ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงเลยครับ ผมชี้แนะผมทีครับผม  (อ่าน 2438 ครั้ง)

ออฟไลน์ EDDY99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เปิดซิงเลยครับ ผมชี้แนะผมทีครับผม
« เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 09:30:52 AM »
ตามหัวข้อเลยครับผม  ผมไม่เคยเที่ยวแบบนี้มาก่อนครับ
ท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยแนะนำทีครับ
มันเหมือนหรือแตกต่างจากไปเที่ยวอ่างมั๊ยครับ แบบมีอะไรกันเลย
หรือแค่แก้ผ้าถูๆไถๆ ไม่มีการสอดใส่ แล้วน้องๆก็ชักให้เราครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: เปิดซิงเลยครับ ผมชี้แนะผมทีครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 02:08:07 PM »
ต่างกับอ่างครับ โดยทั่วๆไปทุกๆร้านจะมีคอสเบสิกคือคอส B2B คืดการนวดๆบอดี้ถูๆไถใช้มือชักให้จนเสร็จ+กับใช้ปากทำให้ (ใช้ปากอันนี้อาจจะแล้วแต่ความแรงของน้องๆแต่ละร้าน แต่ส่วนมากสมัยนี้ทำให้เกือบหมดแหละ)

ส่วนถ้าอยากจะมีอะไรกับน้องเลยนั้น สอบถามได้ที่ PR ของแต่ละร้านเลยครับ จะเรียกกันว่าคอสจบซึ่งน้องๆส่วนมากของทุกร้านก็จะรับงานจบเกือบหมดนั่นแหละครับ บางคนอาจจะต้องจ่ายเพิ่มเองโดยการคุยกับน้องโดนตรง

แต่ๆๆก็มีหลายๆร้านเลยเหมือนกัน ที่ไม่มีคอสจบเลยเน้นแต่ B2B ท่านสนใจร้านไหนใกล้บ้านก็ลองๆสอบถามดูได้เลยครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: เปิดซิงเลยครับ ผมชี้แนะผมทีครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 10:41:46 AM »
เอางี้แล้วกันผมเคยเที่ยวมาหลายรูปแบบ อ่างนี้เที่ยวมาตั้งแต่สมัยเรียน ผมจะบอกว่าถ้าจุดหมายปลายทาง ทั้งอ่างและ นกป ไม่ต่างกันครับ

คือ สบายตัว กลับบ้าน แต่จะมีต่างกันนิดหน่อยๆ แบ่งเป็นข้อๆ ดังนี้

1. ถ้าเทียบในราคาที่เท่ากัน อ่างเด็กอาจหน้าตาด้อยกว่า นกป แต่ถ้าจุดหมายปลายทางของท่านคือจบ อ่างสามารถจบได้ และเบิ้ลได้ งบไม่บานปลาย คอร์สจบไม่ Over

2. อ่างต่างกับ นกป ตรงที่ นกป ไม่มีอ่างนี่ละ 555 (ยกเว้น the moon lake spa)

3. นกป ขึ้นอยู่กับร้าน มีคอร์สจบหรือไม่มี แต่พูดตรงๆ ว่าจบไม่จบ ขึ้นกับน้องแล้วมวลตังในกระเป๋าของท่าน ถ้าตังถึงก็จบได้

4. นกป จะแพงหรือถูกบางร้านขึ้นกับ โปรไฟล์ คือถ้าคุณเอาสาว ป เอก ป โท นักศึกษา ก็จะแพง กว่า เอาสาว ปวช ปวส 5555 อันนี้ต้องดูวุฒิกันไป ถ้าเป็นอ่างคงแล้วแต่สถานที่ ถ้าเป็นโซนๆ รัชดา ก็จะแพง โซน เพชรบุรี ก็จะถูกลงมาหน่อย

5. Feeling นกป จะอารณ์ แบบไปเที่ยวผับได้สาวกลับมาห้อง แต่ถ้าเป็นอ่างจะเป็นอามณ์แบบเราเป็นนักการเมืองไปเที่ยวแบบเป็นทางการ หรือบางที่เราก็เหมือนคนขับสิบล้อไปเที่ยว 5555

ทั้งนี้ ทั้งนั้นผมว่าต้องเที่ยวหลายๆ แบบ ลองเยอะ ทั้งอ่าง ทั้ง นกป กสน นผบ จีน ฝรั่งซอยนานาๆ ต้องลองให้หมด

ไม่งั้น ชีวิต น่าเบื่อ ตาย

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click