ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนมีนางฟ้าใส่ชุด นักเรียน นักศึกษา cosplay บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 4343 ครั้ง)

ออฟไลน์ oDarkzAo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ร้านไหนมีนางฟ้าใส่ชุด นักเรียน นักศึกษา cosplay บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
เท่าที่ประสบการณ์แบบมือใหม่อย่างผมเจอมานะครับ ถ้าชุดนักศึกษาร้าน flower spa น้องๆใส่เข้าไปทำงานกันเห็นหลายคนอยู่ แต่อาจจะแล้วแต่จังหวะแล้วแต่วันด้วยมั้งคงไม่ได้ใส่ทุกวัน

แนวชุดนักศึกษาจริงๆหาไม่ยากส่วนมากน้องๆหลายๆร้านน่าจะมีติดตัวไว้อยู่ เพราะช่วงอายุหลายๆคนก็เรียนอยู่จริงๆ ลองไลน์ถามพีอาร์ร้านที่เล็งไว้ดูก่อนก็ได้ครับส่วนมากผมว่าจะมีแทบทุกร้าน

ส่วนชุดคอสเพลอันนี้ไม่ทราบจริงๆว่าร้านไหนมีบ้าง รอผู้รู้มาตอบเพราะมันเฉพาะทางอยู่ แต่ถ้าชอบจริงๆผมแนะนำซื้อติดมือเข้าไปให้น้องๆใส่เองเลยครับ

เพราะตอนนี้ผมก็ทำแบบนี้อยู่ครับคือพกไปให้น้องๆใส่เองเลย ทั้งชุดนักเรียนญี่ปุ่น ชุดถุงน่อง ชุดหูแมว จีสตริง 555+ ได้อารมณ์ดีมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
เหมือนร้าน KRCA มีน้องชอบใช่คอสเพลย์อยู่นะครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ฟังกี้ สปา มี ทุกอย่าง ที่พูดมา
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ขอบคุณทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Teeee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ร้านเกอิชาเลยคับ 555  :87:

ออฟไลน์ smaster

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เกอิชา ไปมาวันอาทิตย์ แต่น้องเหลือน้อย เลยไม่ได้ลอง

• *
เกอิชา ก็น่าสน ขอบคุณครับ