ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำสำหรับคนเสร็จเร็วครับ  (อ่าน 1860 ครั้ง)

ออฟไลน์ wawajudas

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ขอคำแนะนำสำหรับคนเสร็จเร็วครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2022, 02:30:15 PM »
มีปัญหาหลั่งเร็วมาก พี่ๆ มีตัวช่วยไหนแนะนำบ้างครับ

ออฟไลน์ pladip

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ขอคำแนะนำสำหรับคนเสร็จเร็วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2022, 12:46:50 PM »
ความเห็นส่วนตัวผม จะเลือกร้านที่มีให้ได้ 2 เลยครับ จะได้ไม่เป็นปัญหา เพราะเคยเจอหลายๆร้านแบบทีเดียว ก้อต้องคุยกับน้องไปก่อนว่าเราเสร็จไว ถ้ารอบสองเพิ่มจะทิปให้น้าตามตกลง แต่ถ้าร้านที่ใให้สอง หรือแบบ ไม่อั้น เราก็จะไม่ต้องกังวลเรื่องนี้ครับ

ออฟไลน์ Mr.johnsmith

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ขอคำแนะนำสำหรับคนเสร็จเร็วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 01:24:05 AM »
ทางแก้ถ้าต้องไปร้านที่เสร็จรอบเดียวคือ

1.ใช้ถุงที่มีเจลยาชา เช่น performa อะไรพวกนี้

2.ถ้าเป็นส่วนตัวผม จะใช้สเปรย์ยาชาตราม้าครับ แต่จะฉีดก่อนเข้าไปสักราวๆ 15-20 นาทีครับ ใช้พ่นแค่สองทีพอครับ
มันน่าจะทำให้พออึดแต่ก็ไม่ได้ถึงขั้นไม่เสียวเลย (ถ้าพ่นเยอะไป เหมือนโดนตัดทิ้งครับ ไม่รู้สึกอะไรเลย)