ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: **กระทู้เตือนภัย เตือนคนเที่ยวไม่ว่าจะมือใหม่หรือมือเก่า ที่กำลังหลงรักเด็ก  (อ่าน 3845 ครั้ง)

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
เป็นกำลังใจให้คุณ Conan ครับ

กระทู้นี้น่าจะเป็นความหวังดี 

อ่านดูแล้วก็ไม่ได้เป็นพิษเป็นภัยกะใคร

เพียงแค่มีบางท่านที่ไม่ได้ชอบคุณโคนัน

เลยออกมาแซะออกมาแซวในกระทู้ท่านก็แค่นั้น

จบข่าว
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เคยบอกว่าจะไม่กลับมาเว็บนี้แล้ว สุดท้ายก็ทำตามที่พูดไม่ได้ คำพูดตัวเองยังทำไม่ได้ก็อายบ้างเหอะ
ตั้งแต่เว็บนี้เกิดขึ้นมา เคยมีสมาชิกคนไหนถูกคนเกลียดเท่าคุณมั้ยล่ะ สาเหตุหลักเพราะตัวเองแท้ๆ อายุจะเลข 5 อยู่แล้วยังคิดไม่ได้??
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ผมรู้เลยว่าคำแนะนำคุณ conan คือของจริง
ผมไม่เคยขอคำแนะนำใครนะ ไม่ใช่หน้าม้า
ขอแชร์ตรงนี้ว่าเวลาหลงน้องแล้วเรามองเกมไม่ออก
นี่คือหายนะ นอกจากประสบการณ์ตัวเองแล้ว
ผมรู้มาว่าน่องดาวร้านดังชื่อย่อ รด ที่เลิกทำไปแล้ว
ไปหลอกลูกค้าให้หลง มีคนเสียใจจนเสียทั้งเงินเสียทั้งงาน
อาการหนักขนาดนี้แต่น้องไม่ได้สงสารนะ น้องสมเพช
แถมเอาไปเม้ากันสนุกปาก
ผมว่าเหตุการณ์แบบนี้จะเกิดขึ้นซ้ำๆไปเรื่อยๆ
ผมไม่ได้เกี่ยวข้องกับใคร แต่มาเห็นลูกผู้ชายอกสามศอก
มาเสียอกเสียใจไล่ขอความรักจากกระหรี่ มันไม่ไหว
เสียชาติเกิดไหม จะดีกว่าไหมถ้ามีภูมิคุ้มกัน
ใครมาอ่านแล้วได้เก็บข้อคิดดีๆกลับไปก็ขอยินดีด้วยครับ

ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุข

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
เห้ย ผมเห็นด้วยกับที่โพสมานะ พึ่งมาเห็นกระทู้นี้อะ จากใจคนเที่ยวมาแล้วตกหลุมรักเด็กมา 4 รอบแล้ว

ตั้งแต่สมัยวัยรุ่นนี่ หัวปักหัวปำเลยนะ  ซื้อดอกไม้ไปให้ด้วย และ ผ่านมาหมดแล้ว เอาเด็กออกจากวงการมาเลี้ยง สุดท้ายก็ไม่รอด

ต่างกันทั้งเรื่อง วุฒิภาวะ การศึกษา และ ฐานะทางสังคม

ทุกวันนี้ผมก็ใช้วิธีเดียวกับท่าน ใจมันด้านขึ้น หลงรักใครยากขึ้น คงเพราะเที่ยวมานานแล้วมั้ง ..

แต่มีหวั่นไหวว่ะ ยังแก้ไม่ได้ มีคนที่ชอบ ชอบมาก ชอบที่สุด โคตรชอบเลย.. แต่พยายามห้ามใจ  :030:

เรื่องราวที่ผ่านมาจบไม่สวยสักคนเลยว่ะ จากใจเลยนะ ไม่เด็กตีจาก เด็กเรียกร้องจากเรามากกว่าเดิม หรือ เราก็เรียกร้องจากเด็กมากกว่าเดิม ไม่ใช่เรื่องเงินนะ

สุดท้ายเป็นความอึดอัด และก็ต้องแยกทางกัน

.. เรื่องราวที่ผ่านมามันสอนผมแบบนี้ว่ะ ..

เงินไม่ใช่คำตอบทุกอย่าง หากเราทรีตเขาด้วยเงิน เขาก็จะอยู่กับเราเพราะเงิน ความจริงใจกับสังคมเที่ยวกลางคืนมันหาไม่ได้น่ะ

วันนี้คบกันไป ถ้าคุณยังไม่พร้อมพาน้องออกจาวงการ สำคัญสุดเลยนะ สุดท้ายคุณก็จะทำใจไม่ได้เวลาเขาไปเอากับคนอื่น แม่งเจ็บนะ เจ็บฉิบหายเลย อยากเตือนสมาชิกไว้

ถึงเรื่องราวผ่านมานานแล้ว แต่นึกถึงทุกเรื่อง ทุกรอบ มันก็เจ็บอยู่ดี คิดจะเที่ยว ต้องเที่ยวให้เป็น อย่าเอาใจลงไปเล่น

ความจริงใจแทบไม่มีอยู่ในวงการนี้เลย .. ฝากไว้ให้คิสสส