ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ จากประสบการณ์ของเพื่อนๆ สมช  (อ่าน 1435 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ขอคำแนะนำ จากประสบการณ์ของเพื่อนๆ สมช
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 12:31:19 PM »
 :048:

เห็นน้องๆ ที่ milky way จากที่ pr ลงไว้ดูเหมือนจะน่ารัก โดยเฉพาะน้องๆ ที่เป็นกลุ่ม secret ไม่เปิดหน้า ต้องไปดูตัวจริงที่ร้าน เลยอยากสอบถามว่ามีท่านไหนมีประสบการณ์ พอจะช่วยบอกได้ไหมครับว่า ขับรถไปดูถึงที่จะเสียเที่ยวไหม ไกลพอสมควรจากที่ทำงาน และที่พักอาศัยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ zskyhigh

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ขอคำแนะนำ จากประสบการณ์ของเพื่อนๆ สมช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 06:46:56 PM »
ตามด้วยคนครับ ว่าจะไปดู ยังไม่มีเวลาซักที

ออฟไลน์ narakxxx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
Re: ขอคำแนะนำ จากประสบการณ์ของเพื่อนๆ สมช
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 12:36:08 PM »
เท่าที่ทราบมาร้านนี้ต้องจองก่อน
น้องไม่ค่อยประจำอยู่ที่ร้านครับ
มีอยู่คนนึง pr บอกว่าน้องอายุ 22 เป็น นศษ.ปี4 พอไปจริง ได้คุยกับน้อง น้องบอกจะ 30 แล้ว

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 12:58:20 PM »
เท่าที่ทราบมาร้านนี้ต้องจองก่อน
น้องไม่ค่อยประจำอยู่ที่ร้านครับ
มีอยู่คนนึง pr บอกว่าน้องอายุ 22 เป็น นศษ.ปี4 พอไปจริง ได้คุยกับน้อง น้องบอกจะ 30 แล้ว

โห แบบนี้ไม่ไหวครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 10:18:56 PM »
ร้านไหน เรื่องเยอะ

ดู แล้ว เราลำบาก เวลาเที่ยวก็อย่าไปเลย

ไปร้าน ที่เราสบายใจ สะดวกไปดีกว่า
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2022, 03:27:10 PM »
ตอนนี้ร้านไหนถ้าขอดูหน้าแล้วไม่ให้ก็ไม่ไปเยือน

เพราะจากประสบการณ์ที่ผ่านมาเสียเวลาค่าเดินทางไปแล้ว ก็ต้องกลับเลยอยู่บ่อยครั้ง

ไปร้านที่ให้ข้อมูลเพื่อตัดสินใจไปได้เลยจะดีกว่า

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 02:47:03 PM »
ตอนนี้ร้านไหนถ้าขอรผดูหน้าแล้วไม่ให้ก็ไม่ไปเยือน

เพราะจากประสบการณ์ที่ผ่านมาเสียเวลาค่าเดินทางไปแล้ว ก็ต้องกลับเลยอยู่บ่อยครั้ง

ไปร้านที่ให้ข้อมูลเพื้อตัดสินใจไปได้เลยจะดีกว่า

เห็นด้วยทุกประการครับ

ออฟไลน์ mindset

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2022, 02:37:34 PM »
ทางเดียวที่จะรู้ คือลองไปครับ

ของผมตอนนี้เลือกร้านจากการพิสูจน์หนแรกด้วยตัวเอง และซ้ำร้านที่น้องน่ารัก งานดี

ไปร้านไหนหนแรกผมไม่เคยตัดสินจากรูปเลย ยิ่งร้านไหนเปิดหน้าให้ คือคิดได้เลยว่าโอกาสไม่ตรงปกสูงมาก