ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามน้องริต้า arena งานดีใหมครับ รับงานถึงระดับ 3 ป่าวคับดูมๆน่าม้ากก  (อ่าน 2347 ครั้ง)

ออฟไลน์ alvaro

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ fergue

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -4
ร้านนี้ รับทุกคน

ออฟไลน์ kitmatsu

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
เพิ่ม ค่าเสียหาย ส่วนใหญ่เท่าไหร่กันครับ  :019:

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
น้องเนเน่ ร้าน lust spa งานดี ผิวขาว ตาโต  จิมิอูม ทาสีมัน  ที่สำคัญไหลสุดทาง โนมันนี่ทอล์คครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
เท่าที่รู้มาน่าจะรับทุกคนนะครับ

ผมเคยขึ้นกับน้องคนนึงน้องขอ 2500 ถ้าเทียบกับรูปร่างหน้าตาและเกรดน้อง ราคานี้ก็พอไหวให้ได้

แต่ส่วนใหญ่ทุกๆร้านถ้าจะขอจบจะเฉลี่ยๆ 1500-2500 ประมาณนี้ครับ (แต่ร้านที่หรูมากๆอาจแพงกว่านี้แล้วแต่เคส)