ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดเชียงใหม่ ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1329 ครั้ง)

ออฟไลน์ seedsi_chai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ร้านนวดเชียงใหม่ ที่ไหนบ้างครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2022, 07:27:24 PM »
จะไปทำงานเชียงใหม่ อยากไปลองสาวเหนือ มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
Re: ร้านนวดเชียงใหม่ ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2022, 07:46:14 AM »
ร้านนวดเชียงใหม่ ส่วนมากเป็นเด็ก กทม เลยครับ  :009:

ออฟไลน์ dosdos

• *
  • Like: 2
Re: ร้านนวดเชียงใหม่ ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 09:51:09 AM »
จากปสก ร้านนวดปู๋ จะเด็กต่างถิ่นเกือบหมด ส่วนใหญ่สู้กทม.ไม่ได้เลย แต่เคยไปติดคนนึงสวยงานดี บินไปทำสองอาทิตย์แล้วกลับบ้านไปๆมาๆ เพราะฉะนั้นของดีมันก็มี แล้วแต่ดวงจะเจอไหม

ส่วนถ้าจะหาเด็กเหนือสาปเมืองเลยก็จะแบบไม่ได้หน้าตาดีอย่างจินตนาการสาวเหนือหรอก จะบ้านๆ แต่งตัวแต่งหน้าไม่เป็น

ออฟไลน์ mrzephyr

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2022, 02:18:24 AM »
ผมเคยไปลอง Mossa HUE อยู่ทีนึง (มีกระทู้ของร้านอยู่ในเว็บนี้ด้วย)

อยู่แถวประตูเชียงใหม่อะครับ

ก็โอเคอยู่นะครับ จำได้ว่าเคยลองกับตัว Top ของร้าน หน้าตาลักษณะก็ออกจะเป็นคนพื้นที่อยู่นะครับ
หน้าตาแบบเพื่อนผมที่เป็นคนเหนือเลย

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2022, 01:50:37 AM »
เคยเที่ยวก่อนโควิด ช้างเผือกเพียบครับ สวยสุดในชีวิตกับสายนี้สำหรับผมเจอที่ ชม ครับ มันจะมีบอร์ดแนวนี้ของเชียงใหม่โดยเฉพาะ ลองหาดูครับ มีทั้งร้านนวดปู๋ กับนวดธรรมดาแต่มีบริการพิเศษ บางคนคำเมือง แบบถนัดพูดแค่คำเมืองกับเราจริงๆ ทีแรกเราก็ว่าแสร้ง ก็ซักซะน้อยหน้าแดงเลย น่ารักมาก ถามว่าร้านไหน จำไม่ได้จริงๆ มีเยอะ ราคานวดน้ำมันราคาไม่แรง ลองดูหลายๆร้านครับ