที่มีส่วนลดผมก็เขียน ที่หอหญิงลด 300
  อย่าง กามิ กาเซ่ การบ้าน pr ว่าไง ลองขึ้นรวมๆก็ตามนั้น detail ก็คงแตกต่างกันไป ผมก่อนเสียเงินนี่ไม่ใช่อ่านการบ้านแล้วจะเชื่อไปหมด เข้าไปดูตัวจริงก่อนค่อยว่าอีกที

ออนไลน์ 810taw

• *
  • Like: 78
คุณ Conanman รู้ลึกขนาดว่าบ้านเขาอยู่ที่ไหนเลยเหรอ บ้านผมห่างน่าจะ 12 กม.  แต่คอนโดผมอยู่ไกล้มาหน่อย

ออฟไลน์ UyUy

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 25
ขอตอบด้วยในฐานะที่สงสัยเรื่องนี้เหมือนกัน
แล้วไปเสียตังค์ขึ้นตามการบ้านมาครับ

1. ส่วนลดเยอะ 200 300 เขียนการบ้านลด 500-800 เป็นแรงจูงใจชั้นดีครับ
2. เด็กสวย งานดี มีปะปนกันไปครับ ผมไปดูตัวจริงหน้าร้านก่อนเหมือนกัน บางร้านเคยแค่จะแวะไปขอดูก่อน ค่อยมาขึ้นวันหลัง
3. ส่วนที่ว่า ร้านอื่นก็มีดีๆ ใช่ครับ แต่พอเที่ยวไปสักระยะ เคยตระเวณไป ดีบ้าง เฟลบ้าง
บางทีก็ขี้เกียจไปเสี่ยงหาใหม่ครับ สู้ไปร้านเดิม พีอาร์รู้แนวเรา แล้ว น้องๆงานดีๆเป็นพอครับ

ปล.สมัยก่อนผมก็เคยตามแล้วหล่นจากน้องดังๆที่มีหลายคนว่าทอนเหมือนกัน

ดูการบ้านไว้เป็นแนวทางพอครับ แล้วตัดสินใจเอาเองดีสุด  :90: