ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จันทร์นี้พบลุคคุณหนู สวย หวาน อย่างกับนางเอก  (อ่าน 550 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34

(( ไอเท็มลับ ที่หนุ่มๆรอคอย ลุคคุณหนู สวย หวาน อย่างกับนางเอก ))
HOTเลย!!!!! พริตตี้สาวสุดสวยใสๆ!!!!! สายCปี3อายุ20 หัวจรดเท้าคมเป๊ะเนี้ยบเว่อร์!!!!!เนื้อตัวเนียนนุ่ม!!! รูปร่างเบาบางสวยงาม ลุคกุลสตรีงามล้น หยั่งกะดาราวัยรุ่น เสน่ห์เกินร้อย อารมณ์จีบแฟนมหาลัย เกร็งไปกรี๊ดไปกลิ้งไปฟินเฟ่อร์!!!!!!!

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
Re: จันทร์นี้พบลุคคุณหนู สวย หวาน อย่างกับนางเอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2021, 04:19:40 AM »
น้อง(D454)แจกัน
เด็กน้อยสดใสน่ารัก ฟรุ้งฟริ้งหวานคม มีเสน่ห์ ร่าเริง ขี้เล่นเป็นกันเอง ความตั้งใจพร้อม ฟิลแฟนฟิลเด็กจัดให้ได้เลย

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ [/size][/font][/color][/b]
”    วันนี้เข้าไปที่เลิฟลี่ เจอน้อง ส่งสายตา ยั่วยวนชวนขึ้นห้อง จริงๆ  น้องมองตาเป็นประกาย หมายจะกินผมเข้าไปนู๋สบตาพี่ ทุกครั้งที่พี่มา อยากให้พี่ขึ้นนู๋มากๆน้องบอกพี่ถ่ายรูปสวย  นู๋อยากได้รูป อยากให้พี่ขึ้นนู๋จับปราน้อง มาหลายสิบตัวไว้รอชมกันต่อน้องเคยอยู่ที่ฟังกี้  แต่ ชอบบรรยากาศที่บ้านเลิฟลี่เลยมาฝังตัวอยู่ที่ เลิฟลี่ เป็นหลักน้อง รูปร่างอวบหน้าตาคม สวย สะโพกตัน เชฟบ๊ะๆๆหุ่น อวบ  นมปานกลาง จุกเล็ก ป้านนมแทบไม่มีงานครบจูบได้ แลกดีร้องดนตรีให้สดๆ อมมิดแต่อย่าเผลอไปแตกคาร์ป๊าร์ค น้องเขาละน้อง งานดี เซอร์วิสเยี่ยมใครเมื่อย  น้องนวดได้ น้ำหนักมือดีใครไม่เมื่อย น้องก้อพร้อม จะ ฟีเจอริ่งด้วยให้น้องแจกัน  นวดให้นิดหน่อยพอแก้เมื่อยแล้วจับน้องมานัวเนีย แลกจูบ แบบดูดดื่มต่อจากนั้น ก้อให้น้องแจกัน  เป็นฝ่ายกระทำน้องก้อบิ้วเรา  นั้น โลกทั้งใบก้อหายเข้าปากน้องน้องแจกันดูด อม แท่งอ้อย  แถม เลียๆ งับๆ ไปที่พวง..เสียวนะวุ้ย..น้องเล่นแท่งนี้ อยู่นานไม่บอกให้หยุด เทอไม่หยุดเทอ อมดูดรูดเพลินปากเทอเลยพอเถอะมา พร้อมยังครับพร้อมคะพี่น้องคว้า ถุง มาใส่เอาเจลไม๊น้องไม่ต้องคะพี่  นู๋แฉะ  แล้วจับแท่ง อ้อย เขี่ยไปมาค่อยกด เข้าไป ครึ่งลำ น้อง ร้อง โอ้ว..ค่อนๆก่อนพี่   ขยับขา อีกครั้งกดมาเลยพี่  คราวนี้ มิดลำครับน้องจับแขนผมแน่นเลยผมค่อยๆ แมงเข้าออกแบบ เบาๆ ช้าๆน้ำหล่อลื่นมาจากไหนไม่รู้ เต็มลำเลยไม่ต้องพึ่งเจลจับน้องแทงโยกเย่อกัน น้อง คงเริ่มมันน้องเด้งสู้แรง สวนกระแทก น้องเหมือนอด มานาน ลุยสู้ ตลอดฟีเจอริ่งกันไปมาน้องถึงจัดไปก่อนละผมก้อจับน้อง ด๊อกเลยแทงท่านี้น้องคงสนุก  ร้องได้ใจจริงๆผมเริ่มไม่ไหว  หมดแรงทำเหนื่อยจัด  สุดท้ายเลยให้น้อง อมแท่งอ้อยต่อน้องก้อ สนองตัณหา ผมถอดถุง อมให้ต่อ คราวนี้ผม กระแทกใส่ปากน้องเลยน้องดูกังวล กลัวผม ยิงกรอกปากเลยบอก เด๋ว แตก แล้วจะบอกไม่ต้องกลัวในที่สุด เขื่อนก็แตก ไหลลงร่องกลางหุบเขาสองลูกย่อมๆงานนี้เหนื่อยมากน้องแจกัน  เลิฟลี่ สปาน้องแจกัน  เลิฟลี่ สปารอคุณอยู่   ไปลองดูครับ Tomi..Kung 

• *
Re: จันทร์นี้พบลุคคุณหนู สวย หวาน อย่างกับนางเอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2021, 04:20:15 AM »
น้องอันนา
Hotเลย กรี๊ดเบอร์แรงกับบาณดิตหมาดๆล่าสุด
จากมอรัดเบอร์หนึ่งแห่งภูมิภาค
สวยออร่ากระจาย ผิวพรรณดีขาวนวลนุ่มไร้รอยสัก
น่ารักสุดสดใส อัทยาศัยดีขี้เล่นเป็นกันเอง
ดั่งโดนสะกด โลกทั้งใบอยากให้เธอเพียงคนเดียวทุกๆวัน
เสน่ห์แรงแซงทุกโค้ง

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2021, 04:20:46 AM »
น้องรันม่า
สายC แบ๊วดี หน้าตารูปร่างสวยหวานเจี๊ยบ 35-23-34 น่าร้ากกกกก.....
อารมณ์จีบเด็กปี1 เธอว์คนนี้ใช่เลยยยยย!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”     การบ้านย้อนหลังอาจจะนานหน่อย พอดีเปิดไลน์แล้วเห็นว่าน้องเข้าเวณน้องผิวสีน้ำผึ้ง หน้าตาน่ารักหุ่นดี ได้สัดส่วน ไฟหน้าซีนอน เริ่มจากเข้าร้านเลยดีกว่า ด้วยความที่เวลาเยอะช่วงนั้นเลยไปนั่งนานๆได้เลือกไปเลือกมา ได้น้องรันม่า เล็งไว้นานแล้วันนี้้ลยได้มีโอกาสสักทีหลังจากจ่ายค่าสินสอด เดินตามขึ้นไป น้องหุ่นดีครับพอถึงห้องขอเช็คของหน่อยดีกว่า โดยการช่วยน้องถอดแล้วพากันไปอาบน้ำอายน้ำปกติครับ ผ่านเลยตรงนี้ ไปรอที่เตียงดีกว่าพอน้องตามออกมา ก็บอกว่าไม่เน้นนวดเท่่ไหร่จากนั้นก็ตามสเต็ปครับ น้อง เริ่มบิ้วให้ มืออันนุ่มนิ่มของน้องก็ค่อยไปจับมือกับน้องชายเราน้องก็ไล่ลงต่ำ เรื่อยๆ และก็ร้องเพลงให้น้องชายฟังหลังจากเดี่ยวไมค์ เราก็เริ่ม วงออเครสต้ากันต่อเลยสรุปงานดีครับ วานอนสอนง่าย@lovely spaครับ   
HS007 

”     เว้นหายไปหลายอาทิตย์จากติดงาน วันเสาว่างพอดีบ่ายๆ รีบสอบถามน้องว่าง เจอคุณแหม่มสุดสวยพอดี สอบถามไปมา อยากไปดูตัวเป็นๆดีกว่า รีบบึ่งไปถึงร้านปรากฎมีน้องให้เลือกไม่เยอะเท่าไร พี่คนก่อนหน้ากำลังเลือกพอดี คุณแหม่มีเรียกน้องออกมาโชว์ตัว หลายคนโดนจองขึ้นไปหมดล่ะ จึงตัดสินใจเลือกน้องรันม่าขึ้นรอบสองดู   น้องดูน่ารัก เซ็กซี่สุดในกลุ่มล่ะ น้องไปเตรียมน้ำแปปเดียวก็พร้อมล่ะ คุณแหม่มต้อนรับอย่างดีเดินมาส่งด้วย   วันนี้ดูลูกค้าเยอะห้องเต็ม ต้องเดินไปเกือบชั้นบนสุด ได้ออกกำลังกายเลยทีเดียว ตัดมาที่ห้อง น้องหุ่นดีครับ คุยกันแปปนึง ถอดชุด น้องนมใหญ่มากครับ ในชุดชั้นในลายลูกไม้    จากนั้นไปอาบน้ำกัน ไม่่ค่อยมีไรครับ ออกมาน้องนวดให้แปปนึงจากนั้นก็รุกครับ น้องอมให้ไม่สดครับ ผมก็นัวไปมา วันนี้ซื้อคอร์สจบ ครับ แต่พลาดแปปเดียวก็ลั่นซะงั้น   เบิ้ลไม่ได้ด้วย 55+ เลยให้น้องนวดคุยกันซักพัก จากนั้นก็ลงมาครับ ถ้าใครจบกับน้องได้แบบยาวๆ น่าจะมันส์มากครับ   ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ที่ต้อนรับอย่างดีและ ส่วนลดการบ้านเช่นเคยนะครับ    testnufcth 

”     วันนี้ว่างไปร้านประจำอีกแล้ว ไลน์ถามคุณแหม่มก่อนเลยมน้องที่เล็งๆไว้เจ้ากันบ้างหรือเปล่า สรุปน้องรันม่าเข้า รู้เเล้ว รีบบึ่งรถออกไปทันที ไปถึงร้าน น้องคนนึงเดินมาโชว์ตัวก่อน พอน้องรันม่าเดินมาเท่านั้นแหละ อยากจะบอกพีอาร์แหม่มเลยว่า ไม่ต้องโชว์แล้ว เลือกน้องรันม่า ที่เล็งไว้นั่นแหละ พอขึ้นถึงห้องน้องชวนคุยดี บรรยากาศผ่อนคลายมาก งานอาบน้ำธรรมดา แต่งานบิ้วนี้ไม่ธรรมดาเลย บิ้วตั้งแต่บนจนใต้สะดือเลยทีเดียว งานค่อนข้างดีมาก เหมือนน้องเป็นงานแล้ว ชอบเลยผมน้องแบบนี้ ตอนผมบิ้วให้มั่งเนี่ย เสียงร้องเสียงครางของน้องเนี่ย ทำเอาผมอารมณ์ขึ้นมากๆ สุดท้ายผมนัวเนียๆ จนตัวเองทนไม่ไหว ขอน้องไปสุดทาง น้องตามใจดีมาก ซ้ำขึ้นให้เลยด้วย  เล่นเอาผมเหนื่อยเลย น้องรันม่าครับ   
Chinkhai