ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองที่ใหม่ แล้วหล่นจนเจ็บกระดองใจ มีวิธีรักษาอาการเฟลยังไงบ้างครับ  (อ่าน 3037 ครั้ง)

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 30
เมื่อวานนี้
หบลังจากสะสมความอยากลอง การบ้านนับสิบ
จากUserหลากหลาย เทพการบ้านมากมาย

ไปลองตามรอย

ไม่เป็นอย่างที่คิด น้องอายุเยอะ ขึ้นจบยังโดนมันนี่ทอล์คอีก สิ่งที่มีในการบ้านน้องทำไม่ได้เลย

ครั้นจะส่งการบ้านก็ไม่อยากให้ร้านเสียหาย ไม่อยากโดนทัวร์ลง

ตอนนี้อัดอั้นอยากระบาย แต่เงินสามพันก็ไม่ใช่น้อย ยังเฟลจากมะงานอยู่

ขอHow to move on จากอารมณ์เฟลจากการหล่นรุนแรงทีครับ
 :004:

ออฟไลน์ DoppO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ต้องรีบกลับไปจัดน้องสายทอนที่ร้านประจำเลยครับ เปนการเยียวยาจิตจายยย
 :032:

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
การบ้านฟังหู ไว้หูครับ หน้าม้า ทีม pr เจ้าของเขียนเองก็ไม่น้อย

ไปที่ไหน ถ้า มุบมิบๆ ไม่ส่งรูป กะไปตีหัวที่ร้านอย่างเดียว หนีให้ห่างครับ มีโอกาสหล่น
บางร้านก็ดี เด็กไม่แย่ แต่เจอ pr ห่วยๆ ก็อย่าไปครับ เสียอารมณ์

แต่ถ้ามีที่ไหนประจำได้ ถ้าน้องยังไม่ย้าย ไม่เลิกทำ ก็อย่าเปลี่ยนเลยครับ จะได้ไม่ผิดหวัง

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
การบ้านมีไว้อ่านอย่าง อย่าคิดว่าไปขึ้นแล้วจะเป็นอย่างในการบ้าน

ออฟไลน์ balen

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
ตอนผมเฟลก็ห่าง ๆ พักนึงครับ

เพราะเคยใช้วิธีไปถอนกับน้องประจำ

พอเราเซ็ง ๆ ฟินไม่เต็มร้อยจริง ๆ

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
ต้องรีบกลับไปจัดน้องสายทอนที่ร้านประจำเลยครับ เปนการเยียวยาจิตจายยย
 :032:

ไปมาแล้วเมื่อบ่ายครับ

แต่เคราะห์ซ้ำ เป็นวันหยุดเปาโล

แต่เฮร่า  ก็งานปากไม่เบา

ดีกว่าน้อง(ที่อายุมากกว่าผม?)ที่ไปหล่นมามาก

ไม่จอดรถ แต่ก็ใช้ปากจนเสร็จ

• *
การบ้านฟังหู ไว้หูครับ หน้าม้า ทีม pr เจ้าของเขียนเองก็ไม่น้อย

ไปที่ไหน ถ้า มุบมิบๆ ไม่ส่งรูป กะไปตีหัวที่ร้านอย่างเดียว หนีให้ห่างครับ มีโอกาสหล่น
บางร้านก็ดี เด็กไม่แย่ แต่เจอ pr ห่วยๆ ก็อย่าไปครับ เสียอารมณ์

แต่ถ้ามีที่ไหนประจำได้ ถ้าน้องยังไม่ย้าย ไม่เลิกทำ ก็อย่าเปลี่ยนเลยครับ จะได้ไม่ผิดหวัง

ตอนนี้ก็กลับไปร้านเดิมครับ

แต่ร้านที่ผมไปหล่นเค้าส่งรูปเปิดหน้านะครับ
แต่ไม่ตรงปก
ส่วนร้านประจำผมส่งรูปแค่ลูกค้าเก่า และไม่บังคับจอง

เป็นบทเรียนเรื่องรูปให้ผมไปอีกทาง[/colour]

• *
การบ้านมีไว้อ่านอย่าง อย่าคิดว่าไปขึ้นแล้วจะเป็นอย่างในการบ้าน

ก่อนหน้านี้ผมลอกการบ้านร้านอื่น ไม่ต่างจากกาบ้านมาก

(แต่ผมก็เช็คประวัติการส่ง และอื่นๆ ก่อนเลือกนิดหน่อยนะครับ)

มีรอบนี้แหละที่ต่างเยอะเลย

• *
ตอนผมเฟลก็ห่าง ๆ พักนึงครับ

เพราะเคยใช้วิธีไปถอนกับน้องประจำ

พอเราเซ็ง ๆ ฟินไม่เต็มร้อยจริง ๆ

ตอนแรกก็จะเบรคครับ

แต่จิตหงุดเงี้ยวมาก

เลยไปร้านประจำมาแล้ว

ออฟไลน์ Mr.Hunter

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ถ้าไม่ใช้ร้านประจำต้องทำใจครับ ต้องให้การบ้านดีแค่ไหนก็มีโอกาสหล่นสูงมาก ถ้าไม่อยากหล่นแนะนำว่าอยู่ใน Safe Zone ของเราดีกว่าครับ (ถ้าไม่คิดมากกับความจำเจนะ)  :044: :044: