ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปนวดเปิดซิงตัวเองครั้งแรก ได้รับความอับอายกลับมา  (อ่าน 4405 ครั้ง)

ออฟไลน์ Meracle

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
โคตรเซงเลยครับ  :004: ผมว่าจะไปหาประสบการณ์ครั้งแรกให้ตัวเองแต่น้องชายมันดันไม่สู้แต่เวลาผมดูหนังช่วยตัวเองมันสู้ตลอดเลยนะครับหรือว่าผมทำบ่อยไป อย่างเซงรู้ถึงไหนอายถึงนั้น  :009:
พี่ๆมีคำแนะนำให้เด็กหัดเที่ยวแบบผมบ้างมั้ยครับ  :004:

ออฟไลน์ s1425

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
อาจจะตื่นเต้นปะครับ ไปครั้งแรก ตอนผมไปครั้งแรก เมื่อ สัก 5ปีก่อน ก็อายๆนะครับ โชคดีน้องเขาเป็นกันเอง คุยเก่ง เลยลดความอายไปได้เยอะ
ไม่ก็อยู่ที่น้องเขาด้วยอะครับ ว่าบิ้วเก่งไหม  :002:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
7 ปีที่แล้ว ผมเคยเปิดซิงตัวเอง กับ อ่าง ตอนนั้น ยังเรียนอยู่ เก็บตังไปเที่ยว

กลัวจะไม่คุ้ม เล่นว่าว ไปก่อน เหมือนผมเลย พอถึงสนามจริงดันไม่สู้สะยังงั้น

เอาน่าครับ ของอย่างงี้ เหมือน ชั่วโมงบิน พยายามเก็บ ชั่วโมงบินไปเรื่อยๆ

พักผ่อนเยอะ ๆ อย่าไปคิดมาก ออกกำลังกายบ่อย ๆ ก็ดี เองครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ถ้าไปครั้งแรกผมแนะนำให้บอก pr ของร้านเลยครับว่ามาครั้งแรก เลือกน้องแบบมีประสบการณ์อย่าเลือกน้องมาใหม่ๆเพราะโอกาสหล่นมีสูง "ลองใหม่ครับ ขอให้โชคดีในครั้งต่อไปนะครับ" :044:

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
เจอหอยตัวเป็นๆ หรือไม่ก็ไม่คุ้นไม่ชิน ตื่นเต้น เจอบ่อยๆเดี๋ยวก็แข็งโป๊กก

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ไม่ต้องอายเลยครับ ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรเลยสำหรับคนที่เที่ยวแบบนี้ครั้งแรก ไม่ว่าจะกาปู๋หรืออาบอบนวด พอขึ้นงานแล้วไม่แข็ง เพราะว่าเราเคยชินกับมือตัวเองมากกว่า + หลายๆปัจจัยด้วย เช่น น้องเพิ่งเจอหน้ากันครั้งแรก แปลกสถานที่ การจำกัดเวลาอีก ความตื่นเต้น ทุกอย่างมีผลหมดครับ

ของผมตอนมีแฟนแค่สะกิดกันมองหน้าก็แข็งละ เพราะเป็นคนคุ้นเคยความเขิลอายมันไม่มี

แต่พอมาเที่ยวอ่างครั้งแรก กลับแข็งไม่สุดซะงั้นเพราะว่าคู่ซ้อมเราไม่ชินไงครับ เหมือนเป็นคนแปลกหน้าอะ

ลองค่อยๆปรับสภาพจิตใจไปครับ หรือถ้าเอาชัวร์ๆลองซื้อพวกอาหารเสริมที่ขายกันเกลื่อนเลยสมัยนี้ วัตสัน ก็มีแล้ว จะได้ช่วยให้มั่นใจมากขึ้นครับ

ออฟไลน์ Oωәn

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 304
  • You are not alone
มาเป็นกำลังใจให้ครับ เที่ยวบ่อยๆก็จะแข็งไปอัตโนมัติครับ สู้ๆๆ
You are not alone

ออฟไลน์ Meracle

• *
  • Like: 0
ขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับคำแนะนำกำลังใจมากๆเลยครับ  :002: ช่วงนี้งดชตอ จะได้ไม่ติดมือ  :034:

ออฟไลน์ welcometofamily

• *
  • Like: -1
ประหม่า ตื่นเต้นรึเปล่าครับ  หลายๆครั้งเดี๋ยวก็ก็ปกติครับ อย่ากังวล สู้ๆ

ออฟไลน์ TieRIA

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
ผมก็เคยเป็นครับ ทั้งครั้งแรกตื่นเต้น แต่ยังสู้เมื่อกลางปีที่แล้วไม่ได้ได้เจอน้องที่อยากเจออยากขึ้นมาก พอไปถึงดีใจตื่นเต้นจัดเกือบไม่สู้ซะงั้น
เป็นกำลังใจให้ครับครั้งต่อไปมันจะง่ายเอง 555