ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ตัวท๊อปของวงการ นปก.ตอนนี้มีใครบ้างครับ???  (อ่าน 3438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
คือผมเที่ยวมาระยะนึง มีทอนบ้างหล่นบ้าง เลยอยากจะถามเพื่อนๆพี่ๆช่วยบอกหน่อยครับว่าตอนนี้ ตัวท๊อปของวงการ นปก.นี้มีใครบ้าง อยากไปลองตัวท๊อปกับเขาบ้างครับ  :90:

ออฟไลน์ เด็กกรุงเทพมหานคร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องมินอาร์ Zapp งามวงศ์วาน
น้องโอปองแปง ร้านดอกไม้ บางแค
น้องเจนนี่ Hermes พระราม3

:034: :034: :034: :034:

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
Top ของวงการตอบยากครับ
เพราะไม่มีการทำแบบสำรวจความพึงพอใจ

อาจจะถูกใจหลายคน แต่ไม่ถูกใจบางคน
อาจจะโดดเด่นในพื้นที่
อาจจะโดดเด่นในร้าน

แต่พอออกมาสู่โลกกว้าง
ภายนอกยังมีอะไรอีกเยอะ

ถ้าถามว่าร้านไหนใครเด่น...น่าจะง่ายกว่า
จขกท. อยู่โซนไหน ย่านใดดูชื่อร้านแล้วถามเลย
น่าจะได้คำตอบที่ชัดเจนที่สุด

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ตามที่ท่าน BLACK b e a u t y บอกเลยครับ น้องๆในวงการมีเป็นพันเป็นหมื่นจากร้อยๆร้าน

จะให้บอกว่าใครดังที่สุดจริงๆเป๊ะๆเลยคงบอกยาก เพราะแต่ละร้านก็มีดาวดังของตัวเองทั้งนั้น

ถามว่าร้านนี้ใครเด่นแบบนี้ตอบง่ากว่าครับ อย่างน้องๆบางคนไม่โด่งดังอะไรแต่เรื่องงานอาจจะสุดๆเลยก็ได้

ของแบบนี้แรงโปรโมทก็มีส่วนครับ น้องบางคนงานดีเก่งมากๆแต่ไม่ได้ดังมีเยอะมากมายครับ

ออฟไลน์ Black Coffee

• ลืมสิ่งไม่ดีในอดีต แล้วอยู่กับปัจจุบันให้มีความสุข แล้วทำสิ่งดีๆให้มีอนาคต
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • ขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้ผมมีความสุข
Re: อยากรู้ตัวท๊อปของวงการ นปก.ตอนนี้มีใครบ้างครับ???
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 01:32:53 PM »
 :013: :013: :013:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
Re: อยากรู้ตัวท๊อปของวงการ นปก.ตอนนี้มีใครบ้างครับ???
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 01:41:27 PM »
เชคดูว่าน้องคนไหนร้านไหน เข้าร้านเมื่อไรคิวเต็มตลอด นั่นแหละครับ หลายคนๆไม่มีการบ้านเพราะกั๊กกัน