ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไปร้านไหนก็เจอแต่ห้ามๆๆ ห้ามจับปลา ห้ามจูบ โม้กต้องออปชัน  (อ่าน 5416 ครั้ง)

ออฟไลน์ BizDev

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยไปมา 2 ครั้ง

ครั้งแรก Unique Spa หลักสี่ ขึ้น ซีโฟร์ - เจอห้ามนั้นนี่หมด ห้ามจับปลา ห้ามจูบ จะโม้กต้องออปชัน ให้นวดบอดีดันบอกว่าหนูไม่รู้บอดีคือไร ทำไม่เป็น แตกน้ำเดียวน้องใส่เสื้อผ้าลงไปเลย

ครั้งที่สอง BB Spa สุขุมวิท ขึ้น อันอัน - PR บอกจูบเก่ง พอเอาจริงน้องบอก ขอไม่จูบได้ไหม สิวมันจะขึ้น แล้วก็ไม่เอา ไม่จับปลา

อ่านการบ้านพี่ๆ แล้วยังเห็นจับมากันได้เลย แถมยังทำไรก็ได้
ตอนนี้เลยไม่อยากไปเลย

สงสัยไปที่ no name ด้วยหละมั้ง
อย่างคนแรกนี่เราพลาดเองไมได้อ่านการบ้านก่อน มาอ่านเจอน้องคนนี้ทำหล่นไปหลายคนอยู่

ไว้รอบหน้าคงต้องเลือกที่ดีๆละ

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13

ออฟไลน์ Biggyyy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
โห เซ็งเป็ด :91:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ต้องทำการบ้านก่อนไปครับ การเลือกร้านและขอข้อมูลกับPRก่อนมีส่วนสำคัญมากๆเลยแหละ

ลองตามการบ้านท่านอื่นๆดูก็ได้ครับ ไปร้านดังๆที่น้องๆงานแรงๆมีเยอะแยะ จะได้ไม่ผิดหวังกลับมา

ส่วนเรื่องจะขอจับปลา บางทีอันนี้พูดยากเหมือนกัน ไม่ใช่ว่าน้องจะให้ถ่ายทุกคนบางคนไปขึ้นน้องให้ถ่าย แต่พออีกคนไปน้องไม่ให้ถ่ายก็มี

แนะนำว่าแบบนี้ครับ ลองดูฟิวงานในวันนั้นครับถ้าขึ้นกันแล้วงานไหลลื่นน้องแฮปปี้ ให้เริ่มขอถ่ายแบบเบาๆก่อนครับ แบบไม่โป๊เป็นการละลายพฤติกรรมกันก่อน

เพราะบางทีถ้าไปขอถ่ายแบบอล่างฉ่าง หรือตอนมีอะไรกันเลยน้องจะตกใจได้ครับ เคล็ดลับสุดท้ายด็อกกี้แนะนำว่าทิปให้น้องอย่างเหมาะสมครับ

ถ้าท่านอยากได้ภาพแรงๆแบบห้องการบ้านห้องฮอทก็ต้องทิปหนักๆครับ รับรองสมหวังแน่ ด็อกกี้ก็ใช้วิธีนี้ 555+

ออฟไลน์ BizDev

• *
ขอบคุณมากครับ ไว้จะต้องเตรียมตัวไปมากกว่านี้

ออฟไลน์ butcher8850

• *
 :019:เอาตรงๆบางทีต้องดูสภาพร่างกายตัวเองด้วยอ่าครับ สะอาดสะอ้านเปล่า

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
ตามการบ้านผมมา ไม่ผิดหวัง การันตี :92:
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

ออฟไลน์ Raziel

• *
  • Like: -1
เจอมาบ้างเหมือนกันครับ ร้านดังเทพลงคอนเฟิร์มว่างานแจ่มมากกก แต่พอเจอจริงๆแล้วแบบห้ามจูบห้ามดูดนมเลียjim เพราะอ้างเป็นเมนส์ถ้าดูดหรือจับนมจะเจ็บ (น้องก็ยังลงทุนขยันมาทำงานเนอะ) นวดอย่างเดียวไม่มีบอดี้เลย (แล้วจะจ่ายค่าคอร์สบอดี้ทำเพื่อ?) ไม่พอตอนทำก็เร่งชักwowให้อย่างเดียวไม่มีโม้กซักนิดแม้แต่ถุง เสร็จแล้วยังมานอนเล่นโทรศัพท์ต่ออีกแน่ะเหมือนจะบอกเราว่าจะอยู่ไมฟระรีบๆลงไปได้แล้วเว้ยกรุจะรีบทำรอบไงงั้นเลย สรุปเจอมาครบเลยไม่ต้องสงสัยว่าไม่สุภาพหรือเปล่าเลยด้วยเพราะก็นอนเฉยๆนั่นแหละน้องบอกห้ามทุกอย่างก็หมดอารมณ์ละ

ถ้าไม่ถามก่อนเกิดลุยไปเดี๋ยวน้องไม่ยอมก็จะเอาไปฟ้องร้านอีก

เจอแบบนี้หลังจากไม่ได้เที่ยวมาหลายปีทำเอาขยาดไปนานเลย นึกว่าเดี๋ยวนี้จะแทบไม่เจอแล้วซะอีกเพราะการแข่งขันสูงมาก

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 270
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ขุ่นพระ ขุ่นจ้าว
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ที่ผมเจอนี่ยิ่งกว่า จูบหรือแค่จุ๊บเบาๆไม่ต้องฝัน แค่หอมแก้มยังไม่ได้เลยครับ นมก็ห้ามไปโดนปลายถันเดี๋ยวเจ็บ ล่างก็ลูบได้บนๆนิดหน่อยห้ามเยอะ คอสบอดี้ก็ถ่างขาเรานั่งทับนวดขาเราสิบนาที เจ็บก็ต้องทนเพราะน้องเขาจะตามสเต็ป บ๊งบิ้วไม่มี บทจะเอาให้จบก็ขึ้นทับร่อนเลย เหมือนจะดีแต่มันไร้รู้สึกไร้ฟิลไร้ใจครับ - นี่คือร้านที่การบ้านเยอะและเนื้อหาการบ้านฉูดฉาดมากๆ ไม่รู้ว่าผมมาครั้งแรกรึเปล่า prย้ำหลายครั้งว่าอย่าไปเชื่อการบ้านมากประมาณว่าพวกส่งการบ้านเขาคุ้นเคยแล้ว ต่างกรรต่างวาระนะคะ(prประกาศให้น้องรู้ด้วยว่าลูกค้ามาครั้งแรก ไม่รู้เกี่ยวเปล่า) ครึ่งชั่วโมงลงprก็ไม่ได้ใส่ใจถามไถเล้ย หล่นสุดตั้งแต่เที่ยวมา