ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอะซีเคร็ท  (อ่าน 8742 ครั้ง)

ออฟไลน์ BabyPoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
                   วันนี้หลังเลิกงาน  ผมชับรถจากที่ทำงานผ่านมาถึงแยกดินแดงจะไปปากทางลาดพร้าว  ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น รถติดมาก  ขยับไปทีละนิด ๆ  เริ่มรู้สึกเบื่อๆ คิดในใจ  เอ...ถ้ามันไปไม่ได้ก็แวะพักแถวๆนี้ก่อนดีกว่ามั้ง ... มีที่ไหนแว๊ป...ได้บ้าง  ใช้สมองนิดนึงก็นึกได้ว่าเกือบถึงแยกสุทธิสารมีร้านนวดที่เคยมาใช้บริการ ใช่เลยชื่อ ร้านพริตตี้เดอะซีเคร็ท  งั้นแวะเข้านวดสักพักให้รถหายติดค่อยไปต่อแล้วกัน

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
Re: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอะซีเคร็ท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 12:53:58 AM »
            ตัดสินใจแล้วก็ขับรถออกจากถนนวิภาวดีรังสิต ใช้คู่ขนานแทนไปยังร้าน หาจุดสังเกตนิดนึงว่าอยู่ตรงใหนแน่ เลยป้ายรถเมล์ก่อนถึงสี่แยก ก็เห็นป้ายร้านด้านซ้ายมือ

• *
Re: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอเซีเคร็ท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 12:57:36 AM »

• *
Re: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอเซีเคร็ท
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:02:06 AM »
            หน้าร้านยังมีที่จอดรถว่างอยู่หลายคัน  ล๊อครถเสร็จแล้วเดินไปที่ร้าน
 เปิดประตูร้านเข้าไป พีอาร์เบียร์ส่งยิ้มพร้อมกล่าวทักทาย
“สวัสดีคะพี่ ไม่ได้มานานทีเดียว วันนี้จองน้องไว้หรือเปล่าค๊ะ”
“ไม่ได้จองไว้ ตอนนี้มีใครว่างบ้างครับ”
”ที่เพิ่งเข้ามาในร้านก็มีน้องสายไหม เข้ามาได้ครู่เดียวเอง ยังไม่ได้ขึ้นทำงานเลยคะ”
 กล่าวจบพร้อมกับเปิดรูปโฆษณาของร้านให้ดู

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:06:03 AM »
           ดูปาร้านแล้วอ่านโฆษณา สายไหม สาย C เด็กเนิร์ต น้องใหม่สายฟิน ไม่เคยผ่านงานนวด งานพลิ้ว อารมณ์ร่วมจัดเต็ม เทคแคร์เก่ง ไม่มีหวงตัว เลือกคนนี้รับรองชัวร์ไม่มีหล่น ฟินกันยาว ๆ ๆ เต็มชั่วโมง 
สายไหม ทั้งรุกทั้งรับ ชิว ๆ ไม่หวงตัว นัวได้ เอาใจเก่งฟิวเหมือนอยู่กับแฟน 
สัดส่วน  31 / 25/37  สูง  161 ซ.ม. หนัก  50  กก.
      จำได้แล้วน้องคนนี้ผมเคยขึ้นมาครั้งหนึ่งหลายเดือนแล้ว  สาย C ที่เพิ่งเข้าวงการ นกป. หน้าตาบ้าน ๆ ยังไม่แต่งหน้า และแต่งตัวไม่เก่ง    ส่วนที่ดีมากๆ คือ อายุไม่มากและเนื้อตัวดี อกไม่ใหญ่ แต่เนื้อแน่น โดยเฉพาะช่วงล่างแน่นมากๆ  หนันเนื้อตรงสะโพก ใครที่ชอบก้นและสะโพกผายแน่นๆแบบนี้รับรองไม่ผิดหวัง ตอนขึ้นครั้งนั้น น้องยังใหม่ทำงานไม่เก่ง ต้องแนะนำกับบ้าง   ถึงน้องจะมือใหม่ แต่พยายามให้บริการตามที่โฆษณาจริง ๆ
      ตกลงผมเลือกน้องสายไหมพร้อมชำระค่าคอร์ส 1600 บาท  พีอาร์เข้าไปตามน้อง สักครู่น้องสายไหมออกมารับยิ้มหวานสวัสดี แล้วนำขึ้นไปห้องนวด ระหว่างทาง น้องสายไหมก็ชวนคุยตามมารยาท 
         “ วันนี้ว่างหรือคะ รถติดมั๊ยค๊ะ”
ผมตอบคำถามน้อง แล้วชวนน้องคุยบ้างจนถึงห้องนวด วันนี้น้องสายไหมแต่ตัวธรรมดา เพิ่งเข้ามา  ยังไม่ทันได้เปลี่ยนชุดและแต่งหน้าพร้อมเดินโชว์ตัวด้วยซ้ำ  ในห้องนวดผมดูความเปลี่ยนแปลงของน้อง ผิว เปล่งปลั่ง ดูมีน้ำมีนวลมากขึ้น  รูปร่างดูดีกว่าครั้งก่อนมากนัก

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:13:29 AM »
          “อาบน้ำกันก่อนนะคะพี่ เดี๋ยวหนูนวดให้”

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:17:23 AM »
           สายไหมเอ่ยชวน  ผมรับคำแล้วถอดเสื้อผ้าเหลือแค่ชุดแรกเกิด ระหว่างนั้น สายตาก็สอดส่ายมองตามน้อง

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:20:48 AM »
             สายไหมเดินไปส่องกระจก มือเอื้อมไปด้านหลังรูดซิปถอดเสื้อ พอเสื้อแหวกออกเผยให้เห็บยกทรงสีดำ ตัดกับผิวแผ่นหลังของน้อง น่ามองมากๆ ตามด้วยถอดตะขอยกทรง พอหลุดก็เผยให้เห็น เต้านมเป็นกะเปาะขนาด 31 นิ้วไม่ใหญ่แต่ก็แข็งให้ความรู้สึกดี

• *
Re: ส่งการบ้าน น้องสายไหม @พริตตี้เดอะซีเคร็ท
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:27:47 AM »
              น้องค่อยๆถอดกางเกงสีดำรูดลงปลายเท้าช้า ๆ ชิ้นในเป็นกางเกงในสีขาว พอหลุดออกก็ เกี่ยวขอบกางเกงใน แบบเต็มตัวค่อยๆรูดผ่านสะโพกจนถึงปลายเท้าเป็นชิ้นสุดท้าย ร่างขาวโพลนเปล่าเปลือย ทำให้ความรู้สึกของผมพลุ่งพล่านไปหมด จิตนาการไปล่วงหน้าว่า กำลังออกกำลังกายในท่า   ด๊อกกี้ กระแทกๆแบบสุดซอย เสียดังพับ ๆ เสียงครวญครางของน้องกรีดร้องด้วยความเสียวสยิว กรงเล็บในมือทั้งคู่กำลังจิกหมอนแน่น
              “พี่คะ...อาบน้ำกันดีกว่า เดี๋ยวหนูอาบให้”
              เสียงเรียกของน้องทำให้ผมตื่นจากภวังค์   น้องหันมาเห็นผมแล้วหัวเราะคิก ๆๆ
              ”อุ๊ย...พี่เป็นไร ไปคะ  ทำไมน้องพี่มันชี้หน้าหนูอย่างนั้นละ”
              ผมยิ้ม ๆ แล้วตอบไปว่า
              “ก็นานๆ เจอน้องที มันเลยออกอาการตื่นเต้นมั้ง”
             ผมเดินนำน้องเข้าไปในตู้อาบน้ำ สายไหมอาบน้ำให้ผมแบบธรรมดา ๆ  คงไม่ชอบการอาบน้ำในแบบนัวกับแขกในห้องน้ำ น้องเอาฟักบัวมารดตัวผมให้เปียทั่วร่างก่อนที่จะเอาสบู่เหลวมาไล้ทั่วตัว  แล้วทำความสะอาดน้องหนูเบาๆ สลับกับการรูดขึ้นลงอย่างแผ่วเบา ช้า ๆ ทำเอาน้องหนูขอบผมขยายตัวแข็งเป็นท่อนในมือของน้อง  ผมก็เลยอาบน้ำให้น้องเขาบ้าง เอาฝักบัวมาราดนัอง แล้วเอาสบู่เหลวมาไล้ถูให้ทั่วตัว แต่จะวนเวียนทำความสะอาดให้เป็นพิเศษที่เนินอก วนไปวนมาสักพัก รู้สึกว่าเม็ดบัวยอดเนินกำลังชูชันเขม็งตัวสู้ใต้ฝ่ามือผมที่กำลังวนผ่านทั้งสองเนิน เห็นว่าได้ที่แล้ว ก็เลยลงต่ำไล้สบู่ที่ เนินแพรหญ้าดำที่ปกคลุมนอกถ้ำกำเนิดกุมารของน้อง  สายไหมออกอาการหนีบขาแน่นแล้วบิดสะโพกไปมาหน้าแดงยิ้มหวานให้ ก่อนจะกล่าว
              “เสร็จแล้วคะพี่ สะอาดแล้ว พี่ไปรอที่เตียงก่อนนะเดี๋ยวหนูนวดให้ “

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:30:29 AM »
              ผมออกมาเช็ดตัวนอกตู้จนแห้งแล้วไปนอนรอน้องที่เตียง สายตากำลังเพลินกับภาพสาวน้อยอาบน้ำ กำลังล้างสบู่ สักพักก็เสร็จเช็ดตัวแล้วเดินมานั่งบนเตียงข้างๆผม ในชุดเดียวกัน