ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปอร์เช่ สาวสวยหุ่นเซ็กซี่ ร้าน pegasus พระราม 3 (ปลาโป๊+แนวเซ็กซี่)  (อ่าน 12083 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
น้องปอร์เช่ สาวสวย หุ่นเซ็กซี่ ไฟหน้าใหญ่กำลังเหมาะมือ งานแจ่มๆ น้องเป็นคนขี้เล่นและคุยสนุกมาก ที่สำคัญเลยน้องออดอ้อนออเซาะ และเอาใจเก่งมากๆ :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ช่วงนี้มีวันหยุดยาวหลายวัน มีเวลาว่าง ก็เลยแวะมาหาน้องๆที่ร้าน แต่ก็มีเล็งน้องไว้คนนึงตั้งแต่ก่อนที่จะมาร้าน เพราะรูปของน้องที่ทางร้านส่งมาให้ดู เห็นแล้วรู้สึกน่าสนใจดี ก็เลยทำการให้ PR จองน้องเอาไว้ พอไปถึงที่ร้าน แล้วเธอตัวจริง ไม่ผิดหวังเลยที่จองน้องปอร์เช่เอาไว้ :044:

• *
ตัดมาที่ห้อง หลังจากที่น้องพาผมเข้ามาที่ห้องแล้ว เข้ามากอดผมก่อนเลย แล้วก็เข้ามาหอมแก้มผม จากนั้นน้องก็พาผมมานั่งที่เตียง แล้วน้องก็เข้ามาบีบนวดคอ บ่า ไหล่ให้ผม ระหว่างนั้นผมกับน้องก็มีการคุยกันไปเรื่อยเปื่อย น้องเป็นคนที่มีอัธยาศัยดี คุยสนุกคุยเก่ง ซึ่งผิดกับตอนแรกที่ผมมาเจอน้องเพราะน้องดูหน้านิ่งๆ แต่พอเข้ามาในห้องแล้ว น้องนี่เหมือนเป็นอีกคนเลย ยิ้มเก่งคุยสนุกเป็นกันเองมาก :044:

• *
หลังจากนั้นผมก็ขอน้องจับปลา ซึ่งน้องจะดูเขินๆหน่อย เพราะน้องบอกว่า หนูไม่เคยถ่ายรูปกับการบ้านมาก่อน มีพี่นี่แหละเป็นคนแรก  จากนั้นผมก็ค่อยๆเริ่มจับภาพทีละรูป ซึ่งทุกรูปที่ผมถ่ายออกมา ผมจะยื่นให้น้องดูทุกรูป แล้วน้องก็โอเคผมจึงเอามาลงได้ หลังจากเก็บภาพจนเป็นที่พอใจแล้ว น้องก็ชวนไปอาบน้ำ :044:

• *
ตัดมาที่ห้องอาบน้ำ นัองอาบน้ำทำความสะอาดได้ดีมากๆตามมาตรฐาน ระหว่างอาบน้ำก็ไม่มีอะไรหวือหวามากนัก หลังจากน้องอาบน้ำให้ผมเสร็จเรียบร้อยแล้ว ผมก็ออกไปนั่งรอที่เตียงรอน้องอาบน้ำต่อให้เสร็จ :044:

• *
ตัดมาที่เตียง น้องถามว่าพี่จะนวดก่อนไหม แต่น้องออกตัวก่อนว่า หนูนวดไม่ค่อยเก่งนะ ไม่เป็นไรผมก็ให้น้องนวดไป ซึ่งผมว่าน้องก็นวดดีอยู่นะ มันก็ทำให้กล้ามเนื้อผ่อนคลายได้บ้าง จากนั้นน้องก็ให้หันหน้ามา :044:

• *
จากนั้นน้องก็ลงมานอนซบที่อกผม เอามือมากอดผม  ส่วนขาของน้องก็พาดขึ้นมาบนทตัวผม สักพักน้องก็เอาหน้าน้องมาไซร้ที่ซอกคอผม กลิ่นหอมจางๆบนตัวน้อง ลอยมาเตะจมูกผม จึงทำให้ผมอดใจไม่ได้ ที่จะต้องจับหน้าน้องมา แล้วประทับรอยจูบกับน้องอย่างดูดดื่ม ฟิวอารมณ์ตอนนี้เหมือนกับคู่รักกัน ก็ไม่ปาน :044:

• *
หลังจากนั้นน้องก็เริ่มใช้ลิ้นของน้อง ไล่เลียไปที่นมของผม นอนทั้งดูดทั้งเม้มไปที่หัวนมของผม ทั้งสองข้างสลับไปมา ส่วนมือของน้องก็ลงไปเล่นกับน้องชายของผม น้องใช้มือรูดที่น้องชายของผม สลับกับการใช้มือควงสว่านไปที่ปลายโคนของน้องชายผม จนตอนนี้น้องชายของผมมันตื่น และขยายตัวเต็มที่พร้อมออกศึกได้แล้ว :044:

• *
เมื่อน้องเห็นน้องชายผมมันผงาดเต็มที่แล้ว น้องจึงลงไปจัดการกับน้องชายผม น้องใช้มหาเวทย์ดูดดาวจัดการกับน้องชายผม ซึ่งขอบอกเลยว่า น้องใช้ปากได้เก่งมากๆ พลังดูดของน้องก็ใช้ย่อยจริงๆ น้องใช้ปากของน้องขึ้นสุดลงสุดแทบทุกดอก จากนั้นน้องก็ค่อยๆใช้ลิ้นเลีย ไปที่พวงสวรรค์ของผม จากนั้นผมก็เริ่มรู้สึกว่ามันอุ่นๆอยู่ที่พวงสวรรค์ของผม น้องใช้ปากของน้องอมเข้าไปนั่นเอง น้องทั้งอมทั้งดูดสลับไปมา ระหว่างน้องชายผมและพวงสวรรค์ของผม เสียวมากๆ จนผมแทบจะแพ้แตกซะให้ได้ จึงต้องให้น้องหยุดก่อน :044:

• *
จากนั้นผมจับน้องนอนลง และเป็นฝ่ายเริ่มบุกกับน้องมั่ง ผมลงไปไซร้ที่ซอกคอน้อง จากนั้นก็ค่อยๆเลื่อนหน้ามา แล้วมาหยุดตรงที่หน้าของน้อง จากนั้นผมก็ก้มหน้าลงไปจูบกับน้อง แล้วก็ค่อยๆเลื่อนหน้าลงมาที่ไฟหน้าของน้อง ผมจัดการใช้ลิ้นเลียไปที่จุกของน้อง ใช้ฟันขบกัดเบาๆไปที่จุกของน้อง ส่วนมือของผมตอนนี้ลงไปจัดการกับจิมิของน้อง ผมใช้นิ้วกรีดไปตามร่องจิมิของน้อง สลับกับการใช้มือลูบไล้ไปตามจิมิของน้อง น้องถูกผมจู่โจมทั้งบนและล่างพร้อมๆกัน จนตอนนี้น้องเริ่มส่งเสียงครางออกมาเป็นระยะๆ และจิมิของน้องตอนนี้เริ่มแฉะและมีน้ำออกมาแล้ว ได้เวลาเผด็จศึกกับน้องสักที :044: