ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: **กระทู้เตือนภัย เตือนคนเที่ยวไม่ว่าจะมือใหม่หรือมือเก่า ที่กำลังหลงรักเด็ก  (อ่าน 3848 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
แล้วพวกคุณเคยทำประโยชน์ให้สมาชิกในนี้ให้บอร์ดนี้บ้างหรือเปล่า  ผมโคตรขี้เกียจมาทะเลาะกับคนอย่างพวกคุณเลยนะ  เคยแนะนำเคยเตือนคนอื่นบ้างมั้ย  เปล่าเลย  วันๆนั่งแขวะแต่ผม  แอดมินก็ไม่เคยไปตักเตือนพวกนี้บ้างเลย เคยมีใครมาปรึกษาคุณแล้วขอบคุณคุณบ้างมั้ย  ที่ผ่านมาคืออิจฉาหรือว่ายังไงที่ผมรู้มากกว่าคุณ  ผ่านอะไรมามากกว่าคุณ  ผมรู้มากกว่าคุณผมผิดหรือยังไง  วันๆนั่งจับผิดคนอื่นแทนที่จะทำให้บอร์ดนี้มีประโยชน์กับคนเที่ยว  เคยมีใครเตือนคนอื่นแบบผมบ้าง  ถัาผมไม่รู้ทุกอย่างผมจะรับปรึกษาคนอื่นได้ทุกเรื่องมั้ย  ฝากแอดมินตักเตือนพวกนี้ด้วย  ผมไม่อยากจะมาทะเลาะกับพวกนี้แล้ว  เอาเวลามาดูแลเด็กผมยังได้ประโยชน์กว่าอีก
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ temp_use

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 85

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
กระทู้มันล่อให้คนเขามาวิจารณ์ตัวท่านเอง  เที่ยวเยอะใช่ว่าจะรู้หมด
อย่าไปห่วงคนอื่นมากเลย ประสบการณ์ท่านก็ของท่าน คนอื่นอาจจะอีกอย่าง
 บางคนมีดี เด็กมันมาหลงเองก็อาจจะมี

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
แล้วพวกคุณเคยทำประโยชน์ให้สมาชิกในนี้ให้บอร์ดนี้บ้างหรือเปล่า  ผมโคตรขี้เกียจมาทะเลาะกับคนอย่างพวกคุณเลยนะ  เคยแนะนำเคยเตือนคนอื่นบ้างมั้ย  เปล่าเลย  วันๆนั่งแขวะแต่ผม  แอดมินก็ไม่เคยไปตักเตือนพวกนี้บ้างเลย เคยมีใครมาปรึกษาคุณแล้วขอบคุณคุณบ้างมั้ย  ที่ผ่านมาคืออิจฉาหรือว่ายังไงที่ผมรู้มากกว่าคุณ  ผ่านอะไรมามากกว่าคุณ  ผมรู้มากกว่าคุณผมผิดหรือยังไง  วันๆนั่งจับผิดคนอื่นแทนที่จะทำให้บอร์ดนี้มีประโยชน์กับคนเที่ยว  เคยมีใครเตือนคนอื่นแบบผมบ้าง  ถัาผมไม่รู้ทุกอย่างผมจะรับปรึกษาคนอื่นได้ทุกเรื่องมั้ย  ฝากแอดมินตักเตือนพวกนี้ด้วย  ผมไม่อยากจะมาทะเลาะกับพวกนี้แล้ว  เอาเวลามาดูแลเด็กผมยังได้ประโยชน์กว่าอีก
อุเหม่  บางทีการทำประโยชน์ของเรา  มันไปเหยียบตรีนคนอื่นเข้าน่ะสิครับ   แล้วสุดท้ายเราเองก็จะเดือดร้อน  :92:

แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
ผมขอยืนยันนะว่าการที่เรามีคนคุยเยอะ  การที่เราไปเจอคนที่ตรงสเปคมากๆจะทำให้คุณลืมและเลิกหลงคนเก่าได้แน่นอน  ยิ่งความสวยถ้าคุณบอกว่าคนนี้สวยที่สุด มันเป็นสิ่งที่เป็นไปไม่ได้เลย  ใครมองแบบนี้คือคุณโลกแคบมาก คืนนี้ผมได้ไปเปิดโลกใหม่แล้วได้เจอคนที่สวยมากๆ  สวยจนไม่คิดว่าจะเอาได้  สวยจนลืมใครที่เคยหลงไปทุกคน ถ้าอยู่ในมอเตอร์โชว์เราคงได้แต่มองตาปริบๆ บางทีผมอาจจะเลิกไปร้านกะปู๋แล้วก็ได้   คุณต้องลองเปิดโลกใหม่ดู แล้วคุณจะรู้ว่าไม่มีคำว่าดีที่สุดไม่ว่าจะทางไหน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
โลกของบางคนมันกว้างสุดก้อแค่ในกะลา

• *
มีใครเคยมาถามคุณแล้วคุณตอบได้ทุกเรื่องมั้ย

ตอนนี้ผมหลงเด็กอยู่ผมควรจะทำยังไง
-ก็ไม่รู้เหมือนกันนะผมก็ไม่เคยหลงใคร

ตอนนี้ผมอยากแก้แค้นผู้หญิงบางคนมากๆเลย
-ก็ไม่รู้เหมือนกันนะผมเคยแค้นแต่เพื่อนสมัย ม.ปลาย

ถ้าผมอยากไปค้างคืนกับน้องที่คอนโดผมต้องเริ่มจากอะไร
-เฮ้ยจริงดิ  ทำได้ด้วยเหรอ  โอ้ยผมไม่เคยทำได้

Bachelor เป็นยังไง Black caviar ราคาเท่าไหร่ทำอะไรได้บ้าง
-ผมก็ไม่ค่อยได้เที่ยวหรอกผมไม่ค่อยมีเงิน เที่ยวแต่ร้านเดิมๆซ้ำๆแค่นั้น  ตัวท้อปเห็นราคาแล้วผมสู้ไม่ได้หรอก

Side Line แบบเปิดห้องรับเองควรไปมั้ย  น่ากลัวมั้ย
-ผมไม่เคยเที่ยวไซไลน์เลยนะตั้งแต่เกิดมา  ผมเลยไม่รู้จะตอบคุณยังไง

อยากจะนัดเด็กกะปู๋ไปงานนอกต้องชวนยังไง
- ผมก็เคยชวนแล้วนะแต่ไม่เคยมีใครยอมเลย 555

ถ้าอยากเอาแอร์ตัวจริง นางงามตัวจริง ต้องไปหาที่ไหน
-ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะส่วนมากที่เจอก็มีแต่โปรไฟล์ปลอม

พวกเอเย่นที่จัดหาเด็กนัดนอกรอบที่ไหนน่าเชื่อถือบ้าง
-ผมไม่เคยไป ผมเที่ยวแต่ร้านกะปู๋

ผมสะดวกแถวนี้ มีร้านแนะนำมั้ย  อยากจะหาคนสวยๆ มีร้านแนะนำมั้ย
-เอาจริงๆนะผมก็เที่ยวไม่กี่ร้านหรอก  รู้จักแต่ร้านประจำแค่ 2-3 ร้านวนๆอยู่นั่นแหละ

ถ้าอยากจะเลี้ยงเด็กอุ้มเด็กออกจากร้านต้องชวนยังไง
-ผมก็อยากทำอยู่นะ  แต่ไม่มีใครยอมเลิกเลย 555

ผมไม่ได้เริ่มก่อนนะ

ถ้าถามอะไรก็บอกว่าไม่เคยไม่รู้ไม่เคยเจออะไรแบบนี้ในชีวิต  จะมีใครมาถามคุณแล้วขอบคุณคุณมั้ย  คุณจะกล้ามาบอกทุกคนมั้ยว่ารับปรึกษาทุกเรื่อง

ผมเคยผ่านทุกเหตุการณ์ในวงการนี้มาหมดแล้ว  ผมรู้ทุกอย่างก่อนที่จะเที่ยวเยอะเที่ยวทุกวัน  ทุกวันนี้กลับมาบ้านก็หลับอย่างเดียว  ต้องคอยจัดตารางว่าวันนี้นัดใครพรุ่งนี้จะไปรอบแรกร้านไหน  ไม่ได้มีเวลาว่างมาต่อล้อต่อเถียงกับใคร  มันเสียเวลาชีวิต  และที่ผมออกมาเตือนทุกคนเพราะยังมีคนหลงทางผิดอยู่เป็นหลักร้อย  คุณไม่เคยหลงมันก็เรื่องของคุณ  มีคนมาถามผมเยอะในเรื่องเดียวกันผมก็เลยมาเตือนทีเดียวในกระทู้นี้  ตั้งแต่มีเว็ปบอร์ดนี้เคยมีใครตั้งกระทู้แนะนำร้านตั้งกระทู้เตือนคนอื่นมั้ย  ผมคิดถึงคนที่กำลังหลงทางผิด ไม่อยากใัห้ใครต้องมาเจอเหตุการณ์เลวร้ายในชีวิตแบบผม   ไม่ได้สนใจพวกที่ทะเลาะกับลูกกับเมียเลยมาระบายโดยการแขวะผม  ผมสนใจแค่เที่ยวทุกวันและได้ช่วยใครแล้วมีคนมาขอบคุณผม  ชีวิตนี้ผมสนใจแค่นี้

หวังว่าจะจบนะ  ถ้ายังไม่จบคุณคงอิจฉาผมแล้วหล่ะที่ผมผ่านมาทุกเรื่องมากกว่าคุณ

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ตอบสั้นๆให้นะ

สารรูปแย่ แก่ เดินหลังค่อม ขอแค่เงินถึง สวยแค่ไหนก้อสอยได้
ถ้าไม่มีปัญญาเปย์ จ่ายไหวแค่ไหนก้อได้แค่นั้นแหละ

พวกของดีๆไม่มีเดกที่ไหนเข้าร้านมารอเศษเงินของพี่ตามร้านนวดครับ
จ่ายได้แค่หลักพัน อย่าได้หวังขับพอช ฝันไปก่อน

ไม่ต้องตั้งกระทู้สอนใครหรอก มันรก

ออนไลน์ loveslaver

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 5
ขอแนะนำคุณ conanman นะครับว่า

เพื่อความสบายใจของคุณในการแนะนำ ให้ข้อมูลต่าง ๆ

ให้คุณเปิด web หรือ เพจ ของตัวเองเลยครับ

ไม่ต้องเข้ามาในเว็บนี้ก็ได้  **จริง ๆ คุณเองก็เคยบอกว่า จะไม่เข้าเว็บนี้อีกต่อไป  แต่สุดท้ายก็เข้าเว็บนี้**

เพราะเว็บนี้จะมีคุณหรือไม่  คนในเว็บนี้ เค้าก็มีข้อมูลต่าง ๆ อยู่แล้วครับ  ไม่ต้องห่วงครับ 

สิ่งที่คุณแนะนำ  ก็ใช่ว่าจะถูกเสมอไป  ที่คุณบอกว่า "ของถูกและดีนั้น ไม่มี"  จริง ๆ มีนะครับ  มีเยอะด้วย  อย่างน้อง Lize ที่เคยเป็นเจ้าของร้าน Lize spa 
คุณยังบอกว่า น้องสวยมาก เป็นเจ้าของร้านที่สวยที่สุด
รู้ไหมครับ  น้อง Lize เคยเป็นดาวอยู่ร้าน The Great ซึ่งราคาค่านวดนั้น ถูกมากครับ 
ยิ่งไปกว่านั้น ร้าน The Great นี้ ก็เคยปั้นดาวดัง ๆ ไปเป็นดาวร้านต่าง ๆ อีกหลายคนครับ

คุณเองก็อายุมากแล้ว มีหน้าที่การงานที่ดี มั่นคงด้วย  เงินก็เยอะ 

เปิด web หรือ เพจ ของตัวเองดีกว่าครับ  ตัดปัญหาต่าง ๆ