ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อุตต๊ะ..!!TOP SECRET นมเทพสุดๆ นางฟ้าชัดๆ ใหม่ล้าน%หลงมาได้ไงไหลบริสุทธิ์ ลับ007  (อ่าน 25129 ครั้ง)

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
รอชมการบ้านต่อครับ

ออฟไลน์ tordvd

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: -2
อ่านไปลุ้นตามไปด้วยครับ  :81:

ออฟไลน์ CaRu

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
ณ บนเตียง6ฟุต ที่มีเราสองคนนอนอยู่

ผมบอกเธอว่า พร้อมไหม เธอตอบแบบน่ารักว่า

"พร้อมคะ ถ้าพี่เจ็บบอกหนูนะ"

ผมยิ้มให้โดยที่เธอนั่งที่หว่างขาผม

แม่นางทั้งห้าของเธอ จับนวดแบบไม่เป็นเลย

จังหวะการชัก น้ำหนักใช้ไม่ได้ แต่ไม่เป็นไรครับ

บอกว่า"บิ้วเป็นไหมครับ แบบว่าทำให้ผู้ชายมีอารมณ์อะ"

เห็นหน้าเธอ งง งง ดึงเธอเข้ามานอนข้างๆ

มือผมจับไปที่แก้มเธอ คอยๆหอมที่แก้ม เธอนอนหลับตานิ่ง
:91:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
จมูกของผมคงสูดกลิ่นหอมของเธอต่อไป

อาการเกร็งตัวเริ่มเห็นได้ชัด มือของเธอมาโอบ

ที่คอของผม ผมไล่จูบ และลากจมูกผ่านซอกคอ

ในขณะที่เธอกอดผมแน่นขึ้น อาการบ่งบอกถึงความสด

ที่เธอคงผ่านมาน้อย อารมณ์ค้อยตาม ความรู้สึกเสียว

ที่ผมมอบให้ หายใจยาวขึ้น เมื่อปลายลิ้นของผมถึงสองเต้า

คู่งาม จุกเล็กสีชมพูใส ผมอดไม่ได้จะเลีย และดูดเน้นๆ

ผมรู้ว่าเธอมีความสุข เธอแน่นอกขึ้น รับกับปากของผมที่
ดูดและเลียให้เธอทั้งซ้ายและขวา " อุ้ย..พี่คะ..ซี๊ดดด เสียวคะ"
:032:

• *
ลงชื่อรอเฮียครับ :84: :84: :84: :84:

นอนดึกนะครับท่าน  :85: :044:

• *
ลงชื่อรอเหมือนเดิมเลยครับเฮีย..  :032:

ขอบคุณครับ  :82: :84:

• *
ผมรู้สึกแปลกๆ ทำไมวันนี้มีอารมณ์ไวจัง แข็งเป็นลำ

มือก็ลูบไล้ไปทั่วเรื่อนร่างเธอ สลับกับขย๋ำ อกสวยๆของเธอ

เป็นไตแน่นมากๆ ไม่แปลกใจเลย ว่าความสดใหม่ จะหอมหวานเช่นนี้

มือลูบลงไปถึงหน้าขา ผ่านเนินสวาทอันสวยงามของเธอ

นิ้วแหวกไปถูปุ่มไวความรู้สึก สีชมพูอีกแล้ว แต่มีเมือกเปียกๆเต็ม

รอยแยกอยู่ เธอครางกระเส่า เด้งเอวขึ้นตามมือ นิ้วของผมจมหายไป

ตรงรอยแยก เธอสดุ้งเฮือก และกอดผมแน่น ร่างผมกดทับตัวเธอ

สัญญาณตอบรับชัดเจน จนผมอารมณ์ร่วมตามเธอไปติดๆ

“ซี๊ดดดด.อูยยยย...พี่จ๋า..พี่..พี่เสียวเหลือเกิน...พี่...พี่ไม่ไหวแล้ว...อูววววววซี๊ดด.”  :015:

ออฟไลน์ kiln2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ตามการบ้านเฮียไม่เคยผิดหวังครับ ขอเหมือนเดิมนะครับเฮีย :044: :044: :044: :044: :044: :044:

• *
เห็นเธอมีความสุขก็จัดต่อยาวไป

อาการเธอน่าเป้นห่วง จุดติดง่ายดาย

นิ้วผมค่อยๆหายไปที่ละนิด พักเดียวนิ้วถุกหนีบ

จึงปล่อยเธอให้หายใจ แล้วเธอก็ยิ้มหวานให้

ผมบอกเธอว่า "ลองดูนะครับ เหมือนที่พี่ทำให้"

เธอมีเชื้อไฟสวาทอยู่แล้ว ก้มลงที่หว่างขา

อู้ยยยจ๊าก เธอเลียเป็น ดูดช้าๆแต่เสียวมาก

กลับตัวเธอนอนตะแคง แล้วเราก็ช่วยกันที่ท่า69

หอม หวาน สะอาดมาก ชมพูมากๆ สดใส เธอเองก็ไม่เบา

สอนแล้วก็ทำตามโดยไม่ถามสักคำ ว่าผมเสียวไหม อุ้ยยยซี๊ด