ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคลีโอแห่งคอสโม งานดีงานครบ  (อ่าน 651 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
น้องคลีโอแห่งคอสโม งานดีงานครบ
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2021, 08:35:19 PM »
มีโอกาสแวะมาร้านคอสโมย่านพระนั่งเกล้า เจอทีเด็ดอีกคนที่อยากแนะนำ น้องคลีโอ นานๆน้องเข้าทีแต่ถ้ามีโอกาสควรลองครับ

:84: :84: :84:

น้องเนื้อตัวดี แท้ทั้งตัว สักนิดหน่อย อกแท้มีขนาดกำลังสวยครับ น่าจะสัก 33 ได้ ช่วงล่างเกาเหลาเทียมแต่เนียนครับ

:82: :82: :82:

งานนวดครบถ้วนกระบวนความ จูบได้ฟิวดีเลย สเปรย์สด ทาสีได้ ยิ่งเกาเหลาทาได้เพลินเลยครับ อารมณ์ร่วมดีมากครับ