ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเรื่องน้องที่รับงานสดครับ  (อ่าน 5739 ครั้ง)

ออฟไลน์ Klsda2004

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คือผมสงสัยครับ น้องๆที่เรทเเพงๆนี่เค้ารับงานเเบบเสียบกันสดๆ มีไหมครับ เเละมันมีวิธีคุยได้อย่างไรบ้าง

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
Re: อยากสอบถามเรื่องน้องที่รับงานสดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2022, 10:07:12 PM »
มีแน่นอนแต่มันคงเป็นการตกลงกันเองของคนสองคนคับ คงไม่ได้ รับเป็นกิจจะลักษณะไม่งั้นคงติดโรคกันหมดแล้ว เป็นเรื่องของคนสองคน ว่าจะจ่ายจะเปกันเทาไรหรือจะผูกปิ่นโต หรือจะพากันไปตรวจเลือดก่อนอะไรก้อว่าไป คงต้องลองคุยดูคับ ผู้หญิงบางคนชอบคนหล่อคนหล่อมีลุ้น บางคนชอบคนรวยคนรวยมีลุ้น ปล. แต่แนะนำเที่ยวไม่สดดีกว่าคับ ปลอดภัยไว้ก่อน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: อยากสอบถามเรื่องน้องที่รับงานสดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2022, 01:48:47 PM »
ถามคำเดียว ไม่กลัวติดโรคเหรอครับ  ใส่ถุงมันไม่เสียวหรือว่ายังไงครับ  ที่ติดแน่ๆคือเริม  เวลาเป็นทีเป็นตลอดชีวิตนะรักษาไม่หายขาด

เท่าที่ผมเจอคนแพงๆสวยๆ พวกนี้เค้าไม่ยอมหรอกครับ แค่ ทิปจบ 3-4000 น้องเค้าพอใจแค่นี้ครับ  ไม่ได้กะเอารวยจากลูกคัาแค่คนเดียว  ขนาดเสี่ยให้เป็นแสนน้องเค้ายังไม่สดเลย  หลักๆคือกลัวท้อง ต้องมานั่งนับวันนั่งกินยาคุมวุ่นวายไปหมดไม่มีใครยอมหรอกครับ  ขนาดทาสีส่วนมากยังไม่ยอมเลยครับ กลัวติดเชื้อ กลัวตกขาว  อันนี้คือเคสคนแพงๆสวยมากๆนะเพราะคุณถามเคสนี้   ส่วนพวกไม่แพงหน้าตากลางๆก็ไม่แน่นะ เงินอาจจะซื้อได้  รับที่จะเป็นเริมตลอดชีวิตได้ อยากเสี่ยงก็ลองดู

ถามตัวเองก่อนว่ามาเที่ยวคืออยากมาทำอะไร  ของคุณคืออยากมาเสียบสดอย่างนั้นเหรอ  เงินคุณถึงหรือเปล่า สามารถซื้อกระเป๋าให้น้องใบละสามแสนได้มั้ย  แบบนั้นน้องเค้าถึงจะใจอ่อน  แต่สำหรับผมขอแค่เห็นคนที่สวยมากๆแก้ผ้า  อยู่ข้างนอกเห็นน้องเดินตามห้างเห็นไปเที่ยวผับเราทำอะไรไม่ได้  แต่นี่เราสามารถดูดนมจับนมจับก้นได้  เสียบได้  ทำให้น้องเสร็จได้  แค่นี้ก็โคตรคุ้มแล้วครับ  และนี่คือหลักการของสายคนสวย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2022, 01:29:49 PM »
ผมเคยเจอเสนอสดหลายครั้ง อาจจะตอบไม่ตรง แต่น่าจะพอเป็นแนวทางได้บ้าง
และที่ว่ามาทั้งหมด ก็คือระดับกลางๆนะ ถ้าระดับสวยๆ ก็อย่างพี่ข้างบนว่านั่นแหละ ไม่มีหรอก มีก็ต้องทุ่มหนักมาก

ครั้งแรก ออน ถนนเพชรบุรี เรทราคาไม่แพง ไม่แน่ใจว่าที่ เม เอ หรือ บางกอก นานมากแล้ว จำได้ว่าตอนนั้นนั่งรถคุยกันกับเพื่อนเรื่องหุ้นดีแทคเข้าตลาด(ปีไหนเนี่ย) ไปถึง ก็เลือกเด็กปกติ ไม่ใช่ตัวท็อปเบอร์ตอง ในห้อง อยู่ๆน้องถาม เอาสดเลยไหมพี่ ตกใจ+งง แปลกไม่เคยเจอ รู้สึกไม่โอเค ดูไม่สะอาดไม่ปลอดภัย รีบทำรีบลง ปกติผมเป็นพวก ประสาทแดก อมสดผมยังไม่เอาเลย

ครั้งสอง นวดแผนโบราณ แถวรามอินทรา กม.8 ปีน้ำท่วม 54 น้องเสนอสดเป็นออฟชั่นพิเศษ (วัยรุ่น สวยพอตัว)
ครั้งสาม ออฟเด็ก ย่านสะพานควาย น้องพาไปห้องน้อง(ปกติมีโรงแรมของร้านให้บริการใกล้ๆ) ปรากฏว่าที่ห้องน้องไม่มีถุง ก็เสนอสดเลยก็ได้พี่ มันส์กว่า แต่ผมเลือกเดินออกไปซื้อCDดีกว่า (เด็กมหาลัยเอกชนดัง น้องเปิดมือถือให้ดูงานส่งอาจารย์)

อีกครั้งหนึ่ง ที่ร้าน นกป ต้นๆซอยลาดพร้าว 71 หมายเลขสี่ อันนี้ก็นานแล้วเหมือนกัน สมัยนั้นระดับสามยังเป็นเรื่องต้องห้าม หยอกกับน้องคนนึง จู่ๆ น้องนั่งแหกขาท้าให้เสียบสด กล้าปะละ เข้าใจว่าหยอกเพราะรู้เราไม่กล้า แต่ดูตรงนั้นของน้องก็สภาพพร้อมรับสุดๆเหมือนกัน ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆผมไม่กล้า100%

อีกอย่างก็เลี้ยงเด็กครับ เคยคบช่วงสั้นๆเด็กมหาลัยปลายถนนลาดพร้าว พอน้องเสนอจะฉีดยาคุม ผมหาเรื่องเลิกเลย เพื่อนผมที่ ตจว เคยเลี้ยงเด็กพาณิช เด็กๆอย่างสวย ใช้ระบบยาคุม สุดท้ายท้องและซวย วุ่นวายเสียเงินเสียทองและเป็นตราบาป ดีที่ไม่มีโรคแถมมาด้วย ถึงตรวจก่อนแต่ระหว่างคบ ก็ใช่ว่าเธอจะมีเราคนเดียว

ทั้งหมดเป็นเรื่องเมื่อก่อนนะครับ เดี๋ยวนี้น้องๆ เข้าถึงข้อมูล รู้หลักปฏิบัติ รู้ราคาที่สมควรได้ และเหล่าช้างเผือกของดีก็ถูกดึงไปอยู่บนชั้นแพงๆกันหมดแล้ว อีกอย่าง สวยๆ เดี๋ยวนี้เขามีลู่ทางกันเยอะ ไม่จำเป็นต้องมาสายเทา พวกรับงานที่เคยรู้จักและต้องหยุดยาวช่วงโควิด บางคนไปไลฟขายของกับเพื่อน กิจการฟู่ฟ่า จนต้องหาเช่าตึกสต็อกของ ถอยรถใหม่ใหญ่และแพง ปัจจุบัน คนสวย โซเชียลเปิดทางให้สะดวก ทางเลือกเยอะจริงๆ หวังสดคงต้องจีบจริงจังมั้งครับ 

ออนไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2022, 10:31:13 PM »
ถามเม้น 3 หน่อย เคยเจอคนสวยในร้านนกปด้วยหรอ
ถ้าแบบเดกสวยๆที่ว่ามีด้วยหรอที่ยอมรับเงินไม่กี่พันแลกกับโดนกระทำชำเรา โดนเสียบ
เท่าที่เคยเที่ยวมา 3 ร้อยกว่าคน ยังไม่เคยเจอใครสวยเลยในสถานที่พวกนี้
ถ้าสวยจริงไม่มีใครเค้ามาทำหรอกนะ
ไปหาเดกมีสังกัด 3-4 หมื่นพอเจอสวยๆเยอะ แต่อย่าหวังกับราคา 3-4 พันตามนกป ไม่มีหรอกสวยๆ

นอกเรื่องสดไม่สดนะโทดที

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2022, 11:02:15 PM »
ถามเม้น 3 หน่อย เคยเจอคนสวยในร้านนกปด้วยหรอ
ถ้าแบบเดกสวยๆที่ว่ามีด้วยหรอที่ยอมรับเงินไม่กี่พันแลกกับโดนกระทำชำเรา โดนเสียบ
เท่าที่เคยเที่ยวมา 3 ร้อยกว่าคน ยังไม่เคยเจอใครสวยเลยในสถานที่พวกนี้
ถ้าสวยจริงไม่มีใครเค้ามาทำหรอกนะ
ไปหาเดกมีสังกัด 3-4 หมื่นพอเจอสวยๆเยอะ แต่อย่าหวังกับราคา 3-4 พันตามนกป ไม่มีหรอกสวยๆ

เรื่องเศร้าแต่จริง

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 05:29:00 AM »
คือผมสงสัยครับ น้องๆที่เรทเเพงๆนี่เค้ารับงานเเบบเสียบกันสดๆ มีไหมครับ เเละมันมีวิธีคุยได้อย่างไ

เคยเจออยู่ครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 07:09:11 AM »
หงษ์หยก the pool  เคยเห็นมั้ย  แค่ 3000 เอง ใครเห็นก็ต้องบอกว่าสวยหรูดูแพงมาก
เอาง่ายๆ เรนเดียร์  เฮเดย์  คุณว่าสวยมั้ย  หรือสำหรับคุณคือหน้าตาธรรมดา ไม่สวย

อะไรที่ไม่เคยเจออย่าทึกทักเอาเองว่าไม่มีอยู่จริง

ผมตั้งงบตัวเองไว้ที่ 10000 รวมทั้งนัดนอกรอบด้วย  ที่ผ่านมาผมขึ้นแต่คนสวย  ใครไม่สวยหน้าตาธรรมดาต่อให้งานดีแค่ไหนผมก็ไม่เลือก  ลายแทงผมมีเป็นร้อย แล้วที่ผ่านมาคืออะไร  สมัยนี้แต่ละร้านแข่งขันกันเยอะ  ถ้าไม่มีคนสวยประจำร้านแล้วจะอยู่กันยังไง  ที่ผมไม่เคยมาบอกว่าใครสวยบ้างเพราะผมไม่ได้เป็นหุ้นส่วนร้านไหน ถ้าโปรโมทใครไปคนจะแห่ไปจองแล้วของมันจะช้ำ  ผมก็เคยเลี้ยงมาหลายคนถ้าไม่สวยจริงผมไม่มาเสียเงินเลี้ยงหรอกนะ  ไม่มาเสียเงินนัดนอกรอบหรอกนะ  พวกที่เกินหมื่นมันขายโปรไฟล์ทั้งนั้น เอะอะอะไรเคยเป็นโน่นเป็นนี่ก็อัพเป็นหมื่นสองหมื่น  ผมไม่เอาหรอกนะพวกนี้  ไซไลน์สมัยนี้ก็มีเด็กเล้าจน์เยอะ คุณว่าเด็กเล้าจน์คือไม่สวยเหรอ  ถ้าไม่สวยไม่ดูดีผิวไม่เนียนเล้าจน์ไม่จ้างมาทำงานหรอกนะ  บางคนเค้าพอใจที่จบ 3000 เพราะอยากได้จำนวนลูกค้ามากกว่าตั้งแพงเว่อร์แต่หาลูกค้ายาก

จบนะจะไม่มานั่งต่อล้อต่อเถียงหรอกนะ  เอาเวลาไปหาเงินเที่ยว เอาเวลาไปคิดว่าจะจองคนไหนดีกว่า
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ นายน้อย

• *
  • Like: 44
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 08:39:41 AM »

อันนี้ตอบด้วยความสุภาพนะครับ
"มีครับ"
น้องที่รับงานโม 1-4หมื่น
อยู่ในร้าน บอดี้ 2000 คนเดียวกัน ผมยังเคยเจอมาแล้วครับ
คนแรก ในร้าน2000ตอนผมขึ้นน้องบวกจบ 2500
แลกไลน์กันไว้
เห็นในโม รับงานเอ็น 12000 งานEnV 25000 ไลน์ไปหยอกน้อง
น้องบอกน้องเอง
12000 ถึงตัว7000
25000 ถึงตัว19000
น้องบอกน้องไม่ได้ตั้งราคา
บอกว่าโม ตั้งราคาให้ น้องได้งานตลอด
แต่น้องไม่ค่อยกล้ารับ ถ้าร้านไม่เงียบจริง ๆ เพราะอยู่ร้านสบายใจกว่า และน้องคอดว่าปลอดภัยกว่า

คนที่2 อยู่ในร้านแรกราคา จบ 3500 ไปอยู่ร้านนึง คอรฺสบอดี้ 8000 (ในช่วงเวลาเดียวกัน) อันนี้ผมไม่ได้ไปขึ้นที่ร้าน8000 และไม่ได้แลกคอนแท็คไว้ แต่ใช้รูปโปรโมเดียวกัน

ที่เหลือคือเคยเห็นรูป ซ้ำ แต่ไม่ได้ไปขึ้น เราจะไม่เอ่ยถึงครับผม

ออฟไลน์ นายน้อย

• *
  • Like: 44
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 08:41:15 AM »
คือผมสงสัยครับ น้องๆที่เรทเเพงๆนี่เค้ารับงานเเบบเสียบกันสดๆ มีไหมครับ เเละมันมีวิธีคุยได้อย่างไรบ้าง

ถ้าวิธีคุย ของน้อง เค้าจะบอกว่า มีอารมณ์ , อยาก , กินยาคุมมาแล้ว เท่าที่เจอคือแค่นี้ครับ
แต่เราต้องใจแข็งนะครับ
น้องที่กล้าสดกับเรา เค้าก็กล้าสดกับคนอื่น
และลูกค้าที่กล้าสดกับน้อง ก็ต้องกล้าสดแน่นอน