ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปร้านที่เรทราคาน้องๆ 3500 - 4000 อัพมั่งครับ  (อ่าน 3751 ครั้ง)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
อยากรู้ว่าเค้าเอาอะไรเป็น เกณฑ์ ในการตั้งราคาฮะ ราคานี้ถ้า + ทิป หรือขอจบอีก ก็ต้องมี + ขั้นต่ำ1000 - 2000 อัพ

เท่ากับเฉลี่ยแล้วคอสจะร่วมๆ 5000 อัพ เลยทีเดียว  :013:

(ขณะที่ร้านทั่วๆไปราคาจะเฉลี่ยๆ 2000-2500 ที่ไปเจอมานี่ก็สวยแบบสุดๆแล้ว หรือบางร้านลดราคาหั่นแหลกกันเพื่อเรียกลูกค้า 1500-1800 ก็มีแต่สวยๆเพียบเลย)

ใครเคยไปลองร้านที่เรทราคาขนาดนี้มั่งฮะ อยากทราบข้อมูลไว้เป็นแนวทางจริงๆว่าคุ้มราคามั๊ย ? บางร้านที่ตั้งเรทนี้เท่าที่ดูน้องๆก็แค่สวยพอๆกับที่อื่นแต่ทำไมราคาแพงขนาดนี้

หรือว่าราคานี้เค้ารวมออพชั่นจบให้ในตัวแล้ว หรือจะบอกว่าโปรไฟล์ดี จบสูง ผ่านงานเบื้องหลังมา ?

ถามจริงเวลาไปขึ้นน้องๆมีใครสนเรื่องโปรไฟล์จริงๆจังๆมั่งฮะ ผมคนนึงละที่ไม่เคยสนเลย

เคยเจอน้องคนนึงเขียนบรรยายโปรไฟล์หรูจบจากนอก พอไปขึ้นงานจริงๆ ถามไปถามมาเรื่องโอ้ละพ่อ เมคเอาทั้งนั้นน้องบอกหนูไม่รู้เรื่อง 55+

ออฟไลน์ welcometofamily

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
Re: ใครเคยไปร้านที่เรทราคาน้องๆ 3500 - 4000 อัพมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 03:48:04 PM »
ผมเคยไปร้านนึง แต่ไม่มีในนี้นะ ประมาณสี่พัน ห้าพัน  แล้วแต่คน  รวมจบแล้วครับ
ส่วนโปรไฟล์นี่เท่าที่ไปเที่ยวมาตลอด ห้าหกปีหลัง  80% เมกโปรไฟล์ครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: ใครเคยไปร้านที่เรทราคาน้องๆ 3500 - 4000 อัพมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 04:11:12 PM »
คือ ก็มีนะครับ ร้านที่ราคา 3500

ถ้าถามว่าคุ้มไหม ผมว่าแบบนี้ตอบยาก มาตรฐานของแต่ละคนไม่เท่ากัน

ขึ้นกับความพอใจของแต่ละคน และตังในกระเป๋าเราด้วยครับ ว่าเรท นี้ พอใจไหม

วงการนี้ ส่วนใหญ่ จะถูกจะแพง ขึ้นกับ Profile ซึ่งบอกได้เลย น้องๆ เขาคงไม่ให้ดู Transcript หรอกว่าจบสูง แค่ไหน อะไร ยังไง เป็นลูกคุณหนูหรือป่าว

พูดกันตรงๆ ส่วนใหญ่ เราก็ถาม ๆ จากปากน้องเขา แหละครับ ซึ่งตามหลัก ตรรกะศาสตร์ โหราศาสตร์ วิทยาศาสตร์แล้ว จะได้คำตอบที่เป็นเท็จซะ เป็นส่วนใหญ่

เอาเป็นว่า อย่าไปสนใจเรื่องพวกนี้ เลยครับ เที่ยวเอาสนุก คิดซะว่า การ make โปรไฟล์มันเป็นการตลาดให้ดูเปรี้ยง ปร้าง ให้คนเรา มโน แล้ว สนุกกับมัน แค่นั้นเอง

เที่ยวให้สนุกดีกว่า ครับ 

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 04:34:09 PM »
ขอบคุณ คุณwelcometofamily กับ คุณพญากระปู๋ มากฮะสำหรับคำตอบ +1 ให้เลยฮะ

สมาชิกท่านอื่นอ่านแล้วคงได้แนวทางที่เป็นประโยชน์มากขึ้น โดยเฉพาะคนที่เพิ่งเที่ยวใหม่ๆ

ของแบบนี้คงแล้วแต่ความพอใจและเงินในกระเป๋าเราจริงๆ ถ้าจ่ายแพงแล้วคุ้มค่าก็ถือว่าไม่เสียหาย ^_^

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 08:08:28 PM »
พูดยากครับเรื่องนี้ ผมก็เคยสงสัยเหมือนคุณ4000-5000 มันจะดีขนาดไหน??
ผมเคยขึ้นน้อง1500ประทับใจมาก ส่วนอีกคน2500 หล่นสุดๆ
บางร้านโฆษณาดีมากอ่านการบ้านแล้วอยากไปลอก แต่พอไปจริงไม่เท่าที่หวัง

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 12:47:02 AM »
ลูกค้ามีตัวเลือกเยอะมากขึ้น คอสไม่ถึง 3,000 มีให้ครบแบบฟูลไม่ต้องไปลุ้นข้างบนแล้ว
นกปเคยขึ้นแพงสุด 4,500 เปิดเพิ่มอีกรวมก้อมี 6-7 พันก้อได้สวยหน่อยครับแต่ก้อได้แค่ 1 น้ำเท่ากัน

เงินฝืดครับเศรษฐกิจแบบนี้ผมว่าลูกค้ามีสิทธิเลือกสูงกว่าสมัยก่อนเยอะมาก บางทีนึกอยากพอแวะเข้าไปดูบางทีเสียดายตังกลับบ้านกกเมียก้อมี

ออฟไลน์ Clevermore

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 04:03:30 PM »
ไม่มีมาตรฐานอะไรในการตั้งราคาครับ เจ้าของร้านพอใจที่จะตั้งเอง
ยกตัวอย่างน้องเคยอยู่ร้านแรกราคา 2000 ย้ายไปอีกร้าน 4000.

แต่โดยรวมที่เจอมานะครับ น้องยิ่งแพงยิ่งข้อแม้เยอะ ห้ามโน่นห้ามนี่มากกว่า  ถ้าเพิ่มอ็อปชั่นราคารวมก็อาจถึง 8K

เก็บเงินไว้เที่ยวราคาทั่วๆไปนะดีที่สุด ยกเว้นเงินเหลือแล้วเจอน้องถูกใจจริงๆ
แต่บางทีนะ พอไปเจอน้องราคาสูงๆ มันทำให้เราเคลิ้ม ดูดีไปทุกคน แต่พอไปอยู่ในห้องแล้วกลับรู้สึกไม่ต่างจากน้องราคาทั่วไป

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2017, 01:57:42 PM »
ไม่มีมาตรฐานอะไรในการตั้งราคาครับ เจ้าของร้านพอใจที่จะตั้งเอง
ยกตัวอย่างน้องเคยอยู่ร้านแรกราคา 2000 ย้ายไปอีกร้าน 4000.

แต่โดยรวมที่เจอมานะครับ น้องยิ่งแพงยิ่งข้อแม้เยอะ ห้ามโน่นห้ามนี่มากกว่า  ถ้าเพิ่มอ็อปชั่นราคารวมก็อาจถึง 8K

เก็บเงินไว้เที่ยวราคาทั่วๆไปนะดีที่สุด ยกเว้นเงินเหลือแล้วเจอน้องถูกใจจริงๆ
แต่บางทีนะ พอไปเจอน้องราคาสูงๆ มันทำให้เราเคลิ้ม ดูดีไปทุกคน แต่พอไปอยู่ในห้องแล้วกลับรู้สึกไม่ต่างจากน้องราคาทั่วไป

ใช่เลยครับ