ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบริการตามปกตินี่เหมือนกันทุกร้านไหมครับ ?  (อ่าน 1854 ครั้ง)

ออฟไลน์ HiAllHeaven

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
คือดูหลายการบ้านเห็นมีหลายอันที่น้องเค้าสเปให้ อันนี้ส่วนใหญ่เราต้องตกลงกับน้องก่อนขึ้นหรือว่า เป็นบริการปกติอยู่แล้วอะครับ ? :019:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: การบริการตามปกตินี่เหมือนกันทุกร้านไหมครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 07:41:56 PM »
ตอบให้เลยครับว่า ไม่เหมือนกันครับ น้องๆแต่ละร้านมีลิมิทไม่เท่ากันครับ บางคนคอสB2Bถอดหมดก็คือทำให้แค่ใช้มือชักเฉยๆ แต่น้องบางคนอาจจะรวมสเปร์ให้เลยในตัว

ด็อกกี้แนะนำว่าก่อนจะขึ้นงานน้องคนไหนสอบถามจาก PR ร้านเลยดีที่สุดครับ ถามไปตรงๆเลยว่าน้องคนนี้งานระดับไหนทำอะไรให้ได้บ้าง จะได้ไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: การบริการตามปกตินี่เหมือนกันทุกร้านไหมครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 03:06:20 PM »
ขึ้นกับ นโยบาย ของร้าน ด้วยครับ

ว่าคอร์ส ของร้านมีให้ถึงระดับไหน

ถ้าเกินกว่านั้น คงต้องทิป น้องไป
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click