ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ อยากจะลองเข้าร้าน นกป. เป็นครั้งแรก  (อ่าน 2099 ครั้ง)

ออฟไลน์ mojopark

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พอดีผมอยากจะลองเข้าร้าน นกป. เป็นครั้งแรกครับ แต่ร่างกายของผมไม่สะอาด (ขาหนีบดำ) อยากถามพวกพี่ครับว่าจะทำให้น้อง ๆ ร้าน นกป. เค้ารังเกียจหรือไม่อยากร่วมงานกับเรารึป่าวครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: สอบถามครับ อยากจะลองเข้าร้าน นกป. เป็นครั้งแรก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 08:37:05 PM »
ของผมอย่าว่าแต่ขาหนีบดำเลยฮะ ดำทั้งตัวทั้งไข่เลยด้วยซ้ำ  :012:

ขอแค่ท่านสุภาพกับน้องๆ และมีเงิน แค่นี้ก็เกินพอแล้วครับ เราหน้าตาเป็นยังไงน้องไม่สนหรอก

แต่ตกแต่งขนช่วงล่างให้ดูสะอาดไม่ให้รกก็ดีครับ น้องจะได้กล้าสเปร์ให้ได้แบบไม่ลำบากใจ

ออฟไลน์ mojopark

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: สอบถามครับ อยากจะลองเข้าร้าน นกป. เป็นครั้งแรก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 10:20:05 PM »
ของผมอย่าว่าแต่ขาหนีบดำเลยฮะ ดำทั้งตัวทั้งไข่เลยด้วยซ้ำ  :012:

ขอแค่ท่านสุภาพกับน้องๆ และมีเงิน แค่นี้ก็เกินพอแล้วครับ เราหน้าตาเป็นยังไงน้องไม่สนหรอก

แต่ตกแต่งขนช่วงล่างให้ดูสะอาดไม่ให้รกก็ดีครับ น้องจะได้กล้าสเปร์ให้ได้แบบไม่ลำบากใจ

ขอบคุณพี่มาก ๆ ครับ