ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทัมมัยมันส์ ซะจัยส์ เหลือเกิน "เพนซิล" > > >"safehouse" +ปาน่ารัก  (อ่าน 2012 ครั้ง)

ออฟไลน์ huntermon

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 8
วันนี้ผมมีเวลาว่างทั้งวัน ขับรถเล่นผ่านเเถ่วพระราม 3

เลยเเวะไปร้าน safe house ร้านประจำ ที่ผมไปไม่เคยผิดหวัง

หยิบโทรศัพท์สอบถามน้องๆที่ร้าน pr เเนะนำผมทันที น้องเพนซิล

ตรงสเป๊กผมทุกอย่าง จับจองไปที่รอบ 20.00 น.

ตัดภาพไปที่ร้าน น้องเดินมาตอนรับ ไม่ผิดหวังจริงๆคับตั้งเเต่เเรกเห็น

น้องตัวเล็ก สเป๊กท่านชายหลายๆคนจริงๆ ไม่รอช้าคับ ผมชำระเงินเเล้ว

จูงมือน้องขึ้นห้องทันที

ออฟไลน์ huntermon

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 8
ถึงห้อง ล๊อคประตู หลี่ไฟเล็กน้อย น้องถอดเสื้อผ้าเตรียมอาบน้ำ

พระเจ้า หุ่นของเธอสมคำล่ำลือ ตัวเล็ก ก้นงอน ไฟหน้าเเท้พอดีมือ

ตัดภาพมาที่เตียงกันเลยคับ น้องอมลูกอม ก่อนทำงานเหมือนอย่างเคย

ตามการบ้านเลยคับ อมฮอนก่อนอมไข่ ไข่ผมทั้งเย็นทั้งเเข็ง

สุดยอดมาก น้องบอก พี่นอนเฉยๆนะคะ ป๊าบบ!!! โดนเข้าให้

เต็มๆที่ไข่อันเย็นเยือกจากฮอนของเธอ น้องบุกผม จนผมหายใจไม่ทัน

เเละทนไม่ไหวอีกต่อไป ไข่ที่เย็นของผมมันพร้อมที่จะบุกตลอดเวลา

ผมจับน้องพลิก เเล้วลุยทันทีไม่ลีรอ น้องอารมณ์ร่วมดีมาก

ผมนึกว่าได้เมียใหม่ไปแล้ว ไม่เคยมาผ่อนคายเเล้วหอบเหมือนลูกหมาเท่านี้

สุดท้ายถึงจุดมุ่งหมายเเบบไร้ที่ติ ไร้ที่ติจริงๆคับ

ปล. เดินกลับบ้าน ไข่ผมยังไม่หายเย็นเลยคับ สุดๆจริงๆ

สัดส่วน หุ่น ขนาดนี้ๆๆๆๆ ถูกใจมั้ยครับ !!!

น้อง เพนซิล ร้าน เซฟเฮ้าส์พระราม 3

ลองเถอะครับ

คะแนน
หน้าตา 9 / 10
งาน 100+/10
บริการ 100+/10
ผิวขาว ไซส์มินิ ร้องมันส์ๆ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
นมใหญ่ หุ่นดี :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
หุ่นดีมากๆ  ครับ

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
เฟิมสุดๆ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
หุ่นเป๊ะมากครับ :84:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
น่าลองจริงๆ คนนี้  :035: