ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จันทร์นี้พบกับนางแบบนู้ดฝากผลงานมามากมาย!! กับเธอคนนี้  (อ่าน 662 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องมุตา
นางแบบนู้ดฝากผลงานมามากมาย!!....
เรียนดีจบมอรัดชื่อดังสอบเข้ายากอันดับTOP4ของประเทศ!!
กับทางเดินที่เลือกมาพร้อมประสบการณ์ล้นเหลือ ตัวเล็กเอ็กซ์ดี

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
น้องเอ็มเคD636
[/b
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
 [color=blue เห็นแล้วชอบอยู่แต่ยังไม่มีโอกาศ สนใจมานานแล้ว ชอบหน้าเปรี้ยว ขาวๆ แล้วโอดาศก็มาเลยต้องเก็บงานให้เรียบร้อย
อธิบายเนื่องานก่อน ขาวมีเนื้อ แต่ไฟหน้าเล็ก จับไม่เต้มมือเท่าไรใครไม่ซีเรียสจัดไป เพื่อนสาวคุยงานเริ่มจากทำความสะอาด ถามน้องว่าอาบมายัง น้องตอบ อาบแล้ว งั้นอาบให้พี่ก็พอ ติหน่อยน้องเล่นเอาครีมอาบน้ำมาถุเพื่อนเราแสบนะน้องเริ่มนวดให้ สบายดีครับ ได้ที่ผมพยักหน้าจัดการเพื่อนพี่หน่อย น้องก้มลงไปคุยกันเพื่อนผม ถือว่าสุดยอดครับ เพื่อนชอบมากยื่นตัวแข็งเชียวผมขอบ้างน้องบอกว่าไม่ค่อยสะดวกน้องทำเองนะค่ะ ว่าน้องน้องจับเพื่อนผมคุยกับเพื่อนน้อง คุยกันสนุกเชียวดังลั่นห้องเปลี่ยนท่าคุยไปหลายท่า จบที่นั่งคุยขอบเตียง พักเหนื่อยกันไปเหงื่ยอออกเลยไปล้างตัวอีกที ก็คุยกับน้อง บอกน้องช่วยเพื่อนพี่อีกทีได้ใหม ต้องให้ขาอ่อนไม่งั้นไม่สุด น้องว่านอนสอนง่ายจัดBOBYให้อีดรอบจบแยกย้ายกันไปสบายตัว color=red] murinhohihi [/color]
 [color=blue เห็นน้องมาซักพักแล้ว กะว่าจะลองดูไม่มีโอกาสซักทีพอดีวันนี้โอกาสมาถึง ก็จองเลยครับ ชอบสาวผมสั้นถึงร้านน้องพึ่งมาถึงพอดีก็ให้น้องเขาพักก่อน รอไม่นานน้อง MK เดินออกมารับ ตัวจริงน่ารักครับตัวเล็กๆ ชอบเลยผมสั้นลุคเปรี้ยวนิดๆ ผมก็เดินตามน้องขึ้นไปสำรวจไปผิวเนียนมาก ตัวเล็กน่าอุ้มจริงๆ ถึงห้องก็นั่งคุยกันนิดหน่อยน้อง MK อัธยาศัยดีครับ ชวนคุยเก่ง แล้วก็ขำเก่งมากแล้วน้องก็ชวนผมอาบน้ำ น้องถอดเสื้อผ้าเท่านั้นแหละตรงปกมากๆ ตัวเล็กเอวคอด นมสวยจุกสวยงานอาบน้ำดีมากครับ พูดคุยในห้องน้ำ บิ้วกันเล็กน้อยอาบน้ำเสร็จผมมานอนรอที่เตียง น้อง MK ตามมานวดตัวให้น้องถามเมื่อไหร่ตรงไหนเป็นพิเศษไหมคะ นวดดีครับเเคลิ้มเลยทีเดียว หันหน้ากลับมาน้องถามทำอะไรได้บ้างคะเนี่ยผมบอกจัดได้เต็มที่เลยที่ไม่หวง ฮ่าๆๆ น้อง MK ลืมเลยครับ ลิ้นพริ้วมากลีลาดี สเปรยทั้งลำเลยGf มาเต็ม  ผมปล่อยน้องเต็มที่เลยครับ ให้น้องคุมเกมสุดท้ายยอมครับ รักเลยน้อง MKสรุปนะครับน้องหน้าตาน่ารักเลยตรงปก สาวผมสั้นหุ่นไซส์หญิงไทย ตัวเล็กน่ารักกกกกอาบน้ำดีนวดดีมากGf ให้เต็มครับผมเลือกไว้เป็นอีกหนึ่งคน ถ้ามีโอกาสต้องไปหาน้องใหม่แน่ๆขอบคุณโปรดีๆจากทางร้านด้วยครับ color=red] mrdude  [/color]
 [color=blue วันนี้ว่าง รีบหาที่ลงทันทีเลย เปิดไลน์ดูร้านประจำ lovely ส่องดู อุ้ยมีเด็กมาใหม่ ไลน์ถามพี่แหม่ม พีอาร์ทันที ได้ความว่ามาใหม่ยังไม่ได้ตั้งชื่อเลย แต่น้องตัวเล็ก นมเล็ก แท้ สเปคผมเลย แถมขี้อ้อนอีกต่างหาก หืม ฟังแล้วตอบจองแบบไม่ทันรู้ตัว พอถึงร้าร รอน้องแป๊ป พอน้องพร้อมก้อมาจูงมือขึ้นห้องเลย ถึงห้องตีวผมไม่ได้คึยอะไรกะน้องเลยทถอดเสื้อผ้าทันที แบบว่าอยากอาบน้ำให้เสร็จแล้วมานาบแล้ว น้องคึยเก่ง คุยดี สุภาพมาก แถมยังขี้เล่น ขี้อ้อนอีก โหย งี้หลงตายเลย นมน้องเล็กแต่แท้และได้รูปสวย แม้ว่าเล็กไปนิดแต่ทรงสวย จับแล้วนุ่มมือต่างจากนมทำมาก แบบนี้สิสเปคเลย หลังจากอาบน้ำเสร็จก้อขอน้องนวดน้อยๆนาบนานๆ น้องตอบโอเค ตามใจมาก น้องเป็นคนนวดเป็นนะครับ ไม่ใช่เอามือมากดๆๆๆ ให้จบๆไป นวดไม่นานนัก ผมนอนหงายทำหน้าพร้อมแล้ว จากนั้นน้องเริ่มบิ้ว บิ้วได้ดีเลยเหมือนคนเป็นงานมาก แม้ว่าจะใหม่กะที่นี่ แต่งานแบบนี้ ดีมากๆๆๆ บิ้วได้พักนึงผมขอบ้าง เริ่มจากนัวๆเนียๆ ไปเรื่อยๆ ตั้งแต่ขา ต้นขา เอว ตัว ท้อง นม เเขนขา ผมนัวหมด เพราะคนนี้สเปคจรืงๆ 55555 นัวจนน้องบอกว่า ถ้าพี่จะมายั่วอารรมณ์หนูขนาดนี้ หนูขอคืนบ้างนะ จากนั้นไม่ทันขาดคำ น้องใส่เกราะให้ผม แล้ว ร้องเพลงทันที แม้ว่าจะไม่ใช่สุดยอดฝีมืออย่างที่ผมเคยเจอ แต่เรียกได้ว่าร้องได้ดีเลยทีเดียว จากนั้นน้องก้อขึ้นเอง ควบเอง ไม่นานมีโน้มตัวลงมาจูบปากพร้อมโยกไปด้วย หืม ฟินมากกก จนผมเสร็จไปอย่างรวดเร็ว เพียงเวลาไม่นาน รอบหน้าขอแก้ตัวใหม่นะจ๊ะ น้อง 636..  color=red] Chinkhai  [/color]

• *
.น้องโนริ.
ทำใจมานาน ใหม่ที่นี่ครั้งแรกเลย!!นางแบบอิสระมีชื่อ สวยเด็ดสะระตี่ ทั้งรัก ทั้งหลง(ทาง) ขาวเนียนไร้สะดุด    สูงเฉียด170เซน สัดส่วน 34-26-34 ซี้ดซ้าดกันเป็นแถบ!!!
 ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
น้องโนริ หายไปนานเลยครับ วันนี้มีโอกาสได้เจอน้อง เลยต้องจองล่วงหน้าครับ  วันนี้ได้คิวแรกขแงวันเลยครับ ฝ่ารถติดไปที่ร้านทันเวลาพอดีครับ PR กิ๊บ คนสวย นัดคิวไว้แล้ว   ผมไปถึง จ่ายตะงค์ แล้วนั่งรอ ไม่นานครับ น้องโนริ คนสวยก็ ออดมารับ วันนี้ ดูสดใจ ยิ้มน่ารักมากๆ เพราะจำผมได้   มาที่ห้อง นั่งคุยถามไถ่กันไปเรื่อยๆ ครับ ไม่เจอกันนานมากๆ แต่เหตุ จำเป็นน้องเลยต้องกลับมาทำงานอีกครั้ง ... ถอดชุดออกมา นี่ ใช่เลย ผิวไม่ขาวมาก แต่โคตรเนียน ไปหน้า ขนาดดีเลยครับ ทรงสวยเหมือนเดิม งานอาบน้ำนี่ ยังกะแฟนกันไม่ได้เจอกันนาน ใส่กันยับตั้งแต่ใน ห้องน้ำ   ผมต้องรีบเบรค เช็คดัวมารอที่เตียง ... ไม่ต้องนวดมันแล้ววันนี้ ให้น้องเปิดเกสม์ก่อนน ... งานบิ้ว โคตรดีเลยครับ เฉียวไป เฉียวมา ไอ้ผมก็ลุ้น ว่าวันนี้ จะหายไหม๊ สรุป หายครับ เลยซ่ะเอวลอย ... งานแบบ ถึงไหนถึงกัน พลังดูดล้มจริงๆ ครับ ผมกลั้นอยู่นาน กว่าจะยอมให้น้องแต่โดยดี เป็นการเจอกันที่ประทับใจมากๆ ครับ   ขอบคุณ Lovely Spa ด้วยนะครับ ได้เจอน้องโนริ คนสวย งานดีๆ ที่หายไปนาน ขอบคุณคุณกิ๊บ ด้วยนะครับ ดูแลดีมากๆ น่ารักด้วย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่ให้ส่วนลดการบ้านนะครับ  -.,-”

Micro_t 

หลังจากที่ห่างหายจากการเที่ยวมานาน วันนี้วันดีๆครับเป็นสุดสัปดาห์ด้วย ด้วยอาการที่ล้าๆจากการทำงานมาทั้งสัปดาห์ จึงอยากพักผ่อนบ้าง และที่ๆเหมาะสมที่สุดตอนนี้คือ Lovely spa ดินแดนที่คุ้นเคยที่มีแต่ความสุขและความผ่อนคลาย เมื่อคิดได้จึงตัดสินใจมาที่ที่นี่โดยทันทีครับ     มาถึงที่ร้านประมาณเกือบๆสี่ทุ่มครับ ทักทายกับ pr  คนเก่ง เหมือนเดิม มาแบบว่าไม่มีเป้าหมายแน่นอน ก่ะว่าจะมาเลือกเอาเลยคราวนี้ น้องๆที่ร้านตอนนั้นมีประมาณ 5 – 6 คน แต่ละคนก็น่ารัก มีจุดเด่นที่แตกต่างกันไป แต่มาสะดุดโดนใจที่น้องโนริ เพราะผมเองเคยเจอน้องมาแล้วครั้งนึง แต่นานมากแล้ว วันนี้เลยฉุดคิดได้ว่าอย่าละลึกความหลังกันอีกครั้ง เมื่อตัดสินใจเลือกแล้ว จิบน้ำรอซักไม่เกินสามนาที น้องก็ออกมาต้อนรับ มาในสภาพแบบกางเกงยีนส์สั้นจู๋ กับเสื้อรัดรูปสวยงาม   น้องขอเวลาแป๊ปนึงครับ เพื่อจะตระเตรียมอุปกรณ์ เห็นครั้งแรกก็ต้องบอกเลยว่า  น้องโนริน่ารักครับ รูปร่างเพรียว  ผิวพรรณขาวเนียน  ช่วงเอว สะโพกและบั้นท้ายรวมไปถึงเรียวขา หน้าอกนี่ไม่ต้องพูดถึงครับ งามเด่นเป็นสง่า ได้รูปได้ทรง ถูกใจผมสุดๆ  เมื่อถึงห้อง ผมได้พูดคุยกับน้อง  น้องเป็นคนพูดจาดีไพเราะ เป็นกันเองมากๆราวกับขึ้นงานกันมาหลายครั้ง แต่ความจริงผมเองเจอน้องครั้งนี้เป็นครั้งที่สองครับ ครั้งที่แล้วน่าจะเกือบๆสองปีเลยก็ว่าได้  แต่ก็ประทับใจครับที่น้องจำผมได้ น้องเป็นคนมีทัศนคติที่ดี ยิงมุขบ้างเป็นครั้งคราว ดูดีมีสเน่ห์ทีเดียวเลยแหละ  น้องชวนไปอาบน้ำ ผมก็รู้สึกเขินๆอายๆอย่างบอกไม่ถูก เเต่ใจจริงก็อยากจะละลึกความหลังเชยชมร่างกายของน้องเค้าเต็มที ผมก็ไม่รอช้าเพราะน้องเค้าถอดเสื้อผ้าล่วงหน้าไปก่อนเเล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันการ น้องเนื้อตัวดีมากๆ ไฟหน้าใหญ่เลยครับ แต่ก็สวยงาม ไม่ใหญ่จนเกินไป กำลังน่ากิน จุกก็ดูสวย  สะโพกบั้นท้ายสวยงามมากๆ น้องพิถีพิถันมากๆในการอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมสะอาดมากๆ ถูทุกส่วนเท่าที่จะถูได้โดยเฉพาะๆตรงนั้น....โดนทีไรเป็นอันได้เสียวเเละ เกือบกระตุกทุกที น้องชักธงขึ้น-ลงไปมา ผมเสียวมากจนเกือบจะเสร็จไปก่อนน้องเเล้ว เเต่น้องก็คุมได้อย่างดีเยี่ยม ส่วนมือผมก็เล่นซนกับไฟหน้าเเละจิ๊มิของน้องไปเรื่อย ขอบอกเลยว่าเป็นอะไรที่ได้ฟิวสุดๆอาบน้ำเสร็จมาต่อกันที่เตียง ผมก็กำลังจะเตรียมนอนคว่ำเหมือนที่เคยทำ ที่ไหนได้น้องบอกว่า "ให้นอนหงายเลย จัดก่อนเลยพี่ รอบเเรกเอาเเบบสบายๆน้องบอกว่า ขอบิ๊วก่อนเดี๋ยวค่อยโหลด CD " น้องค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วร่างกายของตัวเองจนทั่ว เเละต่อด้วยชโลมบริเวณเนินหน้าอกของผมจนทั่วเช่นกัน หลังจากนั้นก็ไล่มาจนถึงต้นขา เเขน จนไปจบที่น้องชายของผม น้องค่อยๆบิ้วด้วยปั่นไปมาเเละชักธงขึ้น-ลงเบาๆกับน้องชายผม เสียวสุดๆจนตัวเกร็ง หลังจากนั้นน้องบรรจงจูบเบาๆที่เนินปากของผมเเละดูดบริเวณหัวนมซ้ายขวา โดยที่มือของน้องก็ยังคงเล่นซนกับน้องชายของผมไม่ขาดสาย ไม่นานไฟหน้าน้องก็ถูไปมากับน้องชายผม นิ้วผมก็ไม่รอช้าเริ่มจิ้มเเละเเหย่ไปมาเป็นจังหวะในจิ๊มิของน้อง ไม่นานนักก็เริ่มเเฉะๆ น้องเริ่มร้องครางออกมาในลำคออย่างได้อารมณ์สุดๆ นัวกันอยู่พักใหญ่จนได้ที่ น้องก็สาวอย่างไม่ยั๊งเเบบถี่ยิบ ส่วนนิ้วผมก็เร่งจังหวะไม่เเพ้กัน จนสุดท้ายผมก็เสร็จไปตามระเบียบเลอะเต็มตัวน้องเลย เเละคิดว่าน้องก็น่าจะเสร็จไปเหมือนกันเพราะกระตุกไปหลายที เห็นเเล้วอายๆเหมือนกันกลัวน้องโกรธ 55 เเต่น้องไม่ว่าอะไร ตามใจเเบบสุดๆ งานน้องแรงสมชื่อเลยจริงๆเเล้วเราก็พากันไปอาบน้ำล้างตัวให้สะอาด กลับมาอีกทีน้องก็นวดให้เเบบผ่อนคลาย น้องนวดสบายมาก น้ำหนักมือที่กดลงไปนั้นพอดีๆ หลังจากนั้นได้เวลาจัดเต็ม น้องเริ่มบิ๊ว น้องชายผมตื่นทันที คราวนี้โหลด CD ซัดกันไปหลายๆท่า ผลัดกันรุก – รับ อย่างเมามัน มีแรงเท่าไหร่ น้องใส่มาให้ผมหมด จัดเต็มมากๆจนสุดท้ายมาจบที่ท่า DOGKY ซอยก้นน้องแบบไม่ยั้ง จนต้องแพ้แตกไป  ผมนี่เชื่อสุดๆเลยว่าน้องนี่ขั้นเทพจริงๆ สุดยอดครับ เธอร้อนแรงและเร่าร้อนสุดๆ ใครที่มาร้านนี้ยังไม่เจอน้องโนริ บอกได้คำเดียวว่า  พลาด  เพราะนี่คือของจริง ต้องขอบใจน้องมากๆกับการเซอวิสที่ดีในครั้งนี้  ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสได้เจอน้องอีกเป็นครั้งที่สาม มีโอกาสสูงมากๆที่ผมต้องมาซ้ำอย่างเเน่นอนครับ จัดเลยครับ น้องโนริ Lovely spa….. -.,-”   
นายสตีฟ 

นายไม่ ช่วงนี้จะได้แวะไปซ่ะที งานมันเยอะ ไปแบบไม่ได้จอง เห็นใน Line วันนี้น้องเยอะเป็นพิเศษ   ไปถึงร้าน กูๆ ชื่อ เห็นน้องโนริ ว่าง ก็เลย คนนี้แหละ ไม่ต้องดูให้เสียเวลา รอน้องแป๊บนึง ก่อนจะไปขึ้นงาน กับน้อง ซึ่งก็เคยได้ กันอยู่ งานเด็ดแน่นนวล มาที่ห้องนอนคุยกันนิดนึงให้พอหายคิดถึง   ก่อนจะพากันไปอาบน้ำ ไฟหน้ายังคงตู้ม เหมือนเดิม บีบเด้งมือ งานอาบน้ำน้องโนรินี่ถ้าไม่ใจแข็งผมว่ามีลั่น ทั้งถูไถ แวะไปเรื่อยๆ กว่าจะอาบน้ำเสร็จนี่ โดนไปหลายกระบวนท่า งานบนเตียงนี่ พอสนิท อะไรๆ มันก็ลิ่นไหลครับ  ไม่เร่งไม่รีบ พลัดกันไปเรื่อยๆ ก่อนจะยอมให้น้องโนริปิดเกมส์ เล่นเอาขาสั่น อาบน้ำนอนกอดกันจนหมดเวลา ใช้เวลาได้คุ้มจริงไม่ ครับวันนี้กับน้องโนริ ผ่อนคลายกันไปขอบคุณ Lovely Spa มากๆ นะครับ นานๆไปที ผมนี้ฟินทุกครั้งเลย ขอบคุณคุณนัท ดูแลดีมากๆ ครับ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลย -.,-”   
Micro_t 

โนริ ** เด็ดจริง!!! นางแบบอิสระมีชื่อ สวยเด็ดสะระตี่ ทั้งรัก ทั้งหลง(ทาง) ขาวเนียนไร้สะดุด สูงเฉียด170เซน สัดส่วน 34-26-34 ซี้ดซ้าดกันเป็นแถบ!!!แงแง  ผมเด็กใหม่ครับ  เพิ่งเริ่มตะลุยยุทธจักร Prety spa วันนั้นแวะไปเยี่ยมร้าน spa เจ้าประจำ เลือกไปเลือกมา สุดท้ายมาลงที่ น้องโนริPR นัท เตือนก่อนขึ้นงานว่า  งานแรงนะคะ ระวังตัวดีดีด้วยก็เด็กใหม่ นีครับ อยากลองของ  ที่ผ่านมาก็เจอมาแล้วหลายรูปแบบ หวานๆๆ หวานผสมบู้  บู้เล็กๆๆ  แล้วที่บอกว่า บู้แรงๆๆ เป็นยังไงดูภาพยืมก่อนละกัน  น้องโนริ  น่ารัก จริงหรือเปล่าเห็นภาพยืมแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับแบบนี  ต้องลอง จริงมั๊ยครับ....เปิดประตูห้อง ได้เห็นตัวจริงๆๆ ใกล้  กลิ่มหอมโชยมา เย้ายวนใจ ตั้งแต่เริ่มต้นไม่ทันตั้งแต่ เธอเดินเข้ามา กล่าวคำว่า สวัดดีค่ะ...หนูขอเริ่มทำงานเลยนะค่ะน้องจัดแจงถอดเสื้อผ้า ตังเองออกก่อน แล้วเดินมาปะชิดตัวผม พร้อมเริ่ทถอดเสื้อกางเกงผมออกมือนิมๆๆ  น้องโนริ เริ่มคลำที่ตรงนั้น  พร้อมส่งยิ้มหวานๆๆ  น้องชายพี่นี่  ตื่นเร็วจังนะคะพร้อมจูงมือ อ้อ ฉุดเข้าห้องน้ำ...ผงนี่ งงเลย เพระไม่ทันตั้งตัวคิดในใจ เอาไงเอากัน  สู้ไม่ถอยครับน้องอาบน้ำ ถุสบู่ให้ซะสะอาดอย่างดี รอบหนึ่งก่อน ต่อจากนั้น เข้าเรียกกันว่าอะไร นะ  อ้อ B2B กลางสายน้ำอุ่นๆๆ นั้นเอง ลื่นไหลลื่นขึ้นลง จากด้านหลังสลับด้านหน้า...ทั้งมือทั้งลิ้นๆๆ ทั้งสองเต้างามๆๆ ลื่นไปตามจังหวะ ....สุดยอกจริงๆๆแต่ยิ่งกว่านั้น น้องบอกให้นั่งลงที่เก้าอี่ กลางห้อง แล้วกมตัวลง... ใช่้สองเต้าคู่งามบีดรักเจ้าตัวเล็กไว่ตรงกลางรีดขึ้นลง เข่ยาซ้ายขวา  สุดซีด เสียวซ่าาาา เลยยยยยยยยยยยยยั่งไม่จบ น้องมีท่าเด็ดอีกหนึ่งท่า...บรรยายไม่ถูก ยอกไม่ได้   ต้องลองเองครับน้องบอก ท่าสุดท้ายนี้  เป็นความลับของคนสองคน...ใครอยากรู้่ ต้องใช้บริการเองครับต่อที่เตียงครับ  น้องเริ่มต้นนวดให้พอหายเมื่อย...นวดได้ดีนวดไปนวดมา สักพัก มาอีกแล้ว ลงลิ้นบิ้วตั้งแต่ต้นคอ ลงถึงถึงตรงนั้นลงต่อไปที่ปลายเท้า แล้ววกกลับขึ้นมา ทักทายน้องตัวน้อยน้องตัวน้อยโดนทักทายแบนั้นเอ้าไป ตื่นซิครับ...ตื่นสู้ๆๆเข้าทางน้องโนริซิ ครับ  ไม่ต้องบอกว่าให้ทำยังไง ไม่ต้องร้องขอน้องจัดให้...จัดหนัก.....จัดกันไปเสียวสุดๆๆๆ ....สุดท้าย ผมเองเด็กใหม่ครับ  แม้นจะทนทานแค่ไหน ทนไม่ไหว....ยอมแพ้ครับแต่กว่า น้องโนริจะจัดการผมได้  น้องก็เขื่่อนแตกไปหลายรอบเหมือนกัน แนะนำครับ   น้องโนริ เธองานแรง งานดีจริงๆๆๆ  ถ้าพลาด น่าเสียดายครับ  -.,-”   
chaivitk 

สดๆร้อนๆกับ น้องโนริ ที่หุ่นดีมากๆ ต้องขอบคุณ pr ของร้านด้วยนะคับ ดูแลดีตั้งแต่เข้าประตู มาดึกๆก้บริการดูแลอย่างดี มีน้องให้เลือก เลยเลือกโนริมา พอขึ้นไป นอนดุแลดีมากอาบน้ำ อาบท่า กินเก็กฮวยเย็นๆ  นวดขาและพาไปอาบน้ำ ลูบไล้เสียวมากๆ นมใหญ่มากกกกกกก ชอบมาก มีเด็ดๆ และก้เริ่มมาที่เตียง ถอดทีละชิ้น น่าโดนมาก น่ารัก จริงๆ จิ๊มหอมๆหวานๆอยากให้ทุกคนมาลองจริง ว่ามันดีมากดีจริงๆกับน้องโนริ มีเบิ้ลแน่นอนหน้าตา 10หุ่น 9หน้าอก 9ฟิลแฟน 109/10 ต้องเลิฟลี่สปา-.,-”   
battleboom