ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพาสต้า สาวสวย ผมสั้นน่ารัก ร้านเพกาซัส พระราม3 ปลาโป๊+แนวเซ็กซี่+เรียบร้อย  (อ่าน 2365 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 86
น้องพาสต้า เป็นผู้หญิงที่หน้าสวย ปนน่ารักนิดๆ ผมสั้นดูเท่ห์ๆดี คุยสนุก friendly สุดๆ รูปร่างอวบแต่ไม่มาก เต็มไม้เต็มมือดี เวลาบีบ จับ งานแนวไหล หวานก็ได้ บู๊ก็ดี  :044:

ออฟไลน์ Noomha

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
น้องพาสต้า เป็นน้องอีกคนหนึ่งที่ผมเล็งไว้นานแล้ว แต่ยังหาเวลาไปหาน้องไม่ได้สักที พอมีโอกาสเลยให้ PR ทำการจองรอบน้องเอาไว้เลย  :044:

• *
พอมาถึงร้าน น้องกำลังขึ้นงานอยู่ เลยนั่งรอน้องพร้อมจิบกาแฟไปพลางๆ พอน้องลงงานมา ก็ให้น้องพักสักครู่ จากนั้นน้องก็เดินออกมาพาผมไปที่ห้อง เหมือนเช่นเคยวันนี้ก็ได้ห้องใหญ่อีกแล้ว :044:

• *
พอเข้าห้องมาแล้ว ก็มีการนั่งพูดคุยกันไปเรื่อยเปื่อย ระหว่างคุยกัน น้องก็เอามือมาป้วนเปี้ยนอยู่แถวน้องชายผม น้องนี่มือไวจริงๆ บางครั้งก็เข้ามาซบอก ไซร้ซอกคอ หอมแก้ม ในระหว่างคุยกัน อยู่ตลอดเวลา น้องเป็นคนที่คุยสนุก friendly สุดๆ ออดอ้อนออเซาะเก่ง ด้วยบุคลิกของน้องเชื่อว่าหลายคนที่ไปหาน้องต้องหลงน้องอย่างแน่ๆ :044:

• *
หลังจากคุยกับน้องไปสักพักแล้ว ก็เริ่มขอน้องจับปลา น้องจะเขินๆหน่อย เพราะไม่ค่อยถนัดเรื่องการโพสท่าสักเท่าไหร่ หลังจากเก็บปลาจนเป็นที่น่าพอใจแล้ว น้องก็ชวนไปอาบน้ำ :044:

• *
ตัดมาที่ห้องอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดดีตามมาตรฐาน มีการโอบกอดถูตัวกันให้ได้ฟินๆ ส่วนน้องชายน้องก็จัดการทำความสะอาดได้อย่างดี หลังจากอาบน้ำให้ผมเสร็จแล้ว น้องก็ให้ผมไปนอนรอที่เตียงรอน้องอาบน้ำต่อจนเสร็จ :044:

• *
ตัดมาที่เตียง หลังจากที่น้องอาบน้ำเสร็จ น้องก็เข้ามานอนข้างๆตัวผม ส่วนมือของน้องก็เล่นซนกับน้องชายของผม สักพักน้องก็ขึ้นมานอนทับที่ตัวผม ส่งสายตาหวานฉ่ำมาให้ผม จากนั้นน้องก็เข้ามาไซร้ที่ซอกของผม ไล่ลงมาที่นมของผม น้องจัดการใช้ลิ้นเลียไปที่หัวนมของผม น้องทั้งดูดทั้งเม้นไปที่หัวนมของผม ส่วนมือของน้องก็ลงไปจัดการกับน้องชายผม น้องทั้งรูดทั้งคลึง แถมน้องยังย้ำเน้นไปที่โคนอีกต่างหาก เสียวมากๆ จนทำให้น้องชายผมตอนนี้มันขยายตัวเต็มที่พร้อมออกศึกแล้ว :044:

• *
เมื่อน้องพาสต้า เห็นน้องชายผมมันขยายตัวเต็มที่แล้ว น้องก็ส่งสายตายั่วยวนมาให้ผมอีกครั้ง แล้วน้องก็ลงไปจัดการใช้ปากอันน้อยนิดของน้อง จัดการกับน้องชายของผม ลองใช้วิชามหาเวทย์ดูดดาว ขั้นที่ 10 จัดการกับน้องชายผม ขอบอกเลยว่า พลังดูดของน้องรุนแรงมาก น้องเน้นย้ำขึ้นสุดลงสุดแทบทุกดอก เสียงดังอ๊อกๆ ออกมาให้ได้ยินเป็นระยะๆ ยิ่งเวลาน้องถอนปากออกจากน้องชายผม เสียงดังป๊อกแทบทุกดอก  :044:

• *
น้องทำไปได้สักพัก น้องก็มาหยิบมือถือผม แล้วก็จัดการถ่ายภาพนี้ออกมา  :044: