ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆแนะนำ น้องๆ หรือร้านไหน ที่มีเด็กๆ ใสๆ หน่อยคร๊าบบบ  (อ่าน 1237 ครั้ง)

ออฟไลน์ jackyky

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พอดีผมชอบ course full สไตล์เด็กใสๆ แบบฟิวธรรมชาติ คุยง่ายๆ ตามใจ แบบเราพาไป อ่าครับ
ก่อนหน้านี้ชอบร้าน succeed spa แต่อยู่ดีๆก็ติดต่อไม่ได้เลย ไม่รู้เปิดอยู่ไหม เลยอยากหาร้านอื่นแนวนี้
พี่ๆเพื่อนๆ พอมีแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
ทุกร้านมีเด็ก ๆ
แต่..
 ร้านที่มีคอร์สฟูล  จะหาใสใสยากครับ