ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนิปปอน M-Modelling นานๆ เข้าที ดีย์มากแบบนี้ ผมมัวไปอยู่ไหนมาเนี่ย  (อ่าน 5242 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
น้องๆ ที่ร้าน m-modelling พี่ Mr.Mon แกคัดเลือกมานั้น มีแต่ที่โดนๆ และดีจริงๆ
เคยมั้ย..แบบว่าที่ทำงาน หรือในที่ประชุมสัมมนา จะต้องมีอย่างน้อยน้องผู้หญิง 1 คน ที่ลุคออกไปทางคุณหนูๆ เฉี่ยวเกร๋ เปรี้ยว ดูหยิ่งๆ แล้วมันเกิดความคิดในใจว่า "กูอยากขอไอดีชวนแชทไลน์ จีบกันเล่นให้หัวใจชุ่มชื่นจัง"
..ครับ...อารมณ์ที่ว่ามันเกิดขึ้นตอนที่ผมเจอน้องนิปปอน ที่ร้าน M-modeling เพราะแว้บแรกที่เห็นนะ
น้องคือผู้หญิงที่เป็นสเป๊กชายไทยวัยทำงานอย่างแน่นอน เพราะ
1.รูปร่างดี
2.ผมยาว ใบหน้ารูปไข่ ยิ้มน่ารัก (มากๆ)
3. บุคลิคดี อ่อนหวาน
4. หน้าอก..จุกสวย.. เอ้ย อันนี้ไม่ใช่เพราะยังไม่ได้แสกนด้านใน :92:
..ฯลฯ
..ในท่ามกลางน้องๆ ที่พีอาร์เรียกมาให้ชมเกือบ 10 คน ณ เวลานั้น น้องนิปป้อนเฉือนขาดทุกคน (คหสต.เพราะนาทีนั้นต้องเลือกแบทเทิล 1 คนเท่านั้น ก็ต้องเลือกน้องนิปปอนครับ)
ปล. นี่ขนาดวอล์คอินมา เพราะน้องที่ตั้งใจจะเจอไม่อยู่นะครับ ของยังมีขอโครตดีอยู่
..อ้อ..น้องนิปปอนนานๆ มาร้านที ยังมีท่านไหนอยากอ่านการบ้านต่อไหมครับ ขอสัก 3 เม้นต่อท้ายมู้นี้ เดี๋ยวผมมาลงต่อ

:92:

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
 :038: น่า......จริง ๆ กลับมาต่อเลยครับ

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
:038: น่า......จริง ๆ กลับมาต่อเลยครับ
น้องมาร้านระยะเวลาสั้นๆ แล้วก็พักทีหลายเดือน อย่างน้อยลงไปไกด์ไลน์เผื่อใครอยากเจอโมเม้นแบบผมเนอะ คริๆ
 :92:

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
ปูเสื่อรอครับ

• *
 :81: ครบสามคอมเม้นท์ตามที่ได้ขอเสียงสนับสนุน งั้นมาต่อกันเลยนะครับ
เริ่มที่เดินจูงมือกันขึ้นไปชั้น 2-3 จำไม่ได้ เพราะตอนนั้นหลงในความสดใสน่ารักเวอร์ของนิปปอน ผู้หญิงอะไรดูหวานๆ และเอาใจใส่จัง น้องถามว่าพี่ชอบห้องแบบไหนค่ะ แล้วก็พาเดินไปชมห้องที่ว่างอยู่ 3-4 ห้อง จนเอาล่ะห้องนี้ล่ะกัน วอลเปเปอร์เป็นสีช๊มพู....

• *
ชุดเดรสสีเข้มตัดกับผิวของนิปปอน ผมยาว ตัวเล็กแต่ไม่บาง มีน้ำมีนวลดูดีจัง

• *
ถ้าเจอเดินสวนในห้าง หรือในผับ คงอยากขอทำความรู้จัก เพราะลุคเฉี่ยว คุณหนู ไฮโซ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

• *
 :019:
นิปปอนชวนคุยอย่างน่ารัก เป็นการแรกพบที่ละลายพฤติกรรมของกันและกันอย่างหมดสิ้น ผมอดไม่ไหวที่จะชมนิปปอนว่า ทำไมนู๋น่ารักจังค่ะ น้องหัวเราะตอบกลับมาว่าน่ารักอะไรกันคะ คนอื่นๆ สวยกว่านู๋เยอะ
.หึหึ จะพูดยังไงก็พูดไปเถอะครับ ผมชมจากความจริง เพราะก่อนจะเลือกน้องนิปปอน ก็วอล์คอินมาที่ร้านโดยไม่ได้วางธงไว้ในใจมาก่อนว่าจะเลือกใคร แต่ก็ไม่ใช่ใครก็ด๊าย เพราะคืนวันนั้นน้องนิปปอนดูเด่นกว่าน้องคนอื่นๆ จริงๆ หรือว่าเคมีนิปปอนตรงกันกับผมก็ไม่แน่ใจ แต่แพ้สายตาของเธอจริงๆ

:84: