ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนดาราช่องน้อยสีขนอ่อนสวยโดนเเต่นิ้วทอมโดนแท่งgfลั่นห้องริสาaspireเเจกอันเซน  (อ่าน 34040 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
 :019: :030: :030: :019:

นานๆเขียนการบ้านมันต้องมีดีมาให้เเน่นอน

(การบ้านห้องนี้มันยากเหมือนกันยอดวิวก็มายาก

เหนื่อยหน่อยสำหรับการบ้านที่ตั้งใจในการเขียน

เเต่ละครั้งใช้เวลามากมายพักหลังจึงได้เเต่เที่ยวอย่างเดียว

ไม่ใช่เทพไม่ใช่มารไม่ใช่เจ้าของร้านไม่ได้เขียนเพราะลด

ค่าครอส)

เด็กสาวหน้าเหมือนดาราหุ่นเเสนดีไม่เคยโดน

ของผู้ชายบนสวยล่างสดไม่ส่งไม่ได้เเล้วการบ้าน

อยากได้ปากรอบไอดีไลน์ผม.........ทักมาด้เเน่นอนครับ

ต้องโพสเเล้วบอกไอดีที่ใชกะทู้ที่โพสเเล้วส่งให้ตามกติกา

กดไรท์ให้กันหน่อยถ้าชอบปาร่วมร้อยตัว

:011: :011: :011:

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
ร้านนี้ร้านใหม่ที่คุ้นเคยกับพีอาร์สุดหล่อที่ปกติจะส่ง

น้องมาให้เป็นประจำเด็กใหม่ร้านนี้ผมเลยฟาดเสียเรียบ

ถ้าคนไหนถูกใจรับรองไม่พลาดเป็นเด็ดขาด

ปาตัวสองตัวไม่เคยส่งสิบยี่สิบยังน้อยไปครึ่งร้อยพอไหม

• *
ข้อความไลน์จากพีอาร์พี่ครับมีน้องใหม่เลยครับผมอยาก

ให้น้องอยู่ในครอสโมเดลเลยพี่มาไหมผมตัดสินใจอยู่พัก

ใหญ่จึงบอกว่าเอาเป็นว่าขอเข้าไปดูที่ร้านก่อนดีกว่าพีอาร์

บอกว่าพี่น้องไม่ดร็อบเลยครับถ้าพี่มาน้องจะรอ..มาไหม

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476

ออฟไลน์ TKPNBCDNT

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -3

ออฟไลน์ yut2003

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ปูเสื่อรอ ดูด้วยคนครับ

• *
มาถึงน้องยังไม่มานั่งคุยกับพีอาร์สาวบอกว่าพี่พี่รู้

ไหมนานๆจะมีสาวสวยมาอย่างนี้สักคนพี่ไม่มาเสียใจ

ตายเลยเสียงประตูเเง้มออกมามีเด็กสาวเดินเข้ามาผม

เลยหันไปมองคนนี้เเน่นอน(ไม่ดร็อปจริง)สวยครับน่ารัก

น่าทนุถนอมน่าพาไปนอนเเล้วเเก้ผ้าเเล้วก็จะดูดจะเลีย

ให้สาเเก่ใจโดนเเน่ๆน้องเอ๋ยข้างหน้ายันข้างหลังจากหัว

ถึงหางไม่อยากคิดรอน้องไปเตรียมตัวลงมารับเมื่อไหร่ก็มื่อ

นั้นต้องโดน

ออฟไลน์ Aspire Spa ลาดพร้าว 130 [082-055-0959]

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 3
:034: :034: :034: :034: :034:

ขอบคุณครับ

สาวสวยแบบไทยๆ งานดี ต้อง ริสา

ติดต่อสอบถามได้นะครับ
Mobile : 082-055-0959
Line : aspirepretty
ซ.รามคำแหง 60/3

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64

• *
เปลียนเครื่องแต่งตัวเรียบร้อยลงมารับด้วยสีหน้าเเจ่มใส

พี่ไปขึ้นไปข้างบนกันรอนานไหมเหนื่อยไหมเสียงน้อง

ถามมาอย่างคล่องเเคล่วสายตาของผมก็เหลือบมองไปที่

ปอยผมของน้องเข้าไรขนอ่อนๆรอบบริเวณต้นคอน้องริสา

น้องเอ๋ยคงจะเล่าร้อนไหมเบาเหมือนดังตำราเขาว่าไว้