ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยขึ้นน้อง ค็อกเทล ร้านHERMES บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 2055 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bommeybom

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ อยากทราบข้อมูล แล้วร้านนั้นมีใครแจ่มบ้าง

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: มีใครเคยขึ้นน้อง ค็อกเทล ร้านHERMES บ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 02:57:52 PM »
ร้านประจำผมร้านนึงเลย อิอิ แต่ยังไม่เคยขึ้นน้องค็อกเทลเลยแฮะ แจ่มๆที่นี่เยอะเลยครับ เจนนี่ ลูกโป่ง เลล่า ยิปซี ฮาวี่ ตอนนี้ผมเล็งแองเจิลอยู่แต่เวลาไม่ค่อยตรงกัน

ร้านสวยบรรยากาศดีครับ ร้านกว้างงงงไม่อึดอัดห้องสไตล์วินเทจๆสวยดี รวมๆน้องๆที่นี่ให้ฟิวแบบแนวนวดกระปู๋แบบเต็มรสชาติที่สุดทีนึงเลยครับ

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
Re: มีใครเคยขึ้นน้อง ค็อกเทล ร้านHERMES บ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 09:01:39 PM »
น้องค็อกเทลยังไม่เคยขึ้นเหมือนกัน แนะนำน้องเจนนี่ ปุ๊กกี้แพรรี่ เด็ดทั้งสามคนเลยครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 02:21:32 PM »
คิดถึง ซาร่า
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Bommeybom

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 05:36:02 AM »
ปุ๊กกี้นี่จบมั้ยครับ

ออฟไลน์ mumbojumbocombo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 03:24:51 PM »
ไปลองน้องค๊อกเทลมาแล้วครับ

งาน: น้องใจดีช่างคุย ออกแนวรับตามใจครับ อารมณ์ร่วมดี
หน้าตา: สาวสาย O เพิ่งเริ่มทำงาน หน้าเด็กๆน่ารัก
หุ่น: หน้าอกสวยดี หุ่นบางแต่มีพุงหน่อย แอบงง ดูจากหุ่นแล้วไม่น่าจะมีพุง
รวมๆ 8/10 คุ้มราคา