ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดแห่งงานฟิวนวดกะปู๋ที่ขอแนะนำ ลูกโป่ง@Hermes Spa + ปลาดิบๆเกือบโหล  (อ่าน 11510 ครั้ง)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
เฮอเมสสปาเป็นอีกร้านนึงที่ด็อกกี้ชอบมาก เพราะใกล้บ้านสุดๆเคยจับเวลาดูตอนนั่งแมงกะไซค์มา เร็วสุด 11 นาทีถึง

ชอบที่ร้านกว้างขวางไม่อึดอัดห้องรับแขกโปร่งสูงเป็นชั้นลอยอากาศถ่ายเท ผมชอบแบบนี้ ไม่ชอบร้านที่แคบๆอะไปแล้วอึดอัด

มาที่นี่เวลาขึ้นงานผมเดินเลือกห้องเองเลยว่าอยากใช้ห้องไหน 555+ พี่เจ้าของร้านใจดีฮะเค้าให้เลือกตามสบายกันเองดี

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
ด็อกกี้มาที่นี่น่าจะเกือบ 10 ครั้งละ แต่ไม่เคยขึ้นซ้ำใครเลย นอกจากคนนี้คนเดียว ลูกโป่ง คงเป็นเพราะว่าถูกใจและคลิ๊กกันด้วยในหลายๆอย่าง

ลูกโป่งเป็นคนที่เวลาเจอแล้วคุยกันแล้วรู้สึกผ่อนคลายดี ทั้งๆที่น้องเค้าก็ไม่ได้สไตล์หวานฟิวแฟนจ๊ะจ๋าอะไรเลยนะ แต่รู้สึกชอบมาก

ด็อกกี้มาขึ้นกับน้อง 3 ครั้งจนสนิทกันพอสมควร ชอบที่ลูกโป่งนิสัยเสมอต้นเสมอปลายดีในร้านน่ารักยังไงนอกร้านก็แบบนั้นครับ ^^

• *
ปกติด็อกกี้เวลาเที่ยวก็มักจะเน้นคอสจบเลยมากกว่าเพราะรวมๆครบรสชาติดี แต่กับลูกโป่งคนนี้ด็อกกี้ต้องยอมยกไว้คนนึงเลย

เพราะน้องมีฝีมือทางสายนวดกะปู๋แท้ๆที่ยอดเยี่ยมไม้แพ้ใคร และหลังจากที่ขึ้นงานกันบ่อยทำให้รู้ว่าน้องเป็นเลสเลยไม่สะดวกใจรับงานจบเท่าไหร่

คิดอีกทีเออก็ดีเหมือนกันแฮะ ด็อกกี้เลยเก็บน้องไว้ในลิสสำหรับเน้นนวดกะปู่โดยเฉพาะอันดับ 1 เลย อิอิ

• *
ลืมบอกไปภาพอาจจะมืดนิดนึงนะครับ ข้อเสียข้อเดียวของเฮอเมสที่ผมนึกออกคือ ถ้ามาตอนกลางคืนไฟที่ห้องจะมืดนิดๆออกแนวๆสีส้มๆ

แสงจะสลัวๆเวลาจับปลาจะค่อนข้างลำบากเหมือนกัน ตัวจริงลูกโป่งขาวนะครับ แต่ไฟมืด+กล้องผมกากเอง เลยออกมาแบบนี้ T^T

• *
เคยบอกไปในการบ้านเก่าแล้วว่าน้องมีรอยสักเยอะพอสมควรทั้งหน้าและหลังนะครับ ถ้าใครไม่ชอบผ่านได้เลย

แต่ถ้าใครไม่คิดมากอยากเน้นงานดีๆไม่ผิดหวังแน่นอนครับ เผอิญสไตล์ชอบถอดไม่หมดของด็อกกี้มันดันเข้าทางพอดี 55+

เลยเป็นการเซฟน้องไปในตัวทำให้ลงรูปง่ายขึ้นเยอะ ไม่งั้นนึกไม่ออกเหมือนกันว่าจะเซ็นเซอร์ข้างหลังให้ยังไง = =

• *
ลูกโป่งมีวิธีการบิ้วที่ยอดเยี่ยม ใครที่ชอบแนวถูๆไถๆแบบนวดกะปู๋จริงๆไม่ผิดหวังแน่ๆครับ

ต้องการยังไงบอกน้องได้เลยลองให้น้องบอดี้คุณดูแล้วจะติดใจ ลูกโป่งใหญ่ๆ2ลูกถูไถไปมาบนตัวผมมันเพลินดีจริงๆ

ให้น้องขึ้นคร่อมเอาก้นไถน้องชายเราไปมา เอามือสลับจับชัก โดยไม่มีการสอดเสียบ นี่แหละฟิวนวดกะปู๋จริงๆ

• *
อีกหนึ่งเทคนิคของลูกโป่งที่ด็อกกี้ชอบมากๆคือ น้องใช้มือชักได้เก่งมากๆๆ หลายๆคนที่ผมไปขึ้นงานด้วยต้องให้สเปร์ถึงจะแข็งได้สุด

แต่กับลูกโป่งแค่มือกับเจลก็ทำให้น้องชายด็อกกี้แข็งตั้งโด่ขึ้นมาได้ทันที น้องมีวิธีการชักที่เป็นจังหวะและนุ่มนวลมากๆ ผ่อนหนักผ่อนเบา

ปากข้างบนเราก็ประกบกันแลกลิ้นกันดูดดื่ม ส่วนมือน้องก็ชักให้เสียวสุดๆ แล้วเวลาบิ้วนะชอบที่น้องทำเสียง อืมอ่าๆ ไซส์คอไซส์หูเราไปด้วยโคตรได้ฟิวเลย อิอิ

(น้องหลายๆคนที่อื่นชอบชักเร็วๆแรง แบบกะให้แขกเสร็จเร็วๆแบบนั้นผมไม่ชอบเลย ไม่เสียวแถมทำให้เราเจ็บด้วยซ้ำ)

• *
ด็อกกี้มีท่าจบมาแนะนำบางคนอาจจะเคยทำแล้ว แต่บางคนอาจยังไม่เคยทำ ท่าที่ว่าคือด็อกกี้ดูมาจากหนังโป๊ฝรั่ง ทุกคนคงเคยดูแหงอยู่ละ

แล้วเห็นเวลาจะจบฝ่ายชายชอบชักน้องชายออกมาสาวเองแล้วให้ผู้หญิงเลียไข่ให้จนน้ำออก เห็นแล้วก็แปลกดีเลยลองมาทำดูบ้าง

ผลที่ได้คือ เฮ้ย แม่งฟินวะเข้าท่ามากๆด็อกกี้ติดใจเลย และลูกโป่งก็เป็นคนที่สนองท่านี้กับด็อกกี้ได้อย่างถึงใจมากๆ น้องค่อยๆละเลงเลียไปที่ไข่เรา

ไล่เลียจากดุ้นบนลงล่างเลียสลับซ้ายขวาดูดไข่สลับไปมาบ้าง ส่วนผมก็ใช้มือสาวเอง  โคตรเสียวอะน้ำพุ่งเลยจ้า ฮี่ฮี่

(แต่ถ้าใครไปลองแล้วเฉยๆไม่ชอบก็ขออภัยนะ คือผมชอบส่วนตัวอะท่านี้)

• *
สรุป งานลูกโป่งนี่แหละครับฟิวแห่งการนวดกะปู๋ที่แท้จริง ใครที่ไม่เน้นจบอยากได้แบบนวดจริงๆด็อกกี้ขอแนะนำเลย

งานน้องมีลิมิทอย่างเดียวแค่สเปร์ใส่ถุง ที่เหลือน้องจัดให้ได้หมดถ้าท่านสุภาพกับน้องไม่มีหล่นแน่นอน

(แต่ถ้าจะให้น้องสเปร์ให้ควรจะทิปให้น้องสักหน่อยก็ดีนะครับตามกำลังทรัพย์ที่แต่ละท่านสะดวกครับ)

สำหรับคนนี้ด็อกกี้รักเลยจ้า ขึ้นอีก10รอบก็ไม่เบื่อ

• *
ตัวจริงน้องขาวและเนื้อตัวดีมากๆนะครับ ไฟหน้าโมมาใหญ่สวยงาม จุกสีสวยดูดมันส์

เวลาโดนทาสีน้องอารมณ์ร่วมดี ถ้าน้องเสียวมากๆจะเกร็งจนเอาขาล็อกคอเราเลยอะ 5555+