ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองที่ใหม่ แล้วหล่นจนเจ็บกระดองใจ มีวิธีรักษาอาการเฟลยังไงบ้างครับ  (อ่าน 3053 ครั้ง)

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 30
ถ้าไม่ใช้ร้านประจำต้องทำใจครับ ต้องให้การบ้านดีแค่ไหนก็มีโอกาสหล่นสูงมาก ถ้าไม่อยากหล่นแนะนำว่าอยู่ใน Safe Zone ของเราดีกว่าครับ (ถ้าไม่คิดมากกับความจำเจนะ)  :044: :044:

ร้านประจำผม เวลา ที่ผมว่าง น้องเค้าไม่ค่อยว่างครับ  :004:

อาจจะต้องปรับช่วงเวลาเที่ยวจริงๆ

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
การบ้านปลอมๆๆ ร้านเขียนเองก้เยอะมากก สงสารรุ่นใหม่เข้ามาวงการโดนกันเยอะ ไอ้การบ้านปลอมๆๆเเหกตานี้ก็ขยันเขียนกันจิงๆคนอ่านเขารู้กันหมด เทพบางคนมีนัยเเฝงอยู่เยอะอย่าไปเชื่อมากครับ

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
ส่วนตัวแทบจะไม่ไปร้านอื่นเลย เพราะกลัวข้อมูลมั่วนี่แหละ
และส่วนใหญ่ไปร้านใหม่ๆ มักจะหล่นหรือแค่เสมอตัว
คนชอบเด็กใหม่ๆก็อดจะไปร้านนี่นัานไม่ได้ คงต้องเช็คดีๆ ไม่ต้องจองหรอก เห็นตัวจริงก่อนนี่ตัดความเสี่ยงไปได้ส่วนนึง

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ลองตั้งความคาดหวังต่ำลงมาหน่อยครับ แล้วพอมาเจอที่สูงกว่าที่เราหวัง ก็ดีขึ้นเอง
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
การบ้านปลอมๆๆ ร้านเขียนเองก้เยอะมากก สงสารรุ่นใหม่เข้ามาวงการโดนกันเยอะ ไอ้การบ้านปลอมๆๆเเหกตานี้ก็ขยันเขียนกันจิงๆคนอ่านเขารู้กันหมด เทพบางคนมีนัยเเฝงอยู่เยอะอย่าไปเชื่อมากครับ

แต่ร้านที่ผมหล่นนี่พึ่งเปิดไม่นานครับ ยูสที่ส่งก็อยุ่มานาน รูปจัดเต็มทั้งนั้นเลย ผมเลยไม่ได้คิดว่าเป็นการบ้านอวยร้าน  :004:

• *
ลองตั้งความคาดหวังต่ำลงมาหน่อยครับ แล้วพอมาเจอที่สูงกว่าที่เราหวัง ก็ดีขึ้นเอง

ผมตั้งความหวังสูงไปจริง ๆ ครับพี่

การบ้านร้านนี้มีแต่ยูสใหญ่ๆเก่าๆ ผมเลยไม่คิดว่าจะหล่น  :004:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
แต่ร้านที่ผมหล่นนี่พึ่งเปิดไม่นานครับ ยูสที่ส่งก็อยุ่มานาน รูปจัดเต็มทั้งนั้นเลย ผมเลยไม่ได้คิดว่าเป็นการบ้านอวยร้าน  :004:

อาจจะเป็น ยูส เก่า ๆ แต่ไปเป็นหุ้นส่วนร้านซะเอง เขียนเองส่งเองครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ seeui

• *
  • Like: 5
อาจจะเป็น ยูส เก่า ๆ แต่ไปเป็นหุ้นส่วนร้านซะเอง เขียนเองส่งเองครับ

ช่ายยย  ผมเคยออกมาพูดเรื่องนี้ เขียนนะเขียนได้ เเต่ให้มันพองามบางร้านเขียนซะเวอร์เเล้วเอาการบ้านปลอมๆๆมาบอกลูกค้าว่างานดีการบ้านเยอะ บลาๆๆผู้บริโถคทุกวันนี้เขาฉลาดกว่าร้านอีก

ออฟไลน์ ขุน

• *
  • Like: 21
ร้านพึ่งเปิด การบ้านเยอะ น้องอายุเยอะ ผมรู้เลยว่าที่ไหน

ไปมาแล้วเหมือนกัน
สถานที่ดี พีอาร์ต้อนรับดี แต่น้องอยู่มานาน ผมเลยไม่ได้พิสูจน์งานน้องที่9เลย

• *

อ่อ ผมไม่ทันคิดเรื่องนี้ครับ ขอบพระคุณครับพี่