ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเที่ยว 7he Unique หลักสี่ ห้องดีไหมครับ มีน้องหน้าตาน่ารักเยอะไหมครับ  (อ่าน 2122 ครั้ง)

ออฟไลน์ thairath

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

7he Unique หลักสี่ ห้องดีไหมครับ มีน้องหน้าตาน่ารักเยอะไหมครับ  :012:

ออฟไลน์ STORM2855

• *
ห้องโอเครอยู่ครับ เคยไปเมื่อนานมาแล้ว ตอนนั้นติดใจน้อง ซานิครับ รู้สึกตอนนี้จะย้ายไปร้าน the resort รัตนามั้งครับ ตัวเล็ก นมใหญ่ ^^ :032: :032: :032:

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
เคยไปครับ ตอนผมไป  ครั้งเเรก ขึ้นน้องคนหนึ่ง นิ่งเหมือน หุ่น   ครั้งที่สอง เเตะไม่ได้ เเล้วก้ไม่ไปอีกเลย  ตอนนี้เป็นไงไม่รู้ ผมว่าขับเลยมาหน่อย  ร้น ตรงซอยเสนา  เเจ่มทั้งนั้น ดีกว่าครับ 

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
ราคาดีครับ น้องเกรดดีคงไม่สู้ ไม่ค่อยมี แต่ก็พอมีบ้าง ห้องดีนะครับ แอร์เย็นทุกห้อง ถึงหนาว ห้องน้ำเป็นตู้อาบโอเครอยู่ครับ มีเพลงฟังตลอด PR อัธยาศัยดีครับ

ออฟไลน์ Diaw725

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
ไปมา1รอบไม่คุ้มครับ :004:

ออฟไลน์ pcun

• *
ไปมาแล้ว
วันนี้ให้ไปฟรี ขึ้นฟรีก็ไม่เอาครับ

เสียเวลา เสียความรู้สึก

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ร้านนี้เจอหลายการบ้านละ อ่านแล้วได้คำตอบเลย  :004:

แต่ก็สงสารน้องๆดีๆที่ตั้งใจทำงานนะ

ออฟไลน์ Rabbit Spa tel.0926973932 lineID: rabbitspa

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 4
ห้องโอเครอยู่ครับ เคยไปเมื่อนานมาแล้ว ตอนนั้นติดใจน้อง ซานิครับ รู้สึกตอนนี้จะย้ายไปร้าน the resort รัตนามั้งครับ ตัวเล็ก นมใหญ่ ^^ :032: :032: :032:
น้องซานิ ตอนนี้ อยู่ร้าน RabbitSpa นะจ๊ะ ถ้าคิดถึงกัน มาหาน้องได้ที่นี่เลย

น้องซานิ

บางกรอบ แต่มีหน้าอก 34 สวยแท้ๆ

สายจูบ สายไหล ห้ามพลาด GF ล้นทะลัก

ดาวดังย่านหลักสี่ แฟนคลับ จัดเลย

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
ยังไม่เคยขึ้นเลย ทำไมไม่เคยเจอ