ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จ๊วบจ๊าป!!เก่งจริงเสียวก้นลอยเลย บริการประทับใจ สวยเฟริมฟิต ARENA  (อ่าน 2064 ครั้ง)

ออฟไลน์ FOOD OIL

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
น่ารักอย่างงี้จำเป็นต้องเลือกแล้วล่ะ
ทั้งขาว ดูฟิต น่าพาขึ้นไปสอย น้อง
เป็นคนฮาๆนะ   คุยกันนี่ขำแบบท้อง
แข็งเลยน้ำท่าน้องป้อนถึงปาก   เสื้อ
ผ้าถอดให้ล้างไข่ล้างตรูดล้างจู๋เกลี้ยง
เรื่องเนื้อตัวให้ผ่านฉลุย นมแท้ เอวเล็ก
ก้นงอนงาม หุ่นดีใช้ได้ ลักษณะน้องมา
แนวจู่โจมผมโดนน้องกระทำแบบสิ้นแรง
ต่อสู้ก็ลิ้นน้องมันทำผมอ่อนระทวยไม่หมด
แล้ว ดูดได้ดูดดี ดูดอะไรเก่งปานนั้น จริงๆ
นะไม่ได้ขอด้วยน้องเค้าบอกเป็นของแถม
 ปกติก็ไม่เสร็จเร็วขนาดนี้ แต่เจอลิ้นสวาม
น้องเข้าไป  ข้าน้อยขอคาราวะลิ้นน้อง
เค้าเลย เก่งมว๊า....ก เสร็จแล้วไม่ทอดทิ้งกัน
น้องพยายยามสร้างอารมณ์ให้อีกรอบแต่ร่าง
กายผมนั้นไม่สู้แล้ว เลยนอนคุยกันให้น้องนวด
ให้ แล้วจากกันด้วยดี กับสินน้ำใจจำนวนหนี่ง

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
 :011:
อยากเห็นน้องเลยคับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ babylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
 :002:ไม่รูว่าน้องชื่ออะไร

ออฟไลน์ sogood26

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
หูยยย   อยากลองลิ้นครับบ  อิอิ :032:

ออฟไลน์ ปากซอย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
ใครหนอ น่าจัด